ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    สั่นสู้หรือว่าสั่นกลัวครับ แต่ดูแล้วน่าจะเป็นสั่นกลัวมากกว่า เวลาต่อยกับใครถ้าเรามีอารมณ์โกรธหรือโมโห เราจะไม่สั่นแต่จะกลับมีแรงเพิ่มขึ้นมาอีกเยอะเลย
    ตัวจะชาเหมือนอะดีนารีนมันสูบฉีดอะ(รู้สึกมันส์) แต่เวลาเรามีเรื่องกับใครแล้วไม่โกรธหรือไม่โมโห เราจะรู้สึกกลัว ปอด ซีด สั่น ทันที เจอมากับตัวทั้ง 2 ความรู้สึกเลย ฮ่าๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ไปมีเรื่องบ่อยๆ เด๋วก็หายสั่น ไม่ได้แนะนำนะครับ
    '' They laugh at me because i'm different ''
    I laugh at them because i'm high as fuck

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ทุกคนล้วนมีความกลัวครับ บางคน มือสั่นแต่ใจไม่ สั่น

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    สั่นสุ้หรือสั่นยอมละ สู้ไปเลยครับถ้ามันมาหาเรื่อง

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    มันสั่นครับบางคน ผมก็เช่นกัน เวลาต่อยคนมือสั่น หัวใจเต้นแรง
    แน่นหน้าอกทุกที
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    1.รำมวยก่อนเลย

เพื่อ = จะได้มีสมาธิ

2.ตามด้วยกระโดด+ตีหลังกาไหว้ไปข้าง8ทิศ

เพื่อ = เป็นการวอร์มอัพร่างกายส่วนหน้าท้อง

3.บอกคู่อริไปว่า รอฮากัม(รอกูแปบ) แล้ววิ่งไปร้านขายยา

เพื่อวอร์มอัพร่างกายส่วนขาช่วยในการเตะที่หนัก - -*ถึงกับหน่วงเลยละ

4.พอถึงร้านสั่งน้ำมันมวยมาอาบเลย ไม่ต้องทานะ(เน้นย้ำว่าอาบ) ใหมันร้อนไปทั่วร่างกาย (หน้าก็ห้ามเว้นนะจ๊ะ เวลาโดนตบจะได้ไม่รู้สึก)

เพื่อ = ให้เลือดสูบฉีดไปทั่วร่างกาย(ระวังเข้าตาตอนอาบจริงเหย๋อ)

5.กลับมาที่ลานต่อสู้ ตอนวิ่งกลับ สำคัญมากๆ ต้องเอาซอก กับ หน้าแข้ง กระโดดสไลด์ถูไปกับพิ้นซีเมนต์หยาบๆ [ (ยิ่งหยาบยิ่งดี)

เพื่อ = จะได้มีแผลถลอก พอถลอกปุ๊บ ผิวหนังก็จะตกสะเก็ด คราวนี้เราได้เปรียบละ สะเก็ดนี้ละเกราะป้องกันชั้นเฟิร์สคลาสพรีเมียม์สุดๆ

6.ถามคู่ต่อสู้แบบแมนๆเลยว่าจะเอาไง แล้วดูสถานการณ์รอบตัว ถ้าเพื่อนมันเยอะ ก็เผ่นสิครับวิ่งให้ไวที่เลยนะจะอยู่ให้เค้าตืบทำไม หมือไร่ ก็โดดลงคลองน้ำดำเหม็นเลยไม่กล้าลงมาหรอก

ถ้าเพื่อนเราเยอะให้เพื่อนคุยให้ ถ้ามันจะเอา บอกเพื่อนรุมตืบซะ พอตืบเสร็จ ก็เดินกลับแบบมาดเข้ม มีปัดเสื้อที่หัวไหล่นิด เปรียบเสมือนพึ่งผ่านสงครามมา ชิวๆอะนะ หล่อสึส

แล้วทิ้งประโยคเด็ดๆทิ้งท้ายซะหน่อย การใช้เค้ากำลังแบบปล่าวประโยชน์หรอกนะ เก็บไว้อึบไว้อัดก้นกระเทยที่ห้องน้ำชายดีกว่าเยอะนะจ๊ะนู๋ๆ จบแบบสวยเริศสะแมนแตน****
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eyazawa2456 : 11th September 2014 เมื่อ 00:56
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ผมก็สั่นน่ะ ไม่ได้เป็นคนเก่งมีเรื่อง

