ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ผมก็ลงหมดแล้วอ่ะครับ 3.5 4 ลงหมดละไม่ได้

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mang123 อ่านกระทู้
    ผมก็ลงหมดแล้วอ่ะครับ 3.5 4 ลงหมดละไม่ได้
    ผมไม่รู้ว่ามันจะเกี่ยวกันรึป่าวนะ เกมส์นี้รันโดยใช้เทคโนโลยี Openal เครื่องคุณอาจไม่มี
    ลองลง http://openal.updatestar.com/ ดูครับ
    เล่นเกมส์ใหญ่ๆอื่นๆได้เกมส์นี้น่าจะเล่นได้ทุกเครื่องนะ
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำอาหารทานยังงัยครับ ผมมี ไข่ เนื้อกระต่าย เตา แต่ทำกินไม่เป็น

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artistic อ่านกระทู้
    ทำอาหารทานยังงัยครับ ผมมี ไข่ เนื้อกระต่าย เตา แต่ทำกินไม่เป็น
    มีเตา แล้ว วางหรือยังครับ วางคลิกขวานะครับ พอวางแล้ว กดคลิกขวาที่เตา จะทำอาหารได้
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    382
    แนะแนว

เริ่มมา
    1กดตรงข้างๆ นาฬิกา(ตัวบอกเวลา) มันจะบอกพิกัด จุดเกิด จุดที่ยืนอยู่ จุดที่เม้าชี้อยู่ และ เขตที่เราอยู่ครับ หากอยู่ใน ทุ่งหญ้า ให้เดินหา เขตป่าครับ กด7(ผมเอาเม้าจิ้มเอา)จะมีวงกลมขึ้น นั้นคือระยะแอคชั่นของเราครับ(หรือไม่ต้องทำตามก็ได้นะครับ)
    2มองหา พื้นสีเขียวเข้ม ถ้าเจอแล้ว ต้น OAK ก็อยู่แถวๆนั้นล่ะครับ ถ้าไม่เจอก็หาต่อ ระหว่างการเดินทาง ให้ทุบเศษหิน เศษไม้ไปด้วย ในเศษไม้จะได้เห็ด กินประทังชีพไปเลย แล้วสร้างขวานไว้ตัดไม้
    ระหว่างทาง ให้ตัดต้นแอปเปิ้ลด้วย เก็บกิ่งไว้ไปปลูก ตัดพงหญ้าด้วย จะได้หญ้าไว้ทำที่นอน และได้ ข้าวสาลี เอาไว้ไปปลูก เก็บ ฝ้ายไว้ด้วยจำนวนนึง
    3จะคราฟ อิเตอร์ พลั่ว จอบ ก็ตามใจ แต่ให้หาหินติดตัวไว้ 40-50อัพ
    4เอาขวานตัดไม้ โอ้ค หรือ ไพน์ สะสมไม้ไว้ทำ บันได กับ โต๊ะงาน ด้วย
    5หาที่เหมาะๆ วางที่นอน กดนอน(คลิกขวา) จะเป็นการเซฟจุดเกิด
    6คราฟ เตา เตาหลอม โต๊ะงาน โต๊ะงานที่คราฟได้อันแรก เอาไว้ทำเมล็ดจากผล และทำพวกต้นไม้จิ๋ว สร้างที่เก็บของไว้อันนึง(จะกล่องหรือตะกร้าก็แล้วแต่)
    7เอาจอบไปขุดพื้น (คลิกซ้าย ขุดตัดพืช คลิกขวาขุดพื้นไว้เพาะปลูก) ปลูกข้าวสาลี จะปลูกฝ้ายด้วยก็ได้ เอาฝ้ายที่เก็บมาไปที่โต๊ะงานอันแรก ทำฝ้ายให้เป็นเมล็ด คลิกขวา หว่านเมล็ด
    8เอากิ่งแอปเปิ้ลไปปักตามพื้น อย่าติดกันมาก ไปที่เตาหลอม ไปทำน้ำมัน(ขอเรียกน้ำมันและกัน) แล้วออกจากเตา คราฟมือ สร้าง คบไฟ (น้ำไม้+กิ่งไม้)
    9สร้างบันไดไว้ แล้วกด0(ผมเอาเม้าจิ้ม) แล้วกดวางบันได จะเป็นการลงไปชั้นใต้ดิน กด0อีกที ยกเลิกการเล็งลงไปในพื้น(ผมเอาเม้าจิ้ม) คลิกขวาที่บันได จะลงไปได้
    10มันมืด และมี มอนเตอร์ ให้สวมเครื่องมือหรืออาวุธสู้(อาวุธยังไม่มีหรอก) อิเตอร์ไว้เจาะหิน-แร่ พลั่วไว้ขุด ดิน ทราย ดินเหนียว เป้าหมายหลักของเราคือ หา ทองแดง เป้าหมายรองคือ บล๊อคหิน10+ ทรายอีกจำนวนนึง(10+และกัน)
    11ถ้าลงมาแล้ว โผล่ใน ดันเจี้ยนพอดี แนะนำว่ากลับขึ้นไปเถอะ และเดินไปไกลๆ และชุดลงมาใหม่ โดนมอนตบตายแน่ๆ
    12ใต้ดินมันมืด แต่เราเอาเม้าลากไปมาดูแผนที่ได้ จงซูมออกสุดๆ แล้วไล่เม้าไปทั่วๆ ให้มองหา ทองแดง ถ้าเจอก็ไปขุดมันมา ให้ได้มากที่สุด ถ้าไม่เจอก็ขุดเจาะเดินไปเรื่อยๆ เอาเม้าไล่ไปเรื่อยๆ
    คบไฟ เอาไว้ที่พื้น จะวางสว่าง หรือวางกันหลงก็ได้ ระหว่างทางจะเจอมอนเตอร์บ้าง ให้ค่อยๆเดิน สู้ทีล่ะตัว โดนรุมตายแน่ (ก็เราทีมันทีล่ะ1-5เอง) ถ้าโชคดีอาจจะได้อาวุธจากมอนเตอร์(แต่เราไม่พึ่งโชค)
    13ถ้าหลงทาง ให้ตายกลับ ไม่ก็สร้างบันได้ วางเลย จะกลับขึ้นไปได้(ขึ้นมาแล้ว กดแบบข้อ1จะได้กลับถูก)
    14เอาทองแดงไปที่เตาหลอม ทำเป็นแท่ง จะทำให้เราคราฟอะไรได้มากขึ้น แนะนำ โต๊ะเลื่อย โต๊ะหนัง โต๊ะเครื่องประดับ ฯลฯ หากทองแดงไม่พอ ให้ลงไปหามาอีก(บางโต๊ะก็ใช้ไม้ไพน์)
    15(ผม)คราฟโต๊ะเลื่อยไม้ แล้วเอาไม้โอ้ค(ที่ให้ลำบากไปหาตั้งแต่แรก)มาทำธนูหรือ คทาเวท จะได้ถล่มมอนเตอร์ได้ (ถ้าจำไม่ผิดต้องใช้ฝ้ายด้วย) ถ้าไม้ไม่พอ ก็ไปไล่ตัดมาอีก(กิ่งโอ้คก็เอาไปปลูกตามพื้นได้นะ ไม่ต้องขุดพื้น)
    ตรงนี้ใครจะสร้าง ทั่งทองแดงก่อนก็ได้นะครับ จะได้สร้าง อาวุธ เครื่องมือ ชุดเกราะ ทองแดงได้ (ถ้าคิดว่ามีทองแดงมากพอ)
    16ที่โต๊ะเครื่องประดับ จะสร้างตะเกียงได้ สวมใส่ตะเกียงจะเพิ่มแสงนิดหน่อย ที่โต๊ะหนังจะสร้างเสื้อผ้าใส่ได้
    17สร้าง ทาวเซนเตอร์ กดดูว่าใช้อะไรบ้าง ถ้าจำไม่ผิดจะมี บล๊อคแก้ว ให้เอาทรายไปหลอมที่เตาหลอม พอได้ทาวเซนเตอร์แล้ว ให้วาง และคลิกขวาที่มัน จะสร้างจุดวาป ใบวาปกลับ และร้านค้าได้
    18ร้านฟาม สร้างง่ายที่สุด สร้างเลย แล้วเราจะซื้อ หรือขายของได้ ถ้าเราสร้างร้านเครื่องมือได้ จะมีแร่ ทองแดง เหล็ก หรือเครื่องมือดีๆมาขายด้วย
    19สาลีที่ปลูกไว้ เอาไปทำแป้งแล้วทำ พาสต้าหรือขนมปัง แก้หิว20 หากไปตีมอนแล้วได้เนื้อ เอาไปปิ้ง แก้หิว20 ถ้าเนื้อเล็ก ใช้4อัน+กิ่งไม้ ก็แก้หิว20
    20ลุยเลย ไม่ต้องอะไรมากแล้ว

