ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068

Lantern Forge ภาพเนียนๆHDมันส์มาก[แนวเอาตัวรอด,สร้าง,ปลูกผัก,RPG] 384 MB Full [O2U,FD]อัพเดตเรื่อยๆตามอารมณ์^^

Lantern Forge

13/9/2014 ณ ขณะนี้เวอร์ชั่นล่าสุดคือ 1.06

384 MB

:>voodabass

trainer 1.06

คำเตือน:เกมส์อาจหมดสนุกเบื่อง่ายเมื่อใช้สูตร
    เปิด trainer ก่อนเปิดเกมส์ กด F1 หลังจากเข้าสู่เกมส์(ไม่ใช่หน้าเมนู)
    F2 อมตะ
    F3 พลังเวทเต็ม
    F4 ไม่มีความหิว
    F5 ไม่มีความเหนื่อย
    ดาวน์โหลด

วิธีที่2 แก้ไขเซฟ
    คำเตือน:ควรสำรองเซฟไว้ก่อนแก้ไข
    ทุกครั้งที่มาหน้าเมนูหลักหรือออกจากเกมส์ จะมีการเซฟเกมส์เกิดขึ้นอัตโนมัติ
    ไฟล์เซฟเกมส์ดังกล่าวอยู่ที่ C:\Users\ชื่อคอมคุณ\AppData\Roaming\HearthfireStudios\LanternForge\SaveGames\world1\playersave.cs
    เปิดโดยใช้Notepad หรือ Notepad++ จะง่ายกว่า และให้แก้ตอนอยู่หน้าเมนูหลักเท่านั้น

รายละเอียดเซฟเบื้องต้น
    ค้นหา(Ctrl+FหรือF บน Notepad++)คำว่า PlayerObj <<<คือรายละเอียดสเตตัสของเรา รายละเอียดปลีกย่อยดังนี้
    Armor = "4"; การป้องกัน
    Coins = "572"; เงิน
    crit = "1.48500001"; %การติดคริติคอล
    dodge = "1.48500001"; %การหลบหลีก
    Exp = "210"; ค่าประสบการที่มีอยู่
    ExpToLvl = "1464"; ค่าประสบการณ์ทั้งหมดเพื่อนเลื่อนเลเวล
    finalDEX = "10"; ค่าDEX
    finalINT = "11"; ค่าINT
    finalSTR = "19"; ค่าSTR
    finalVIT = "16"; ค่าVIT
    HP = "164"; เลือด
    level = "5"; เลเวล
    MaxDmg = "4"; ค่าโจมตี
    maxHP = "164"; เลือดสูงสุด
    maxMP = "100"; พลังเวทสูงสุด
    MinDmg = "2"; ค่าโจมตีต่ำสุด
    MP = "100"; พลังเวท
    regenHP = "1.4"; อัตราการฟื้นคืนเลือด
    regenMP = "1.5"; อัตราการฟื้นคืนพลังเวท
    ToolDmg = "4"; ค่าโจมตีของเครื่องมือที่ถืออยู่
    ToolRange = "12"; ระยะการใช้เครื่องมือ
    toolTier = "1"; ระดับเครื่องมือ
    ***ที่เหลืองมเอา***

ค้นหา(Ctrl+FหรือF บน Notepad++)คำว่า
    PlayerSkills <<<คือรายละเอียดสกิลของเรา (งมเอา)
    PlayerInv <<< ไอเท็มที่เรามีตอนนี้จัดเป็นPlayerInv1-เท่าไหร่ไม่รู้(หลักง่ายๆในการรู้ว่าอันไหนคือช่องหรือไอเท็มอะไรให้ดูที่Name (งมเอา)

รู้หรือไม่
    ขุดแร่ยังไง
    ต้องสร่างบรรได(wooden stairs)เสียก่อน แล้ววางลงพื้นที่จะลงใต้ดิน วางเสร็จกดเลข0เพื่อลงใต้ดิน ทำแบบนี้หากจะลงต่อชั้นต่อไป

ปลูกผักยังไง
    ต้องมีจอบคลิกขวาพื้นที่ขุดแปลง และต้องมีเมล็ดพันธุ์พืช(Seed)หาได้จากการเก็บหรือผลิตโดยโดยใช้ Gardening Bench