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    อ่อนอุ๊บ!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ผมจะบอกเลย ตอนเด็ก ๆ ผมโดนรังแก โดนต่อยคางหัก ต้องใส่เหล็กดามไปชั่วชีวิต ผมเลยเล่นกล้ามแบบผิดมนุษย์มนาเพื่อพละกำลัง เพื่อแก้เค้นนนนนนนนนนนน

ก็เหมือนผมแหละ พอต่อยกันจริง ๆ (ตอนเด็ก ๆ พอเข้าต่อยจริง ก็สั่น เพราะเรามันเด็กดี ไม่เคยมีเคยมีเรื่องกับใคร เรามันเด็กเรียน)

ทุกวันนี้โตแล้ว เจอกับไอ่คนที่ต่อยผม ด้วยความที่ "โตแล้ว" ก็ไม่ได้ใช้พละกำลังอะไร สงวนมันไว้ ตั้งวงกินเหล้ากันอีกต่างหาก

ด้วยตระหนักว่า พละกำลังที่สร้างมา "ถ้าใช้มันเป็น """ อาวุธ """ แล้วถ้าเราไปต่อยเขาตาย" มีประโยชน์ """ อะไรครับ ??? "" คางเราก็ไม่กลับเป็นเหมือนตอนเด็ก

พละกำลังที่มากเกินไป ( ดังรูป ) ก็ไม่ได้ทำให้ชีวิตเราดีขึ้น ก็เลยไม่เคยใช้พละกับลังแบบในรูปเพื่ออชกคนเต็มแรงซะที เฮ้ออออออออออออ

ตอนนี้ไอ่ vel นั่น ทำงานเป็นพนักงานดับเพลิง ถ้าผมเกิดนำ ความแค้นตอนเด็ก ๆ ที่ถูกต่อย "คางหัก" แล้ว นำพละกำลังที่ได้มาแก้แค้น

ผลเป็นไง มันตายแน่ ๆ เพราะมันตัวกระเป๊ยกเดียว ดังนั้น พละกำลัง ผมว่าเราอย่าคิดเรื่่องแบบนี้ดีกว่าครับ คิดเรื่องที่ดีกว่านี้ดีกว่านะ เพื่ออนาคตตัวคุณเอง

แต่เอาหน่ะ ก็ทำให้สุขภาพดีนี่ ไม่ติดคุกด้วย อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blacklotus55 : 11th September 2014 เมื่อ 01:49

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ต่อยบ่อยๆ ให้มันชิน 555

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อยากต่อยจนตัวสั่น ใช่แบบนี้ป่ะ จขกท.ตั้งกาด มือสั่นหรือไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ถ้าคุณมีเรื่องแล้วตัวสั่นแสดงว่าคุณไม่พร้อมจะมีเรื่องกับเค้า แค่อารมณ์คุณตอนนั่นอาจจะโมโห หรือทนไม่ไหว ควบคุมตัวเองไม่ได้คุณเลยกระทำไปแบบนี้ เค้าเรียกว่าอารมณ์ชั่ววูบ ถ้าคนที่เค้ามีทักษะในการต่อสู้ หรือเป็นมวย เวลาโดนใครมากระทำที่เป็นอันตรายต่อตัวเอง เค้าจะตั้งสติ แล้วหาวิธีป้องกันตัวเอง ก่อนที่จะจู่โจมให้คู่ต่อสู้ไม่มีทางโต้ตอบได้ สรุปคือถ้าคุณมีสติ มีความใจเย็น คิดก่อนที่จะทำ คุณจะไม่สั่นครับ
    AMD FX-8320 GIGABYTE 970A-D3P RAM 8 GB VGA XFX R9 280X PowerSuppy COUGAR 700W CMX (V2) (80+Bronze)

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ไม่เห็นจะสั่นเลย แต่จำตอนครั้งแรกไม่ได้เพราะยังเด็กมาก จำได้ว่าโดนเพื่อนข้างบ้านแกล้งเกือบทุกวัน พ่อผมเลยสอนให้