สุดท้าย สู้ๆครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ถึงทุกท่านที่เล่นได้มาช่วยกันสรุปหน่อยครับว่าทำไมของผมเล่นไม่ได้(อยากเล่นมาก)
    (แก้ไขได้แล้วครับหลังจากลงโปรแกรมของกระทู้นี้ดีจริงๆๆ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=234941 น้ำตาจะไหล)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mang123 : 16th September 2014 เมื่อ 00:29

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mang123 อ่านกระทู้
    ถึงทุกท่านที่เล่นได้มาช่วยกันสรุปหน่อยครับว่าทำไมของผมเล่นไม่ได้(อยากเล่นมาก)
    (แก้ไขได้แล้วครับหลังจากลงโปรแกรมของกระทู้นี้ดีจริงๆๆ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=234941 น้ำตาจะไหล)
    ขอบคุณครับ ผมก็ไม่รู้จะแก้ไงเหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    1
    สำหรับสายลุยนะครับ
    การเตรียมตัว 1. พยายามให้เลเวล 2 ก่อน โดยการคราฟของเรื่อยๆ แล้วจะได้ exp เอง
    2. อัดสเตตัสเพิ่มเลือดก่อน(มอนโจมตีช้ากว่าเรามาก ถ้าเลือดเยอะก็จะรอด)
    3. พยายามขุดแร่ทองแดงแล้วคราฟให้ได้ เครื่องทอผ้ากับโต๊ะช่างไม้
    4. จับกระต่ายมาเลี้ยงซัก2-3ตัว ทุกวันมันจะผลิตหนังให้เรา เอาไปคราฟชุดเกราะจากเครื่องทอผ้าได้
    5. โต๊ะช่างไม้ใช้คราฟธนูกับคธาเวทอาจไม่แรงมากแต่ก็ดีกว่าขวานหินแหล่ะ (ไม้ที่ใช้ทำเป็นไม้พิเศษ ตัดไม้เยอะๆแล้วจะได้มา)
    ลุย
    1. ลองขุดหาดันดู
    2. เลเวลแรกๆอย่าให้มอนรุมเกิน3 ถ้าเกินให้เดินหนีแล้วค่อยๆ เดินกลับมาสอยทีละตัว
    3. เราตีไวกว่า ถึงจะตีเบาแต่รับรอง ถ้าอัพสเตตัสเลือดมา มอนตายก่อนเราแน่
    4. ในดันของดีๆเยอะมาก ค่อยๆลุยถ้าเลือดเราน้อยก็เดินหนีมารอ เลือดเราเด้งไวตราบใดที่เรายังอิ่มอยู่
    5. เลเวลอัพแล้วก็ลงสเตตัสอื่นที่ไม่ใช่เลือดได้แล้วเพื่อเพิ่มความแรงของการโจมตี อยา่ลืมอัพสกิลด้วยนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เริ่มใหม่แนะนำปลูกข้าวโพด ปลูกง่ายโตไวเมื่อเทียบกับข้าวสาลีแล้ว
    ข้าวโพด 1 ทำเมล็ดปลูกได้ 2 : เมื่อโตเต็มที่จะดรอปข้าวโพด 3 ฝัก
    ข้าวสาลี 1 ปลูกได้ 1 ต้น : เมื่อโตเต็มทีจะได้ข้าว 4 ต้น

ดังนี้ ข้าวโพดมีอัตราผลผลิตอยู่ที่ 2x3 = 6
    ส่วนข้าวสาลีคือ 1x4 = 4

อัตราการทำอาหาร
    ข้าวโพดเผาใช้ข้าวโพด 1 กินอิ่ม 12 คิดเป็น 6x12 = 72 อิ่มจากข้าวโพด 1 ฝักที่ใช้ทำเป็นเมล็ดปลูก
    ขนมปังและพาสต้าใช้ 1 แป้งซึ่งทำมาจากข้าว 5 ต้น กินอิ่ม 20 คิดเป็น (4/5) x 20= 16 อิ่มจากข้าวสาลี 1 ต้นที่ใช้ปลูก

สแปมปลูกข้าวโพดอย่างเดียวก็เหลือๆ ครับอาหารแต่ถ้าจะทำขายเอาทองแดงนี่ผมไม่รู้นะ ยังไม่ได้ลอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย richter : 16th September 2014 เมื่อ 20:23

