ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ตอนผ่าไม่เจ็บ แต่หลังจากนั้นจะปวดมาก กินข้าวยาก ทำอะไรก็ลำบาก ต้องเอาน้ำแข็งประคบเกือบตลอดเวลา อะไรที่เกี่ยวกับฟันมันทรมานแบบสุดๆจริงๆ

ของผมจำไม่ได้แล้วว่าปวดกี่วัน รู้สึกจะปวดไม่นาน แต่ก็กินข้าวลำบากอยู่ดี เพราะเลือดมันเต็มปาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    รู้สึกเจ็บแค่มดกัด เพราะหมอสวย
    CPU Intel Core i7-4700HQ (2.40 GHz, up to 3.40 GHz)
    nVidia GeForce GT 745M (2 GB DDR3) RAM DDR3 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    อยู่ที่คุณหมอครับว่าเค้ามือเบามั้ย ส่วนของผม งัดจนไฟกรามผมบิ่นไปนิดหน่อย เวลาถอนออกมาเค้างัดจนฟันมันกระเด็นออกมาลงไปจุกอยู่คอผม ดีนะเอาลิ้นอุดไว้ทันไม่งั้นมีลงคอแน่ๆ
    ส่วนมีดผ่าโดนหมดทุกอย่างทั้งเงือกทั้งลิ้น ปากผมระบมไปหมดเลยครับ หมอใหม่นี่นะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของเราตอนผ่า ไม่เจ็บเลยค่า
    แต่พอยาชาหมดเท่านั้นแหละ
    ปวดด . ทานยาแก้ปวดเอา แต่ไม่บวมแบบอมลูกกลอฟ์อะคะ

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 682
    บวมไหม ไม่บวมครับ ผมผ่าครั้งเดียว 4ซี่ กินโจ๊กครับ ฟันหน้าเท่านั้นที่เคี้ยวได้ ไม่เจ็บครับเพราะยาชา ตอนงัดออกจะได้ยินเสียงเหมื่อนรากไม้กำลังโดนดึงครับ
    FB:'เบ๊น' สตางค์ไม่มี 'สติก็เช่นกัน'
    Line:jirawuth1234

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ผมไปผ่า มา 4 ซี่ บนล่างนะ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมาบอกเลยว่า
    ตอนผ่านก็ปวดน่ะ เพราะบางครั้ง ยาชาก็ช่วยได้ไม่เยอะ บางซี่มันเข้าไปลึก
    หลังผ่าผมคนหนึ่งเป็นคนที่เลือดไหลหยุดยาก สุดๆเลยครับ กินข้าวต้มนิ เหมือนกินเลือดเลย
    ไหวประมาณว่าปวดหัวเลย เเต่ก็ผ่านไปได้ครับ สู้ๆยังไงก็ต้องผ่ามันออก