ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ เธอนั่งเล่นชิงช้าอยู่คนเดียว ★★★★★

ตอนนี้ปิดการส่ง PM แล้วนะครับ สำหรับใครที่ยังไม่ได้ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [P]oky_alM0n อ่านกระทู้
    สงสัยมานานละ เอาตรงๆนะ เราก็เห็นมาหลายกระทู้แล้วกับการที่นายโพสแบบนี้ เราเห็นนายชอบโพสรูปที่มาจากอนิเมะ เพื่อล่อสมาชิกคนอื่น ในเมื่อต้องการจะแจกแล้วทำไมไม่แจกไปเลย จะมาให้คนอื่นโพสขอรหัสหนังที่หลังอีกทำไม จุดประสงค์ที่เข้ามาก็รู้อยู่แล้วว่าต้องการจะสื่ออะไร อย่าเพึ่งด่านะ ไม่อยากดราม่าน่ะ คือเราแค่สงสัยน่ะ ?
    หากผมตามที่คุณบอก ผมโดนแบนไปนานแล้วครับ
    *สิ่งที่ผมทำไม่ง่ายอย่างที่คุณคิดครับ*
    สิ่งที่ผมทำ คือ ต้องการมอบความสุขให้แก่สมาชิก joker ทุกคนครับ
    ไม่ได้หวังผลตอบแทนอย่างใด โหลดฟรี อัพฟรี ไม่ครอบลิงก์หาเงินครับ
    เมื่อผมได้ทำสิ่งนี้ ผมกลับเห็นรอยยิ้มในสมาชิก joker ทุกคน พร้อมกำลังใจมากมายที่ส่งมอบมาให้ครับ
    นั้น คือ สิ่งที่ผมต้องทำต่อไป ถึงแม้จะท้อถอยก็ตาม ผมพร้อมที่สู้แล้วก้าวต่อไป...

เธอนั่งอยู่คนเดียวเหงาไหม ให้ผมนั่งเล่นด้วยคนสิครับ 55555+

โปรดช่วยกันกล่าวคำคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพรูปต่อไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 12th September 2014 เมื่อ 23:29