Energy หมด
    สร้างที่นอนคลิกขวาและนอนพัก

รู้หรือไม่ สัตว์ต่างๆถ้าไม่ฆ่ามันเสียก่อนเพื่อเอาเนื้อมันจะออกผลผลิตอย่างอื่นมาให้คุณเก็บได้ตลอด
    รู้หรือไม่ ลงใต้ดินมีโอกาสจ๊ะเอ๋กับดันเจี้ยนพอดี ซวยสุดๆ
    รู้หรือไม่ 5 นาทีแรกควรรีบทำคือ เก็บก้อนหินและกิ่งไม้,สร้างเครื่องมือ,สร้างเตียงนอน,หาอาหาร ตามลำดับ แล้วจึงเปิดแผนที่หรือขุดแร่ตามใจคุณ
    รู้หรือไม่ นำอุปกรณ์การคราฟเช่นเตาหลอมหรือเตาทำอาหาร เป็นต้นติดตัวไปได้ด้วยคลิกขวาใช้งานโดยที่ไม่ต้องวางมันกับพื้น
    สัตว์ป่าเยอะแยะเลย จับมาที่บ้านเราได้ไหม?
    ได้ครับโดยใช้ Animal Carrier และ Animal Feed ผลิตจาก Gardening Bench วิธีจับคือ
    -เลือก Animal Feed และคลิกขวาที่สัตว์จะจับ
    -เลือก Animal Carrier และคลิกขวาที่สัตว์
    -เลือกสัตว์ที่จับในกรง คลิกขวาพื้นที่จะปล่อย

ในอนาคตมีการเล่นแบบมัลติเพล์เยอร์
    อุดหนุนของแท้ในราคา9.99 ดอลหรือประมาณ300บาทได้ที่ Steam
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 13th September 2014 เมื่อ 23:19
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอบคุณครับ ต้องลองๆ

กล่าวขอบคุณ
    250
    จองทำทริคเบื้องต้น
    ขอลงทริคจากเพื่อนๆคนอื่นๆไปพลางๆก่อนนะครับ
    เกมส์นี้เล่นง่ายคงไม่ติดขัดอะไรเล่นกันเป็นทุกคนอยู่แล้วขอลงเป็นทริคล่ะกันนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    ตัดข้าวสาลี เอามาปลูก ทำแป้ง แล้วทำ ขนมปังกิน ง่ายสุดหรือเปล่าครับ เท่าที่ดู
    เพราะว่า ข้าวสาลี ปลูกได้เลย ไม่เหมือน พวก อื่น ที่ต้องเอาผล ไปทำเมล็ดก่อน
    แถม ขนมปัง ยังได้ความอิ่ม 20ด้วย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekatotoro อ่านกระทู้
    แนะแนว

