ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

5 อาหารปลุกเซ็กซ์ เพิ่มพลังทางเพศ..!!

อาหารปลุกเซ็กซ์ที่จะทำให้คุณมีพละกำลังในการทำกิจกรรมทางเพศแบบไม่มีคำว่าถดถอยและตื่นเต้นกับเซ็กซ์เสมอ

หากคุณกำลังเบื่อหน่ายกับกิจกรรมทางเพศและหมดเรี่ยวแรงจากการทำงาน จนทำให้น้องชายของคุณไม่พร้อมสำหรับการมีเซ็กซ์ วันนี้ความรู้สึกแบบนั้นจะหมดไป หากคุณได้รู้จักอาหารปลุกเซ็กซ์ เพิ่มพลังทางเพศต่อไปนี้ ซึ่งจะทำให้กิจกรรมทางเพศของคุณเป็นเรื่องน่าตื่นเต้นเสมอไปและน้องชายจะไม่ยอมแพ้ต่อุปสรรคทุกจากทุกกรณี ไปรู้จักอาหารเหล่านั้นกันเลยครับ

1. ช็อกโกแลต โดยสาร Phenylethylamine ที่อยู่ในช็อกโกแลตสามารถกระตุ้นให้เกิดความตื่นเต้นและรู้สึกดีในชีวิต วารสารทางการแพทย์เคยตีพิมพ์ไว้ว่า ผู้ที่ทานช็อกโกแลตวันละชิ้น จะมีเพศสัมพันธ์ที่มีชีวิตชีวากว่าผู้ที่ไม่ได้กิน

2. อัลมอนด์ ขึ้นชื่อว่าเป็นอาหารที่เป็นตัวกระตุ้นทางเพศ และช่วยเรื่องการมีบุตรยากเช่นเดียวกับหน่อไม้ฝรั่ง เมล็ดอัลมอนด์มีแร่ธาตุมากมายที่สำคัญต่อสุขภาพทางเพศ เช่น สังกะสี ซีลีเนียม และ วิตามินอี

3. สตรอเบอร์รี่ โดยงานวิจัยจากมหาวิทยาลัย California พบว่าการกินสตรอเบอร์รี่อาจจะช่วยเพิ่มปริมาณสเปิร์มของคุณผู้ชายได้

4. เมล็ดฟักทอง เพราะมีแร่ธาตุสังกะสีมากเช่นเดียวกับหอยนางรม ช่วยเรื่องความแข็งแรงของอสุจิ และป้องกันการขาดฮอร์โมนเทสโทสเตอโรนในเพศชายได้ นอกจากนี้เมล็ดฟักทองยังอุดมไปด้วยวิตามินและแร่ธาตุที่เพิ่มความต้องการทางเพศ เช่น วิตามิน บี อี ซี ดี เค และแร่ธาตุ เช่น แคลเซียม โพแทสเซียม ไนอะซิน และ ฟอสฟอรัส

5. แตงโม ผู้เชี่ยวชาญบางท่านยกย่องให้แตงโมเป็นไวอากร้าขนานใหม่ และจากผลวิจัยของสหรัฐอเมริกาพบว่าการกินแตงโมจะส่งผลกับระบบไหลเวียนโลหิตทั่วร่างกาย และอาจเพิ่มความต้องการทางเพศได้ด้วย เพราะในแตงโมจะมี Citruline amino acid ซึ่งดีต่อระบบไหลเวียน และช่วยคลายเส้นเลือด จึงสามารถเพิ่มสมรรถภาพทางเพศได้

http://news.wunjun.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    5 อย่างนี้ ชอบทุกอย่างเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เยี่ยมเลยครับ ความรู้ ทีนี้ผมจะได้ ทำได้แบบในการ์ตูน เวลา เสร็แล้ว ระเบิดเป็น พลุแตกออกมาเลย ฮ่าๆ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เยี่ยมเลยครับ ความรู้ ทีนี้ผมจะได้ ทำได้แบบในการ์ตูน เวลา เสร็จ ระเบิดเป็น พลุแตกออกมาเลย ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    เยี่ยมเลยครับ ความรู้ ทีนี้ผมจะได้ ทำได้แบบในการ์ตูน เวลา เสร็จ ระเบิดเป็น พลุแตกออกมาเลย ฮ่าๆ
    โหดไป

ปล. ก็เอาประทัด หรือ พลุ ผูกติดกับ ... แล้วก็จุด ตอนมันใกล้จะระเบิด แค่นั้นแหล่ะครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒼⒶⓂⒺⓇ ::.
    ข้างบ้านคุณไงไม่เห็นเหรอ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ของใกล้ตัวทั้งนั้น 5555

Biggysharkboy
    กล่าวขอบคุณ
    659
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,074
    เเอลมอนต์ เคลือบช็อกโกเเลตรสสตอเบอร์รี่ ?

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    แหม่ อยู่ที่สภาพจิตใจด้วยนะครับ แล้วที่ว่าปลุกก็ไม่ได้ปลุกกระโชกโฮกฮากขนาดนั้น
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ช็อกโกแลต แฮ่กๆๆ