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    382
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    เริ่มใหม่แนะนำปลูกข้าวโพด ปลูกง่ายโตไวเมื่อเทียบกับข้าวสาลีแล้ว
    ข้าวโพด 1 ทำเมล็ดปลูกได้ 2 : เมื่อโตเต็มที่จะดรอปข้าวโพด 3 ฝัก
    ข้าวสาลี 1 ปลูกได้ 1 ต้น : เมื่อโตเต็มทีจะได้ข้าว 4 ต้น

ดังนี้ ข้าวโพดมีอัตราผลผลิตอยู่ที่ 2x3 = 6
    ส่วนข้าวสาลีคือ 1x4 = 4

อัตราการทำอาหาร
    ข้าวโพดเผาใช้ข้าวโพด 1 กินอิ่ม 12 คิดเป็น 6x12 = 72 อิ่มจากข้าวโพด 1 ฝักที่ใช้ทำเป็นเมล็ดปลูก
    ขนมปังและพาสต้าใช้ 1 แป้งซึ่งทำมาจากข้าว 5 ต้น กินอิ่ม 20 คิดเป็น (4/5) x 20= 16 อิ่มจากข้าวสาลี 1 ต้นที่ใช้ปลูก

สแปมปลูกข้าวโพดอย่างเดียวก็เหลือๆ ครับอาหารแต่ถ้าจะทำขายเอาทองแดงนี่ผมไม่รู้นะ ยังไม่ได้ลอง
    ความจริงผมก็เก็บแต่ แอ๊ปเปิ้ลกินนะครับ ถึงจะแนะนำให้ปลูกข้าวก็เถอะ อิอิ
    ที่ให้ปลูกข้าวก็เพราะว่า พอเราตัดแล้ว เราก็ปลูกต่อเลย ไปต้องเสียเวลาไปทำเมล็ด(คงจะเอาโต๊ะมาวางติดกับแปลงข้าวโพดล่ะสิ) แต่ถ้าจะเอาปริมาณ ก็คงต้องยกให้อย่างอื่น
    ถ้าเล่นไปถึงจุดนึงแล้ว เราจะมีแต่เนื้อ เนื้อ และก็เนื้อ สิ่งปลูกไว้เลยกลายเป็นเครื่องประดับครับ

ปล.ผมตัดแอปเปิ้ลมาเสียบ10กว่าต้น-ออกผลถี่มาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ekatotoro : 17th September 2014 เมื่อ 16:35

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    น่าเล่นจังครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    ความจริงผมก็เก็บแต่ แอ๊ปเปิ้ลกินนะครับ ถึงจะแนะนำให้ปลูกข้าวก็เถอะ อิอิ
    ที่ให้ปลูกข้าวก็เพราะว่า พอเราตัดแล้ว เราก็ปลูกต่อเลย ไปต้องเสียเวลาไปทำเมล็ด(คงจะเอาโต๊ะมาวางติดกับแปลงข้าวโพดล่ะสิ) แต่ถ้าจะเอาปริมาณ ก็คงต้องยกให้อย่างอื่น
    ถ้าเล่นไปถึงจุดนึงแล้ว เราจะมีแต่เนื้อ เนื้อ และก็เนื้อ สิ่งปลูกไว้เลยกลายเป็นเครื่องประดับครับ

ปล.ผมตัดแอปเปิ้ลมาเสียบ10กว่าต้น-ออกผลถี่มาก

กด Shift แล้วกดทำเมล็ดมันจะทำมาทีละ 100 เลยครับ ไม่ต้องนั่งกดทีละอันให้เมื่อยมือผมทำเมล็ดทีละ 200 - 400 ครับ
    ขายก็เอาข้าวโพดนี่แหละ อัตตราผลผลิตอยู่ที่ 6 ซึ่งเริ่มต้นจะขายที่ฝักละ 5 ทองแดง จับทำเป็นเมล็ดได้ 6 x 2 = 12 ซึ่งราคา 3 ทองแดงก็คิดเป็นเงิน 36 ทองแดงต่อข้าวโพดเริ่มต้น 1 ฝัก
    ซึ่งของจะขายตาม Lv ของเรา ส่วนใหญ่ผมก็จะซื้อพวกของระดับ Rare อย่างพวกเครื่องประดับ แต่เน้นของฟื้นเลือดซะมาก

