ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 64

Question zenfone 4.5 กล้องหน้ามืด ??

ปกติ Zenfone 4.5 กล้องหน้ามืดกันไหมครับหรือผมเป็นคนเดียว
    กล้องหลังผมก็รู้สึกว่ามันก็ไม่ค่อยจะสว่างเท่าไหร่เลย
    กล้องหน้ายิ่งถ่ายตอนกลางคืนนี่แบบ ไม่เห็นหน้าเลยนะครับ ดำสนิท

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    Zenfone 4.5 กล้องหน้า vga เหมือนกับ Zenfone 4 เลยครับ มันมืดก็ปกติของมันอยู่แล้วละครับ ส่วนกล้องหลัง 8 ล้าน เท่ากับ Zenfone 5 ถือว่าชัดนะไม่มืด
    เสปค Zenfone 4.5 เท่ากับ Zenfone 4 เลย ต่างแค่ขนาดเพิ่มขึ้นกล้องหลังดีขึ้น มีแฟดให้ หน้าจอเป็นโพอะไรกราฟๆนี้ละ ส่วนที่เหลือก็ไม่ต่างอะไรกะ Zenfone 4

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ผมว่าเรื่องกล้องเขาคงไม่ได้ใส่ใจมากเท่าไรหรอกครับ เพราะเน้นไปเรื่องอื่นแทน

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ Zenfone 4 กับ Zenfone 4.5 ราคาตอนนี้เท่าไรเหรอครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    แบบว่ามันมืดจน มองหน้าไม่เห็นเลยหน่ะครับ ผมว่ามันก็เกินไปหน่อย VGA ไอโมบายยังสว่างกว่าเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ com ja อ่านกระทู้
    ผมว่าเรื่องกล้องเขาคงไม่ได้ใส่ใจมากเท่าไรหรอกครับ เพราะเน้นไปเรื่องอื่นแทน

ขอนอกเรื่องหน่อยครับ Zenfone 4 กับ Zenfone 4.5 ราคาตอนนี้เท่าไรเหรอครับ
    Zenfone 4 2990บาท
    Zenfone 4.5 3990บาท
    Zenfone 5 5990บาท
    Zenfone 6 8990บาท
    Zenfone 5 LTE(ตัวนี้เป็น cpu snapdragon 400 รองรับ 4g นอกนั้นเป็น cpu intel) 7990บาท

ตามนี้ครับ