ฝึกอยู่ 2 วัน ทั้งวิธีต่อย/เตะ/ตั้งการ์ด/ศอก/เข่า (อย่างกะนักมวย [พ่อไม่ได้เป็นครูสอนมวยนะ แค่ อดีตนักเลง ณ ทุกวันนี้ก็ 62 ละ ไม่ใช่ lv นะ อายุพ่อ])

หลังจากฝึกเสร็จครั้งที่ 2 เดินไปเรียกที่หน้าบ้าน พอมันออกมาก็ต่อยเลย 1 นัดเท่านั้น ณ ปัจุบันนี้ผมได้ยินมาว่าคนที่ผมต่อยคนนั้น ตอนนี้ ดูแทบไม่ออกว่าเป็น ผู้ชาย

ผมว่ามันน่ากลัว ยิ่งกว่าเดิมอีกนะ แต่พอดีไม่มีเหตุอะไรให้กลับไปที่นั่นด้วย ก็เลยไม่เคยเห็นตัวเป็นๆ

ทุกข้อความนี้เป็นความจริงทุกประการ
    ---------------------------------------------------------------------------------------
    ทางที่ดี อย่ามีเรื่อง น่ะ ดีที่สุดครับ เพราะมันส่งผลในหลายๆด้าน ทั้งการใช้ ชีวิต / เรียน / งาน / ครอบครัว

ถ้าไม่ใช่เรื่องที่ร้ายแรงอะไร ก็ ยอมๆไป จะโดนหาว่า ปอด ตุ๊ด ก็ให้มันผ่านหัวไปเหมือนเวลาขี้เกียดเรียน น่ะ

แต่ถ้ายังไงก็ต้อง + กันจริงๆ อย่าไปคิดว่าเราจะเอาชนะ แต่ ให้คิดว่าเราจะฆ่ามัน ไม่ใช่แค่หัวนะที่คิดแต่ให้อารมณ์ตามไปด้วย
    ยอมรับว่าวิธีนี้มีข้อเสีย ผมเกือบฆ่าเพื่อน 1 คนตอนประถม / ต่อยคนโดยไม่มีสาเหตุ 2 คน (รู้ว่าตัวเองทำอะไรแต่ควบคุมไม่ได้)/
    จะQอาจารย์ ที่ชอบให้คะแนนเอียงไปทางพวกเลียขา 4 คน และจากสาเหตุสุดท้ายผมจึงเรียนไม่จบ
    ก็ไม่แน่ใจนะว่าเป็นเพราะแนวคิดแบบนั้นผมเลยควบคุมตัวเองไม่ได้ในบางครั้ง หรือ จริงๆแล้วผมมีอาการทางจิต รึ เปล่าก็ไม่รู้
    แต่ผมไม่เล่นยานะครับ บุหรี่/แอลกอฮอล์ ก็ไม่ ทั้งครอบครัวมีแต่พี่ผมที่ ดื่ม Y

ใครที่เห็นข้อความสีขาวนี้ทั้งหมดทำได้แค่อ่านนะครับห้ามก็อบแต่ถ้ากดตอบกลับแล้วมันดันติดมาให้ลบข้อความที่เป็นสีขาวทิ้ง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ไร้สาระวะ หาไรอย่างอื่นทำที่มันสร้างสรรค์เถอะ นะ อย่าทำตัวไร้สาระ

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    มือสั่นอย่าไปสนใจครับ ถ้าเรายังมีสติในการบังคับร่างกายได้อยู่ก็ไม่มีปัญหาครับ จะต่อยคนมันต้องมีความตั้งใจและตั้งสติให้ดีๆ หลบให้ได้ต่อยให้โดน

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    กำไฟเเช็คช่วยได้

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    อยู่นิ่งๆ ดีกว่าครับอย่าไปต่อยกับมันเลยทุกวันนี้โลกมันก็อยู่ยากอยู่แล้วหาเรื่องใส่ตัวเปล่าๆ ยอมได้ก็ยอมไปก่อน

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    5555 ขอบคูณคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zombie : 11th September 2014 เมื่อ 21:15

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้
    ไร้สาระวะ หาไรอย่างอื่นทำที่มันสร้างสรรค์เถอะ นะ อย่าทำตัวไร้สาระ

ผมก็เบื่อคนไร้สาระแบบคุณนะคับ กรุณาเลื่อยไปอ่านสาเหตุก่อน ก่อนที่จะมาคนอื่นไร้สาระเถอะคับ ไม่รู้อะไร ก็ไม่คสรพูดนะ หึๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ไม่อยากบอกเลยว่าต้องต่อยบ่อยๆ ที่จริงก็ไม่แปลกหรอกครับ เวลาตื่นเต้นตกใจมากๆ ร่างกายก็จะหลั่งอะดรีนาลีนออกมา ซึ่งไม่ใช่ว่าจะหลั่งออกมาเป็นปกติซะเมื่อไหร่หละครับ เคยดูหนังเรื่อง wanted มั้ยครับ แบบนั้นแหละ แต่ในหนังมันเกินจริงไปหน่อยตรงที่เราสามารถควบคุมอะดรีนาลีนได้ ซึ่งมันไม่จริงเลย แต่ถ้าต่อยคนเป็นปกติอยู่แล้วก็ไม่สั่นละมั้งครับ ผมก็ไม่รู้อะ เคยต่อยคนแต่ในเวที นอกเวทีไม่เคยต่อยใครเลย เลยไม่รู้ว่าจะสั่นรึเปล่า
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zombie อ่านกระทู้
    ผมก็เบื่อคนไร้สาระแบบคุณนะคับ กรุณาเลื่อยไปอ่านสาเหตุก่อน ก่อนที่จะมาคนอื่นไร้สาระเถอะคับ ไม่รู้อะไร ก็ไม่คสรพูดนะ หึๆ
    ก็คุณเล่นพูดออกมาโ่ด่ๆว่า "บางที ณ ตอนนี้ ผมมีเรื่อง" แล้วยังไงต่อ ใครเริ่มก่อน มีที่มาอย่างไร แล้วอย่างนี้ใครจะเข้าใจได้ครับ ?

อีกอย่าง ผมก็ว่าเขาพูดถูกนะครับ มันไม่มีสาระเลยทีี่จะต้องใช้กำลัง

ผมพูดตามที่จขกท.ให้ข้อมูลมาทั้งหมดนะครับ ถ้าจะว่าอะไรก็ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ก็ถ้าพวกคุณได้อ่านคอมเม้น ของคนอื่นๆในกระทู้นี้ก็จะรู้เองแหละคับ และอย่างที่คุณบอก บอกว่าผมให้ข้อมูลไม่พอ ละคือคุณมีสิทไรมาว่าผม ในเมื่อข้อมูลมีแค่นั้น ?? ผมได้กล่าวไว้หรอว่า "ผมได้ไปซัดหน้า มีเรื่องกับคนอื่นมา !! " ?? คุณก็ไม่แตกต่างกับเขาหรอก ที่อยู่ดีๆมาว่าคนอื่นละหาว่าผมไม่ให้ข้อมูล ละอีกอย่างถ้ามันเป็นเรื่องไร้สาระ แล้วคุณจะมาสนใจผมทำไม ถ้ามันไร้สาระอย่างที่ว่าจิงๆนะคับ

โน ดรา ม่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zombie : 12th September 2014 เมื่อ 20:42

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zombie อ่านกระทู้
    ก็ถ้าพวกคุณได้อ่านคอมเม้น ของคนอื่นๆในกระทู้นี้ก็จะรู้เองแหละคับ และอย่างที่คุณบอก บอกว่าผมให้ข้อมูลไม่พอ ละคือคุณมีสิทไรมาว่าผม ในเมื่อข้อมูลมีแค่นั้น ?? ผมได้กล่าวไว้หรอว่า "ผมได้ไปซัดหน้า มีเรื่องกับคนอื่นมา !! " ?? คุณก็ไม่แตกต่างกับเขาหรอก ที่อยู่ดีๆมาว่าคนอื่นละหาว่าผมไม่ให้ข้อมูล ละอีกอย่างถ้ามันเป็นเรื่องไร้สาระ แล้วคุณจะมาสนใจผมทำไม ถ้ามันไร้สาระอย่างที่ว่าจิงๆนะคับ

โน ดรา ม่า
    แค่คุณอ่าน comment ก็รู้ได้เลยเหรอครับว่าผมไม่แตกต่างจากเขา ?

ส่วนเรื่องความสนใจ พอดีว่าผมให้ความสำคัญกับทุกสิ่งทุกอย่างครับ