ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 33

Smile [PC GAME ANIME] CorpseParty2 (เล่นได้ 100%)(BLACK)

ความต้องการของระบบ
    DirectX8.1ขึ้นไป
    CPU:  1GHz
    RAM:  512MB(ให้ดีเลยก็1GB)
    VRAM:  256MB

รายละเอียด

เป็รเกมแนว horror puzzle ไขปริศนาและตะลุยไปในโรงพยาบาลที่มีเหตุการณ์หลอนๆมากมาย
    เนื้อเรื่องย่อ

ในบทแรกนี้จะเล่าผ่านมุมมองของ อายาเมะ อิโต้ ครับ เธอเป็นเด็กสาวที่อยู่ดีๆก็ตื่นขึ้นมาในห้องผ่าตัดของโรงพยาบาลแห่งหนึ่ง
    ตัวของเธอนั้นถูกมัดติดอยู่กับเตียงผ่าตัดและมีอุปกรณ์ช่วยชีวิตต่างๆอยู่รอบตัวเธอ เหมือนกับว่าเธอเป็นผู้ป่วยฉุกเฉินที่เพิ่งผ่านอาการโคม่ามา
    แต่ในห้องนั้นกลับไม่มีวี่แววของหมอหรือพยาบาลอยู่เลยสักคน เธอจึงตัดสินใจที่จะลุกขึ้นจากเตียงและหาทางออกจากห้องผ่าตัดนั้น

พอออกมาจากห้องผ่าตัดและได้สำรวจในโรงพยาบาลไปสักพักนึงแล้ว เธอกลับพบว่าโรงพยาบาลนั้นเป็นเสมือนนรกบนดินดีๆนี่เอง
    มีทั้งคนเป็นที่พยายามเอาชีวิตรอด และคนตายที่พยายามมาเอาชีวิตคนเป็น อายาเมะจะต้องเอาชีวิตรอดจากโรงพยาบาลแห่งนี้ให้ได้

VIDEO
    โหลด

part เดียวจบhttp://adf.ly/bsZbf
    โหลดเพิ่มเติมได้ที่

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BLACKJACKbb : 11th September 2014 เมื่อ 23:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากกกกกกกกครับ ไม่คิดว่าจะมีมาให้เล่น ว่าแต่มีภาค 1 ไหมครับอยากได้มาก

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    มีภาษาอังกฤษหรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตัวนี้เป็นภาษาอังกฤษคร้าบบบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ภาคแรกเขาลง PSP นะครับ แล้วระบบการควบคุมและเนื้อเรื่องเข้าใจยากไปนิดน่ะครับ..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    มี Eng เปล่าครับ ฮ่า ๆ =w=
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย No.2 : 12th September 2014 เมื่อ 03:28