เริ่มมา
    1กดตรงข้างๆ นาฬิกา(ตัวบอกเวลา) มันจะบอกพิกัด จุดเกิด จุดที่ยืนอยู่ จุดที่เม้าชี้อยู่ และ เขตที่เราอยู่ครับ หากอยู่ใน ทุ่งหญ้า ให้เดินหา เขตป่าครับ กด7(ผมเอาเม้าจิ้มเอา)จะมีวงกลมขึ้น นั้นคือระยะแอคชั่นของเราครับ(หรือไม่ต้องทำตามก็ได้นะครับ)
    2มองหา พื้นสีเขียวเข้ม ถ้าเจอแล้ว ต้น OAK ก็อยู่แถวๆนั้นล่ะครับ ถ้าไม่เจอก็หาต่อ ระหว่างการเดินทาง ให้ทุบเศษหิน เศษไม้ไปด้วย ในเศษไม้จะได้เห็ด กินประทังชีพไปเลย แล้วสร้างขวานไว้ตัดไม้
    ระหว่างทาง ให้ตัดต้นแอปเปิ้ลด้วย เก็บกิ่งไว้ไปปลูก ตัดพงหญ้าด้วย จะได้หญ้าไว้ทำที่นอน และได้ ข้าวสาลี เอาไว้ไปปลูก เก็บ ฝ้ายไว้ด้วยจำนวนนึง
    3จะคราฟ อิเตอร์ พลั่ว จอบ ก็ตามใจ แต่ให้หาหินติดตัวไว้ 40-50อัพ
    4เอาขวานตัดไม้ โอ้ค หรือ ไพน์ สะสมไม้ไว้ทำ บันได กับ โต๊ะงาน ด้วย
    5หาที่เหมาะๆ วางที่นอน กดนอน(คลิกขวา) จะเป็นการเซฟจุดเกิด
    6คราฟ เตา เตาหลอม โต๊ะงาน โต๊ะงานที่คราฟได้อันแรก เอาไว้ทำเมล็ดจากผล และทำพวกต้นไม้จิ๋ว สร้างที่เก็บของไว้อันนึง(จะกล่องหรือตะกร้าก็แล้วแต่)
    7เอาจอบไปขุดพื้น (คลิกซ้าย ขุดตัดพืช คลิกขวาขุดพื้นไว้เพาะปลูก) ปลูกข้าวสาลี จะปลูกฝ้ายด้วยก็ได้ เอาฝ้ายที่เก็บมาไปที่โต๊ะงานอันแรก ทำฝ้ายให้เป็นเมล็ด คลิกขวา หว่านเมล็ด
    8เอากิ่งแอปเปิ้ลไปปักตามพื้น อย่าติดกันมาก ไปที่เตาหลอม ไปทำน้ำมัน(ขอเรียกน้ำมันและกัน) แล้วออกจากเตา คราฟมือ สร้าง คบไฟ (น้ำไม้+กิ่งไม้)
    9สร้างบันไดไว้ แล้วกด0(ผมเอาเม้าจิ้ม) แล้วกดวางบันได จะเป็นการลงไปชั้นใต้ดิน กด0อีกที ยกเลิกการเล็งลงไปในพื้น(ผมเอาเม้าจิ้ม) คลิกขวาที่บันได จะลงไปได้
    10มันมืด และมี มอนเตอร์ ให้สวมเครื่องมือหรืออาวุธสู้(อาวุธยังไม่มีหรอก) อิเตอร์ไว้เจาะหิน-แร่ พลั่วไว้ขุด ดิน ทราย ดินเหนียว เป้าหมายหลักของเราคือ หา ทองแดง เป้าหมายรองคือ บล๊อคหิน10+ ทรายอีกจำนวนนึง(10+และกัน)
    11ถ้าลงมาแล้ว โผล่ใน ดันเจี้ยนพอดี แนะนำว่ากลับขึ้นไปเถอะ และเดินไปไกลๆ และชุดลงมาใหม่ โดนมอนตบตายแน่ๆ
    12ใต้ดินมันมืด แต่เราเอาเม้าลากไปมาดูแผนที่ได้ จงซูมออกสุดๆ แล้วไล่เม้าไปทั่วๆ ให้มองหา ทองแดง ถ้าเจอก็ไปขุดมันมา ให้ได้มากที่สุด ถ้าไม่เจอก็ขุดเจาะเดินไปเรื่อยๆ เอาเม้าไล่ไปเรื่อยๆ
    คบไฟ เอาไว้ที่พื้น จะวางสว่าง หรือวางกันหลงก็ได้ ระหว่างทางจะเจอมอนเตอร์บ้าง ให้ค่อยๆเดิน สู้ทีล่ะตัว โดนรุมตายแน่ (ก็เราทีมันทีล่ะ1-5เอง) ถ้าโชคดีอาจจะได้อาวุธจากมอนเตอร์(แต่เราไม่พึ่งโชค)
    13ถ้าหลงทาง ให้ตายกลับ ไม่ก็สร้างบันได้ วางเลย จะกลับขึ้นไปได้(ขึ้นมาแล้ว กดแบบข้อ1จะได้กลับถูก)
    14เอาทองแดงไปที่เตาหลอม ทำเป็นแท่ง จะทำให้เราคราฟอะไรได้มากขึ้น แนะนำ โต๊ะเลื่อย โต๊ะหนัง โต๊ะเครื่องประดับ ฯลฯ หากทองแดงไม่พอ ให้ลงไปหามาอีก(บางโต๊ะก็ใช้ไม้ไพน์)
    15(ผม)คราฟโต๊ะเลื่อยไม้ แล้วเอาไม้โอ้ค(ที่ให้ลำบากไปหาตั้งแต่แรก)มาทำธนูหรือ คทาเวท จะได้ถล่มมอนเตอร์ได้ (ถ้าจำไม่ผิดต้องใช้ฝ้ายด้วย) ถ้าไม้ไม่พอ ก็ไปไล่ตัดมาอีก(กิ่งโอ้คก็เอาไปปลูกตามพื้นได้นะ ไม่ต้องขุดพื้น)
    ตรงนี้ใครจะสร้าง ทั่งทองแดงก่อนก็ได้นะครับ จะได้สร้าง อาวุธ เครื่องมือ ชุดเกราะ ทองแดงได้ (ถ้าคิดว่ามีทองแดงมากพอ)
    16ที่โต๊ะเครื่องประดับ จะสร้างตะเกียงได้ สวมใส่ตะเกียงจะเพิ่มแสงนิดหน่อย ที่โต๊ะหนังจะสร้างเสื้อผ้าใส่ได้
    17สร้าง ทาวเซนเตอร์ กดดูว่าใช้อะไรบ้าง ถ้าจำไม่ผิดจะมี บล๊อคแก้ว ให้เอาทรายไปหลอมที่เตาหลอม พอได้ทาวเซนเตอร์แล้ว ให้วาง และคลิกขวาที่มัน จะสร้างจุดวาป ใบวาปกลับ และร้านค้าได้
    18ร้านฟาม สร้างง่ายที่สุด สร้างเลย แล้วเราจะซื้อ หรือขายของได้ ถ้าเราสร้างร้านเครื่องมือได้ จะมีแร่ ทองแดง เหล็ก หรือเครื่องมือดีๆมาขายด้วย
    19สาลีที่ปลูกไว้ เอาไปทำแป้งแล้วทำ พาสต้าหรือขนมปัง แก้หิว20 หากไปตีมอนแล้วได้เนื้อ เอาไปปิ้ง แก้หิว20 ถ้าเนื้อเล็ก ใช้4อัน+กิ่งไม้ ก็แก้หิว20
    20ลุยเลย ไม่ต้องอะไรมากแล้ว

