ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    เอาคลิปไปดูกันชัดๆเลย ps3 กับ ps4 แทบคนหละเกมกันเลย

http://www.youtube.com/watch?v=pBkCB1zRIx4

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ omesbooks อ่านกระทู้
    เห็นข่าวแว๊บแรกก็รู้แล้ว การตลาดเห็นๆไม่มีเหตุผลอะไรมากไปกว่านั้น
    ส่วนเรื่องกราฟฟิกผมเฉยๆนะ ดูผ่านๆมันก็พอสวยอยู่แต่ที่ไม่ค่อยชอบจริงๆคือความหยักในเกมมันเยอะซะเหลือเกิน
    คิดเหมือนกันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เหมือนโดนหักหลัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    IV ที่เห็นเล่นๆกันในYoutubeไม่ใช่pcเหรอครับ?

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เอ่อคือผมไม่ได้ให้เถียงกันเรื่องภาพของสองค่ายคอนโซลนะครับเพราะอันนั้นเรารู้ๆกันอยู่เเล้วว่าพลอตมาได้ดีกว่าเกมส์ก่อนๆพอสมควร แต่ที่ผมถามตั้งแต่ต้นนั้นคือสงสัยว่าขนาด PS3 ภาคนี้เป็น lead platform ทำไมภาพมันถึงหยาบอย่างงั้น

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    เอ่อคือผมไม่ได้ให้เถียงกันเรื่องภาพของสองค่ายคอนโซลนะครับเพราะอันนั้นเรารู้ๆกันอยู่เเล้วว่าพลอตมาได้ดีกว่าเกมส์ก่อนๆพอสมควร แต่ที่ผมถามตั้งแต่ต้นนั้นคือสงสัยว่าขนาด PS3 ภาคนี้เป็น lead platform ทำไมภาพมันถึงหยาบอย่างงั้น
    ท่านได้เห็นวิดีโอที่ผมโพสต์ไหมครับ ผมเอา เวอร์ 360 กับ PS3 มาเปรียบให้ท่านดูแล้ว ว่าของจริงมันไม่ได้หยาบเหมือนในรูป ที่ผมเอามาให้ดูจะให้ท่านเห็นว่า 360 กับ ps3 ภาพมันแทบจะเหมือนกัน ถ้าท่านบอกว่า ps3 หยาบ 360 ของท่านมันก็เหมือน ps3 นั่นแหละ หรือท่านไม่ได้ดู
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผลประโยชน์ต้องมาก่อน ขืนตามใจคนเล่นคงได้เจ๊งกันพอดี

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    รูปตัวอย่างเกินไปนะผมว่า มันไม่ขนาดนั้นนะ ผมเล่นใน Xbox 360 ก็โอเคนะ ไม่ขนาดในรูปตัวอย่างเกินไป PS3 มันก็ไม่น่าจะแตกได้ขนาดนี้นะผมว่า ใครที่เล่น ๆ อยู่ก็น่าจะรู้
    Life is a game

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornram อ่านกระทู้
    ท่านได้เห็นวิดีโอที่ผมโพสต์ไหมครับ ผมเอา เวอร์ 360 กับ PS3 มาเปรียบให้ท่านดูแล้ว ว่าของจริงมันไม่ได้หยาบเหมือนในรูป ที่ผมเอามาให้ดูจะให้ท่านเห็นว่า 360 กับ ps3 ภาพมันแทบจะเหมือนกัน ถ้าท่านบอกว่า ps3 หยาบ 360 ของท่านมันก็เหมือน ps3 นั่นแหละ หรือท่านไม่ได้ดู
    ตกลงอ่านกันเเตกไหมครับนั้นที่ผมบอกคือภาพมันพอร์ตมาได้เหมือนกันในเมื่อ 360 ที่ผมเล่นภาพมันไม่ได้หยาบเหมือนในรูปเพราะงั้นของจริงPS3มันก็ไม่น่าจะใช่อย่างงั้นเหมือนกันครับเห้อ

อยากจะบอกว่าหนึ่งในคนที่ไปเถียงๆกันเรื่องเเพลตฟอร์มไหนดีกว่ากันหนะผมคนนึงละครับไม่ใช่

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    shutup and take my money (and my hdd space)

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    อย่างกับเกมคนละภาค สุดยอดภาพสวยขิ้นมาก

ปล. รอสอยในสตีมอยู่ (คอมจะเล่นไหวหรือเปล่ายังไม่รู้เลย)

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    ยิ่งปล่อย pc ก่อน ก็ยิ่งขาดทุน หรือ กำไรน้อยลง สินะ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ไอภาพแรกคนด้านขวาที่ทำงานอยู่มันดู AV ญี่ปุ่น ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ขอบคุณครับ
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    คุณจะเอาอะไรกับ hardware อายุ 7 ปีมาแล้วครับ

ส่วนพวกที่บ่นว่า pc ลูกเมียน้อย ทำไมออกช้ากว่า เลิกบ่นกันได้แล้วครับ ทีตอนแรกไม่มีข่าวลง PC ก็กระวนกระวาย พอลง PC ก็ดีใจกัน พอออกช้าก็บ่น

คือแค่มันลง PC นี่มันก็น่าจะโอเคแล้วป่ะครับ? ช้ากว่าคอนโซล แค่สองสามเดือน จะลงแดงกันเลยทีเดียว?
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ต่างประเทศ คอนโซนเค้าขายดีมากนิครับ จะออกแต่คอนโซนก่อนก็ไม่แปลก บางประเทศเค้าขายเป็นแสนๆเครื่องหรือถึงล้าน และก็เรื่องค่ายเกมส์กับผู้ผลิตเครื่องเกมส์อีก คงเป็นธุรกิจของพวกนั้นที่เราไม่รู้(เรื่องภายใน) ว่าจะออกไหนออกก่อนออกหลัง พวกเรามันแค่ผู้บริโภคครับ รอต่อไป

ในไทยจะงงก็คงไม่แปลก เพราะชาวไทยชอบเล่น PC มากกว่าคอนโซน

ส่วนเกมสืนี้ผมแท้อยู่แล้วครับ เพราะผมเคยเล่นจาก PS3 แล้วก็มารอแท้ขชอง PC ต่อ ชอบมากครับเอาไป 11 เต็ม 10