ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 244

เข้าอีเมล์ไม่ได้ !!! รบกวนด้วยครับ T__T

คือผมเข้าอีเมล์แล้วมันขึ้นแบบนี้แก้ยังไงครับ กรอกแบบฟอร์มแล้วก็ไม่ได้ ข้อมูลไม่ครบเพราะผมก็จำได้บ้างไม่ได้บ้าง ถ้าเป็นแบบนี้ต้องทิ้งอย่างเดียวเลยหรือเปล่าครับอีเมล์อันนี้

เศร้าครับ T__T เพราะข้อมูลสำคัญ สมัครนั่นสมัครนี่ก็เยอะพอสมควรไม่อยากทิ้ง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kabuto122 : 7th September 2014 เมื่อ 21:37

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    กด ถัดไป ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    กดแล้วได้แบบนี้ครับ

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    รหัสลับ มันจะได้2 กรณี 1 เบอร์โทร 2 อีเเมวสำรอง เลือกหัวข้อเอาที่เหมาะสม ครับผม น่าจะนะ

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    ของผมขึ้นแต่อีเมล์สำรองอ่ะครับ เบอร์โทรมันไม่ขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    แสดงว่าไม่ได้ตั้งเบอร์โทร ก็ให้ใส่เมลของคุณ กดถัดไป แล้วมันจะส่ง รหัสสำหรับเข้าเมลของคุณไปที่ อีเมลสำรอง

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    มันมี วิธีเข้าอยู่ครับแปปน่ะ

1.ให้เลือกแบบนี้ครับ แล้วจึงกดถัดไป

2.กดที่คำว่า บัญชี Microsoft

3.ให้เลือกที่คำว่าแก้ไข้แฟ้มประวัติ

4.ให้เลือกที่ (ลูกศรชี้ลงข้างๆProfile) ครับ

5.ให้เลือกที่ Outlook.com ครับ

6.จะได้แบบนี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 7th September 2014 เมื่อ 22:39

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    คือถ้าผมกดไปที่ "ฉันไม่สามารถตรวจสอบบัญชีของฉัน" แล้ว มันจะไม่มีคำว่าถัดไปครับ

มันจะบอกให้ไปลิงค์นี้แทนอ่ะ https://account.live.com/acsr

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    ผมเป็นเหมือนกันT-T

กล่าวขอบคุณ
    3,721
    รบกวนหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    เคยเป็นเหมือนกัน ผมก็ใช้เมลล์สำรองไปก่อน ถ้าจำไม่ผิดมันส่งข้อความไปหาเมลล์สำรองนั้นว่าให้เรารอ 30 วัน เพื่อรับ Code ลับ (ความยาวพอๆกับ Code Activate Windows) โดยที่ระหว่างรอ 30 วันนั้นเราจะใช้เมลล์เจ้าปัญหาได้ตามปกติ กระทั่งวันที่ 30 เมลล์นัั้นจะกลับมามีปัญหาอีกครั้ง ให้เราเข้าไปเช็คในเมลล์สำรองเราจะได้ Code ลับมาแล้ว เราก็เอา Code ลับนั้นไปใช้ปลดแอกเมลล์หลักของเรา แต่ด้วยข้อผิดพลาดอะไรของมันก็ไม่รู้ สุดท้ายผมก็ปลดแอกมันได้ด้วย Code ลับผ่านมือถือ โดยการป้อนเบอร์โทรเข้าไป แปปเดียวเสร็จ

อาจจะดูงงๆ เพราะตอนผมทำผมก็งงเหมือนกันว่าผ่านมาได้ไง รอ 30 วันนี้ทำเอาแทบลืมเลย ลำดับเหตุการณ์อาจจะไม่ถูกเท่าไหร่ แต่ที่แน่ๆผมปลดแอกได้ด้วยรหัสลับทางโทรศัพท์

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ผมก็เป็นแต่แก้แล้ว มันเพิ่มความปลอดภัยเมลอะไรนี่แหละ แต่กว่าจะได้งงอยู่มากรำคานด้วย(รีบต้องเข้าเมลด่วน) สรุปตอนนี้พยายามใช้ gmail แทน แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    ก็ง่ายๆ เค้าให้กรอก ก็กรอกไป

แล้วเค้าก็ส่งรหัสมาให้ ก็เอาไปใส่ ก็เข้าได้แล้ว

ก็แค่นี้อะ