ถ้าไม่เอาไว้กินเองปลูกสวนเลม่อนกำไรเยอะไม่น้อยครับ แอปเปิลค่อนข้างถูกนิด

จะว่าไปไททาเนียมกับแร่สุดท้ายนี่อยู่แถวๆ ชั้นไหนครับ แร่เงินกับแร่ทองก็ด้วย ตอนนี้ผมซื้อเอาซะมาก อุตสาห์เจอต้นไม่ขั้นสุดท้ายแถวป่าช้าแต่ไม่มีปัญญาตัดเพราะดันต้องใช้ขวานขั้นสุดท้าย
    พูดถึงต้นไม่แล้วผมยังหาต้นโอ๊คไม่เจอเลยครับ มันอยู่โซนไหนทิศไหนหรือ และเขตหิมะนี่มันดูดเลือดเราด้วยหรือปล่าว ผมโดนก๊อปลินตบตายแบบงงๆ แถวนั้น

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    382
    มองหาพื้น เขียวเข้มครับ โซน ฟอเรส

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    กด Shift แล้วกดทำเมล็ดมันจะทำมาทีละ 100 เลยครับ ไม่ต้องนั่งกดทีละอันให้เมื่อยมือผมทำเมล็ดทีละ 200 - 400 ครับ
    ขายก็เอาข้าวโพดนี่แหละ อัตตราผลผลิตอยู่ที่ 6 ซึ่งเริ่มต้นจะขายที่ฝักละ 5 ทองแดง จับทำเป็นเมล็ดได้ 6 x 2 = 12 ซึ่งราคา 3 ทองแดงก็คิดเป็นเงิน 36 ทองแดงต่อข้าวโพดเริ่มต้น 1 ฝัก
    ซึ่งของจะขายตาม Lv ของเรา ส่วนใหญ่ผมก็จะซื้อพวกของระดับ Rare อย่างพวกเครื่องประดับ แต่เน้นของฟื้นเลือดซะมาก

ถ้าไม่เอาไว้กินเองปลูกสวนเลม่อนกำไรเยอะไม่น้อยครับ แอปเปิลค่อนข้างถูกนิด

จะว่าไปไททาเนียมกับแร่สุดท้ายนี่อยู่แถวๆ ชั้นไหนครับ แร่เงินกับแร่ทองก็ด้วย ตอนนี้ผมซื้อเอาซะมาก อุตสาห์เจอต้นไม่ขั้นสุดท้ายแถวป่าช้าแต่ไม่มีปัญญาตัดเพราะดันต้องใช้ขวานขั้นสุดท้าย
    พูดถึงต้นไม่แล้วผมยังหาต้นโอ๊คไม่เจอเลยครับ มันอยู่โซนไหนทิศไหนหรือ และเขตหิมะนี่มันดูดเลือดเราด้วยหรือปล่าว ผมโดนก๊อปลินตบตายแบบงงๆ แถวนั้น

ไททาเนี่ยมประมาณ 18+มั้งครับน่าจะ ทองกับเงินก็เหมือนกัน(ชั้น30+มอนโหดมากมิ) เอามิธธาลิตขุดออบซิเดี้ยนหลอมเตาสุดยอดแล้วค่อยหลอมอดาแมนเที้ยมเด้อ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    Could not find a compatible display device! เเก้ไขยังไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arnontheasskill อ่านกระทู้
    Could not find a compatible display device! เเก้ไขยังไงคับ

ตัวเกมส์ยังมีบัคเรื่องการแสดงผลอยู่ครับ จากที่ผมได้ลอง
    1.เสียบพ่วงจอ(โน็ตบุคออกจอเดสท็อปพีซี) เครื่องจะดับ
    2.วินโด้โหมด เครื่องดับ
    3.ตั้งค่าความละเอียดการแสดงผลพิกเซลสูงๆ เครื่องดับ
    4.ผมต้องเล่นแบบเต็มจอ หน้าจอเดิม ความละเอียดมาตรฐานจอ(1366x768) ไม่เจอปัญหา
    ลองอัตเดตไดร์เวอร์การ์ดจอดูครับ และปรับความละเอียดการแสดงผลจากมาตรฐานของจอคอมลง

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ไอเทมบางอย่างก็คราฬได้บ้างไม่ได้บ้าง ทั้งๆที่ของมีพอ หรือหลายครั้ง เอาของใส่ในช่องเพื่อจะคราฬ มันดันไม่ขึ้นให้ แต่พอลื่นไปไล่หาในลิส กลับคราฬได้ซะงั้น แต่โดยรวมก็สนุกดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดไม่ได้คับ

one2up ไม่ยอมเชื่อมต่อกับ Sv

ส่วน Firedrive ก็เหมือนจะลิ้งค์เสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    731
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,842
    สร้างพื้นห้องยังไงครับ ' ')?

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลิ้งค์โหลดไม่ได้อ่ะครับ

Tags for this Thread