สุดท้าย สู้ๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dadogdag อ่านกระทู้
    สำหรับสายลุยนะครับ
    การเตรียมตัว 1. พยายามให้เลเวล 2 ก่อน โดยการคราฟของเรื่อยๆ แล้วจะได้ exp เอง
    2. อัดสเตตัสเพิ่มเลือดก่อน(มอนโจมตีช้ากว่าเรามาก ถ้าเลือดเยอะก็จะรอด)
    3. พยายามขุดแร่ทองแดงแล้วคราฟให้ได้ เครื่องทอผ้ากับโต๊ะช่างไม้
    4. จับกระต่ายมาเลี้ยงซัก2-3ตัว ทุกวันมันจะผลิตหนังให้เรา เอาไปคราฟชุดเกราะจากเครื่องทอผ้าได้
    5. โต๊ะช่างไม้ใช้คราฟธนูกับคธาเวทอาจไม่แรงมากแต่ก็ดีกว่าขวานหินแหล่ะ (ไม้ที่ใช้ทำเป็นไม้พิเศษ ตัดไม้เยอะๆแล้วจะได้มา)
    ลุย
    1. ลองขุดหาดันดู
    2. เลเวลแรกๆอย่าให้มอนรุมเกิน3 ถ้าเกินให้เดินหนีแล้วค่อยๆ เดินกลับมาสอยทีละตัว
    3. เราตีไวกว่า ถึงจะตีเบาแต่รับรอง ถ้าอัพสเตตัสเลือดมา มอนตายก่อนเราแน่
    4. ในดันของดีๆเยอะมาก ค่อยๆลุยถ้าเลือดเราน้อยก็เดินหนีมารอ เลือดเราเด้งไวตราบใดที่เรายังอิ่มอยู่
    5. เลเวลอัพแล้วก็ลงสเตตัสอื่นที่ไม่ใช่เลือดได้แล้วเพื่อเพิ่มความแรงของการโจมตี อยา่ลืมอัพสกิลด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    เริ่มใหม่แนะนำปลูกข้าวโพด ปลูกง่ายโตไวเมื่อเทียบกับข้าวสาลีแล้ว
    ข้าวโพด 1 ทำเมล็ดปลูกได้ 2 : เมื่อโตเต็มที่จะดรอปข้าวโพด 3 ฝัก
    ข้าวสาลี 1 ปลูกได้ 1 ต้น : เมื่อโตเต็มทีจะได้ข้าว 4 ต้น

ดังนี้ ข้าวโพดมีอัตราผลผลิตอยู่ที่ 2x3 = 6
    ส่วนข้าวสาลีคือ 1x4 = 4

อัตราการทำอาหาร
    ข้าวโพดเผาใช้ข้าวโพด 1 กินอิ่ม 12 คิดเป็น 6x12 = 72 อิ่มจากข้าวโพด 1 ฝักที่ใช้ทำเป็นเมล็ดปลูก
    ขนมปังและพาสต้าใช้ 1 แป้งซึ่งทำมาจากข้าว 5 ต้น กินอิ่ม 20 คิดเป็น (4/5) x 20= 16 อิ่มจากข้าวสาลี 1 ต้นที่ใช้ปลูก

สแปมปลูกข้าวโพดอย่างเดียวก็เหลือๆ ครับอาหารแต่ถ้าจะทำขายเอาทองแดงนี่ผมไม่รู้นะ ยังไม่ได้ลอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    กด Shift แล้วกดทำเมล็ดมันจะทำมาทีละ 100 เลยครับ ไม่ต้องนั่งกดทีละอันให้เมื่อยมือผมทำเมล็ดทีละ 200 - 400 ครับ
    ขายก็เอาข้าวโพดนี่แหละ อัตตราผลผลิตอยู่ที่ 6 ซึ่งเริ่มต้นจะขายที่ฝักละ 5 ทองแดง จับทำเป็นเมล็ดได้ 6 x 2 = 12 ซึ่งราคา 3 ทองแดงก็คิดเป็นเงิน 36 ทองแดงต่อข้าวโพดเริ่มต้น 1 ฝัก
    ซึ่งของจะขายตาม Lv ของเรา ส่วนใหญ่ผมก็จะซื้อพวกของระดับ Rare อย่างพวกเครื่องประดับ แต่เน้นของฟื้นเลือดซะมาก

ถ้าไม่เอาไว้กินเองปลูกสวนเลม่อนกำไรเยอะไม่น้อยครับ แอปเปิลค่อนข้างถูกนิด

จะว่าไปไททาเนียมกับแร่สุดท้ายนี่อยู่แถวๆ ชั้นไหนครับ แร่เงินกับแร่ทองก็ด้วย ตอนนี้ผมซื้อเอาซะมาก อุตสาห์เจอต้นไม่ขั้นสุดท้ายแถวป่าช้าแต่ไม่มีปัญญาตัดเพราะดันต้องใช้ขวานขั้นสุดท้าย
    พูดถึงต้นไม่แล้วผมยังหาต้นโอ๊คไม่เจอเลยครับ มันอยู่โซนไหนทิศไหนหรือ และเขตหิมะนี่มันดูดเลือดเราด้วยหรือปล่าว ผมโดนก๊อปลินตบตายแบบงงๆ แถวนั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 18th September 2014 เมื่อ 19:33

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    น่าลองมาากเลย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    431
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    จองทำทริคเบื้องต้น
    จะรอติดตามนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ขอบคุณครับ น่าสนใจมากๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    คือ จะบอกว่า พาสแตกไฟล์ มันผิด !!

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    เล่นเพลินดีครับ ขอบคุณครับ

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ขอบคุณครับ สนุกดี
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    หน้าสนใจใช่เล่น ถ้าสนุกจัดแท้มาแน่นอน - 0-

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    ขอไปลองละครับผม

สิงอยู่ในใยแก้ว
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    ตัดข้าวสาลี เอามาปลูก ทำแป้ง แล้วทำ ขนมปังกิน ง่ายสุดหรือเปล่าครับ เท่าที่ดู
    เพราะว่า ข้าวสาลี ปลูกได้เลย ไม่เหมือน พวก อื่น ที่ต้องเอาผล ไปทำเมล็ดก่อน
    แถม ขนมปัง ยังได้ความอิ่ม 20ด้วย
    หนุ่มสาวเอ๋ย จงโดนฉันสูบซะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    แบบนี้ต้องลองดูซะแล้วว
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    หาเกมแนวนี้อยู่ปัจจุบันเล่น NEO Scavenger ขอบอกว่าง่วนกับเกมนี้มากๆ
    ขอบคุณครับ

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    Thank you

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    "So Thanks" ใจจร้า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณครับ สนุกมาก

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    น่าเล่นดีครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    1
    ขอเสพด้วยคนครับ ชอบแนว sandbox อยู่แล้ว อิอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    โอ้ มีโกงด้วย จะพยายามไม่โกง(น้อย)ละกัน

กล่าวขอบคุณ
    660
    2
    thank yoiu

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ชอบแนวนี้ อ่ะเอาชีวิตรอด

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    ของดีๆแบบนี้ ต้องดัน

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mang123 อ่านกระทู้
    หาเกมแนวนี้อยู่ปัจจุบันเล่น NEO Scavenger ขอบอกว่าง่วนกับเกมนี้มากๆ
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขเล่นไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mang123 อ่านกระทู้
    แก้ไขเล่นไม่ได้ครับ
    ตัวเกมส์ปรกติดี เป็นที่คอมคุณแล้วแหละครับ อาจจะขาด .net framework

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread