ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 210

[PC] ARMA III [FULL] [V1.26+Update18] [2014] Repack By TT-TELECOM [PART-500MB] [Size: 9.51GB] เป็นเกมส์แนวทหารที่สมจริงมากๆ

ตัวติดตั้ง เป็นภาษาไทย ลงง่าย มีที่นี้ที่เดียว ลงเสร็จเล่นได้เลย ไม่ต้องแครก ให้ยุ่งยาก

Update V1.26+Update18 (2014)

UPDATE

+Traduction complete des menus
    +Maison
    +Spawn dans les maison
    +Bourse
    +Karting
    +Banque de Gang
    +Inventaire maison
    +Gang definitif
    +Son ouverture/fermeture vehicule + logo
    +Cachette de Gang
    +Ajout du metier medecin
    +Ajout des vehicules medecin
    +Surveillance electronique de la banque (camera, etc)
    +description des vehicules complet
    +Coma
    +Vehicules n'explosent plus mais prennent feu
    +Nouveau systeme de braquage de banque
    + plein d'autres ajouts

ถ้าเอ่ยถึงชื่อเกม "Arma" หรือที่คนไทยชอบเรียกกันว่า "อาม่า" แล้วนั้น มันเป็นเกม FPS ที่มีรูปแบบการเล่นที่จำลองสถานการณ์การรบที่สมจริงมากที่สุดเกมหนึ่ง ประมาณว่า ยิงไม่กี่นัดก็ตาย หรือสามารถออกคำสั่งคนในทีมได้ แต่เชื่อได้ว่าสิ่งที่คนรู้จัก Arma มากที่สุดนั่นก็คือ Mod DayZ โหมดซอมบี้ออนไลน์สุดมันส์นั่นเอง มาในตอนนี้ ทางทีม Bohemia Interactive ผู้พัฒนาเกม Arma ก็ได้ปล่อย Arma ภาค 3 มาให้ได้เล่นกันแล้ว!!

Arma 3 นั้นได้มีการพัฒนาในส่วนของกราฟฟิกให้สมจริงขึ้นมาก โดยคนเล่นสามารถปรับระดับกราฟฟิกได้ถึง 5 ระดับ ตั้งแต่ Low ยันระดับ Ultra ที่เป็นระดับสูงสุด จึงทำให้ตัวเกมสามารถรีดประสิทธิภาพของเครื่องแต่ละ สเปคตามระดับความสูงธรรมดายันความสูงระดับสูงสุด แต่ถ้าอยากให้ภาพสวยสมจริงมากจริงๆ ก็ต้องให้เครื่องมีสเปคระดับสูงสุดไปเลยถึงจะสามารถรันภาพออกมาได้สวยสมจริง โดยหากเทียบกับภาค 2 แล้ว คุณภาพกราฟฟิก พัฒนาขึ้นเยอะและเหมาะสำหรับคนที่ต้องการทดสอบประสิทธิภาพกราฟฟิกมากเลยหละครับ

ทางด้านเกมเพลนั้นก็จะมีแบ่งออกเป็นหลากหลายภารกิจ อาธิเช่น ภารกิจทหารราบ ให้ค้นหาศัตรูจากระยะไกลในพื้นที่หุบเขา , ภารกิจดำนํ้าเพื่อมองหาทุ่นระเบิด , ภารกิจขับยานพาหนะและโจมตีศัตรู และ ภารกิจโจมตีทางอากาศ ที่ให้คนเล่นสามารถขับเฮลิคอปเตอร์ได้ด้วย ทุกภารกิจนั้นได้จำลองการต่อสู้ของทหารจริงๆ นำมาใส่ไว้ในเกมอย่างครบครัน

Features Repack :

ไม่ตัด ไม่ลด คุณภาพใดๆทั้งสิ้น
    บีบอัดไฟล์ให้มีขนาดเล็ก
    ทำตัวติดตั้งเป็นภาษาไทย

MiniMum System Requirements

CPU
    Intel Core i5 or AMD Athlon Phenom X4 or faster
    RAM
    2 GB
    OS
    Vista or Windows 7
    Video Card
    Nvidia Geforce GTX 260 or ATI Radeon HD 5770, shader Model 3 and 896 MB VRAM, or faster
    Sound Card
    Yes
    DirectX
    Version 10.0
    Free Disk Space
    15 GB

ขนาด : 9.51 GB (3xDVD5) (ขนาดหลังติดตั้ง 14 GB)
    ใช้เวลาในการติดตั้ง : 25 นาที

ดาวน์โหลดเกมส์ | ดูวิธีการดาวน์โหลด

Disk1 :
    Part1 |Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8

Disk2 :
    Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6

Disk3 :
    Part1 |Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8

Pass แตกไฟล์ : | Download

โปรแกรมสำหรับแตกไฟล์ สำหรับใครที่ยังไม่มี : | ดูวิธีการแตกไฟล์

Windows32bit | Windows64bit

โปรแกรมจำลองไดร์ เอาไว้ เม้าท์อิมเมจ ไฟล์ ISO : | ดูวิธีการเม้าท์อิมเมจ

ดาวน์โหลด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zullyfinz : 5th October 2014 เมื่อ 02:17

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ อยากให้มี Mod Zombie ด้วยจัง

กล่าวขอบคุณ
    0
    Mod Zombie ผมมีแต่ ARMA II

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zullyfinz อ่านกระทู้
    Mod Zombie ผมมีแต่ ARMA II
    ArmA 3 ก็มี Mod Zombie ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    เกมนี้อ่านยังไงครับ อาร์มเอ หรือ อาม่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ArmA 3 Mod Zombie เดี๋ยวจะรีบหามาฝากนะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ จะรอนะครับ แล้วภาค 2 ที่มี Mod ด้วยได้ post มั้ยครับ จะโหลดมาเล่นรอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมก็อ่าน อาม่า นะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดไงกดโหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerechanon อ่านกระทู้
    โหลดไงกดโหลดไม่ได้
    ถ้าขึ้นแบบนี้

ต้องเว้นช่วงสัก 10 นาทีนะครับ คนโหลดเยอะ ต้องขออภัยด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    Arma3 ก็มี mod zombie ครับ ผมเล่นอยู่

กล่าวขอบคุณ
    944
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    Blog Entries
    1
    d3แตกไฟล์ไม่ได้คับมันขึ้นพาสไม่ผ่าน

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ komcom อ่านกระทู้
    d3แตกไฟล์ไม่ได้คับมันขึ้นพาสไม่ผ่าน
    ผมเทสให้แล้วครับ ผ่านทุกดิส ระวังการก็อบพาสด้วยนะครับ อาจติดช่องว่างมาด้วย ทำให้พาสผิด

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    Arma3 ก็มี mod zombie ครับ ผมเล่นอยู่
    แท้หรือิถื่อน ถ้าแถื่อนขอหน่อย

Tags for this Thread