ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    แกรน2 ตูยังสวยกว่าอีก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    OPPO R1 ผมเฟี้ยวสุดแล้วว !! 555 #หลบตรีนนแปป
    .
    .
    ส่วนตัวผมคิดว่า I5 สวยกว่าน่ะ ^^"
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    สำหรับผมจุดอ่อนของ apple ที่ผ่านๆมามีที่เดียวคือ แบตที่หมดไวมาก หวังว่า 6 และ 6plus คงแก้ปัญหานี้นะ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    ความคิดเห็นส่วนตัวของผมนะ ดูๆไปแล้วมันก็คล้ายๆกันกับ Android ทั่วๆไป แต่จะเป็นส่วนใหญ่ก็แค่เฉพาะ สเปคข้างในเท่านั้น การเปลี่ยนแปลงก็ไม่ได้อะไรมากมาย อันนี้ก้มหน้ารับเลย อ๊อดๆ~
    แต่ยังไงก็ตาม ระบบปฏิบัติการ iOS ก็ยังแตกต่างจาก Android อยู่ดี ซึ่งมันเปรียบเทียบกันได้ยาก จะง่ายก็อย่างที่เคยกล่าวไว้ ว่าจะเฉพาะไส้ใน และ ดีไซน์ที่ชูโรงมาเท่านั้น (ถ้าถามความคิดเห็น บอกเลยว่า 5s สวยกว่า)
    ปล.จะยังไงก็แล้วแต่ มันแล้วแต่คนชอบจริงๆนั่นแหละครับ ชอบก็ใส่ ไม่ใช่ก็เลิก(ถุย!) แล้วไปเอาเครื่องอื่น หรือเครื่องที่พอใจสำหรับคุณ เท่านั้นพอ อิอิ~

กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ตอนแรกคิดว่าจะมีเซอไพร์เพราะงานก็บอกว่าเรามีหลายอย่างที่ต้องพูดกัน(ไม่มั่นใจการแปลจำได้นิดหน่อย)
    แต่พอเปิดตัวมา อ้าวที่หลุดออกมาหมดนี่ใช่หมดเลยใช่ไหม 4-5s ดีไซน์สวยดีครับแต่พอ6มา ด้านหน้าดูได้นะแต่หลังนี้พอกับs5เลย
    ปล.คลิปหลุดทำเอาหมดความตื่นเต้นเลยเหมือนกับ m8ที่หลุดมาเต็มๆ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    เสียดายไม่มี 32gb รอดูราคาไทยก่อนว่าจะ น่าซื้อขนาดไหน

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ไม่นะ Apple เริ่มตามรอย phone บางแบรน ละ
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    อยากกับ I Pod gen5 เลย

L o V e You

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ตกลงไม่มีกันน้ำหรอครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก