ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34

เจอผู้หญิงที่เราแบบชอบจะทำยังไง (18+)

(18+) นี้คืออายุ จขกท. นะครับ ฮ่าๆ

คือเจอผู้หญิงที่ชอบ แบบเจอกันครั้งแรกหน้ามอครับ

อยากจะคุยกับเค้าแบบเฟสหรือไลน์พวกนี้ จะเข้าไปขอเลยดีมั้ยครับ

- มันจะดูน่าเกลียดมั้ยสำหรับผู้หญิงแบบเพิ่งเจอกันครั้งแรก
    - ผมเป็นคนขี้อาย แต่ถ้าสมุติเค้าไปขอจริงๆกลัวจะโดนปฎิเสธจะทำไงดีครับ
    - จะดูยังไงว่าเค้าโสดหรือว่ามีแฟนแล้ว
    - ระหว่างเข้าไปขอเองกับให้เพื่อนไปขออันไหนผู้หญิงจะรู้สึกโอเคกว่าครับ

พวกท่านเทพจีบหญิงกันยังไงครับบ

ปล.หน้าตาผมก็ค่อนข้างโอเคอยู่ครับ ขอโทดที่เยอะครับ -/\-

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    18+ ยังไงครับ ก็ ชอบมากจริงๆ เดินไปคุยรึถามตรงๆเลยครับถ้าไม่กล้า แนะ นำ เพื่อนครับให้เพื่อนไปถามก่อน แต่ทางที่ดีไปเองดีที่สุด ครับ work กว่า ไม่ต้องกลัวครับ คิดเลย ดีกว่านั่งมองอยู่เฉยๆ แล้วปล่อยให้ฝ่ายไปโดยไม่ทำอะไรซักอย่างเ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    จีบเลยครับ

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    18+ นี่อะไรหรอครับ จะไปขอ....หรอครับ

ก็เดินเข้าไปบอกชื่อตัวเอง แล้วบอกว่าอยากรู้จัก ขอเบอร์หรือlineได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    เดินเข้าไปคุยๆ ให้พอสนิทแล้วก็ค่อยไต่อันดับขึ้นไปokเข้าใจตรงกันนะ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    มองนิดๆถ้าเค้ามองมาก็ยิ้มหน่อยๆพอดูดี
    เข้าไปคุยครับ แต่ไม่มันง่ายขนาดนั้น ต้องมีมุขเช่น ถ้าเราอยู่ปีหนึ่งก็เนียนถามว่า พอจะทราบมั้ยครับว่าตึกนี้ไปทางไหน ไม่ก็เนียนถามว่า หอนี้อยู่ที่ไหน พอจะทราบมั้ย
    ยิ้มไว้ตอนคุย ถ้าเค้าตอบกลับแบบบวกๆ ไม่เชิดไม่หยิ่ง ก็เนียนต่อไปเบย แรงๆใจเยนก่อนก็ได้ ไว้วันต่อไป ลองไปรอที่เดิมถ้าเจออีกก็เข้าไปคุยอีก (แต่ส่วนใหญ่สาวๆเค้าจะอยู่กับเพื่อนๆ ยากตรงนี้แหละ)
    ปล. อิจฉา จขกท.จัง อยากไปเป็นโสดมั่งจัง ได้ดูโน่นจีบนี่ T^T น้ำตาจิไหล

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ง่ายเลยๆ มันอยุ่ที่หนังหน้าและท่าทาง คุณเดินเข้าไปแล้วก็ ถามว่าชื่อไรหรอครับ อยากรู้จัก ขอไลน์หน่อยได้มั้ย แค่นั้นแหละ

แต่สเตปผมไม่ขอไรเลยนอกจากไลน์ 555+ ก็ทำท่าทำทางดีๆหน่อย เดี๋ยวเค้าก็ให้เอง

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    มาผมไปขอให้ 55555
    i7-3770k @4.5GHz | Gigabyte Z77 UD3H | Gigabyte GTX 680 | Kingston Hyper X 8GB(2*4GB) 2133 MHz | Plextor M5P 128GB | WD 1002 FAEX | CM-Storm Trooper

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ผมไม่เข้าใจว่าทำไมต้องไปขอเฟสหรือไลน์ครับ ผมจีบใครขอแค่เบอร์โทรครับ ไม่โทรคุยด้วย โทรนัดออกไปข้างนอก ฟาดเรียบ แต่ไม่จับปลาหลายมือนะครับ จับทีละตัวเรียงตัวไป ผมไม่รู้นะครับว่าใครคิดยังไง แต่ผมคิดว่า การเจอกันต่อหน้า การพาไปข้างนอก แสดงถึงความจริงใจของเราที่มีแต่ฝ่ายหญิงครับ ผู้หญิงต้องการความมั่นคงครับ ต้องการคนที่เค้าเปิดเผย ไม่หลบอยู่แต่ในมุม ซุ่มไปซุ่มมา แบบนั้นกว่าจะได้ แ_ก ก็ต้องรอถัดจากคิวคนแบบผมแล้วหละครับ กล้าๆหน่อยครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ชอบก็เดินไปบอกตรงๆเลย

" ไปหาที่เงียบๆคุยกันต่อที่ห้องผมมั๊ยครับ "

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    เข้าไปขอเฟสเองจะดีกว่านะ แต่ก่อนอื่นเข้าไปคุยให้เริ่มรู้จักก่อนก็ดี

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    เปนกามลางใจช่วยนะครับ