ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 677

ช่วงเวลา อกหักใหม่ๆคุณทำอะไรกัน ?

ผมหรับผมคิดว่าเธอคนนี้น่าจะหยุดที่ผมสักที เปนเพื่อนกันมา3ปีแฟนกันเกือบปี ห่างไกลกันเพราะไปเรียนคนละที่ สุดท้าย ไปไม่บอกไม่กล่าว ไปเอาทอม เจ็บใจสาส

เลยมาถามเพื่อนๆว่าทำไงดีให้ลืมเรื่องแบบนี้ได้

ผมไม่คิดที่จะมีแฟนใหม่เลยทันนี้หรอกนะครับ เลยมาถามเพื่อนๆดู ทำอะไรกันบ้าง ผมอยู่ในจังหวัดเล็กไม่มีอะไรให้บันเทิง มีเพื่อนไม่กินเหล้า ไม่ค่อยเที่ยวนอกจากผมคนเดียว เยนๆชอบออกไป เล่นกีฬา เยนก็กลับบ้านมาอยู่หน้าคอม วันๆก็เรียนไป ว่างๆก็คิดแต่เรื่องแบบนี้ มีวิธีหลุดไหมครับ พยยามปลงอยู่ พยยามออกไปเที่ยวบ่อยๆใครชวนไปไหนไป

????????????????????
    "กรุณาห้ามอ่านลายเซ็น"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ไม่ต้องทำไรครับ อย่าลืมว่าคนที่รักเราและไม่ทิ้งเรา คือ พ่อแม่ครับ ใช้เวลากับท่านเยอะๆ ท่านชอบกินอะไร ก็ซื้อไปปกินกับท่าน ใช้เวลากับตัวเองและครอบครัวมากๆ เรียนจบสูงๆ เดี๋ยวก็เจอคนดีๆครับ คนเรารักกันจริง ไกลแค่ไหนก็ไม่ทิ้งกันครับ แค่นี้เขารอคุณไม่ได้ อนาคตอย่าหวัง เอาชู้เข้าบ้านชัว อย่าปล่อยให้ว่าง เล่นกีฬา อ่านหนังสือ ดูหนัง อยู่ตัวคนเดียวสบายกว่าเยอะครับ
    ขอโทษอย่างแรงครับ จะปรับปรุง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ก็ลบทุกอย่างที่เกี่ยวกับเค้า ตัดให้หมดทั้งเบอร์ทั้งโซเชียล
    แล้วก็อย่าคิดว่าจะต้องลืมให้ได้ เพราะยิ่งทำมันจะยิ่งจำ ให้คิดว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาที่ต้องรักและก็จาก
    และเวลามันจะช่วยเยี่ยวยาเอง และก็อย่าหาคนใหม่เพื่อลืมเค้าครับ สงสารคนใหม่เค้า
    ให้คิดว่าคนไม่ใช่ยังไงก็ไม่ใช่ อยู่ดี

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ่านธรรมะในเว็บครับ เกี่ยวกับการปล่อยวาง ทุกสิ่งล้วนกำหนดไว้แล้ว สังขารไม่เที่ยง อะไรประมาณนี้ครับ

ไม่ก็เล่นเกมครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ละเลงความเกลียดชัง เข้าสู่ด้านมืดแห่งพลัง แล้วใช้ Force Choke ฆ่าเธอซะ

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    เล่นกีต้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    602
    เมื่อตะกี้ก็คุยอยุ่กับแม่ นั่งกินข้าวกันนอกบ้านทำงี้บ่อย ดีครับที่ผมยังมีแม่ที่หว่งและเข้าใจผม !

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    คุณต้องอยู่กับตัวเองมากๆครับ
    ต้องนี้คุณอาจจะทุกข์ใจ หรือเสียใจ สิ่งนี้มันห้ามไม่ได้อยู่แล้วครับ
    เมื่อมันผ่านไป เวลาคุณนึกกลับมาคิดเรื่องนี้ มันจะทำให้คุณคิดอะไรหลายๆอย่างได้

เก็บไว้เป็นประสบการณ์ความรักครับ

ชายใดไร้ประการณ์ เหมือนจงอางไร้พิษ ครับ...

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ชักว่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    เล่นเกมครับ ลืมไปเลยว่าเคยมีแฟน ฮ่าๆๆๆ

Oh I want to kill myself I am just singing I love you
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    Blog Entries
    2
    ไปร้องราคาโอเกะ เย็นกลับบ้านพักผ่อน ดึกๆออกไปพับเมาให้สะใจไปเลย ไม่แน่ขากลับอาจได้ลูกไก่ไปกินเล่น วิธีนี้อาจดูเลวร้ายไปหน่อย แต่ช่วยได้นะ แต่ถ้าหายแล้วอาจติดใจทำอีกละ
    >>愛する

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    """""" ซดเบียร์ """"""

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมจะเล่นเกมแนวแก้ปัญหา + ออกกำลังกายครับ ทำตัวให้ยุ่งๆ ไม่มีเวลาคิด

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    602
    ณ ตอนนี้ผมไม่สนใจอะไรเค้าเลย มันทำให้ผมรู้สึกอึดอัดยังไงไม่รู้่ ถ้าผมจะไปขอโทดเรื่องสุดท้ายที่พูดแรงไป จะดีไหมครับ จะกลับไปคุยให้ทุกอย่างมันกลับมาเปนแบบ ธรรมดาแบบเพื่อนๆ อยู่อย่างนี้ผมรู้สึกเหมือนว่าผมคิดมากไป กลัวแฟนเขาเห็นได้ อยากจะทำให้มันอยู่ในสภาวะปกติอะครับ เพื่อนๆว่าดีไหม

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ถ้าจะให้แนะนำ วิธีที่ได้ผลกับผมนะ คือ เริ่มแรกเลย ไปปฏิบัติธรรมที่วัดครับ ผมไปอยู่วัดสามวัน รู้สึกจิตใจสงบขึ้น ปล่อยวางได้

สองเลย ทำทุกอย่างเพื่อพัฒนาตัวเอง ไม่ว่าจะเป็นด้านความคิด การมองโลก อาจเป็นเพราะโชคดีของผมที่มีที่ปรึกษาที่ดี และหนังสือที่ดีอีกเล่มนึงทำให้ผมผ่านพ้นช่วงนั้นไปได้

ด้านที่สองขึ้น หันมาเพาะกายครับ ตอนนี้รู้ึสกดีมาก มั่นใจ และรู้สึกขอบคุณแฟนเก่าที่ทิ้งไป เพราะทำให้เราได้พัฒนาตัวเองขึ้น มีชีวิตที่ดีขึ้น

ปัจจุบันเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันครับ ต่างคนต่างมีแฟนใหม่ นานๆก็เจอกันบ้าง
    ทำไมใส่รูปไม่ได้
    ลายเซ็นของคุณมีจำนวนบรรทัดมากเกินความจำเป็น กรุณาแก้ไขด้วย (ห้ามเกิน 2 บรรทัด)

กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ฟังเพลงไปเรื่อยๆครับ ไม่ใช่แนวอกหักนะ แนวอื่นๆ dubstepก็โอนะ แล้วทำสิ่งที่ตัวเองอยากทำอะไรก็ได้ใจจะได้ไม่ฟุ้งซ่านครับ

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เล่นบาส ถ่ายรูป ดูหนัง ฟังเพลง สังสรรค์

แล้วค่อยมาคิดถึงเธอววว

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อย่างแรก กินข้าวให้เป็นเวลา นอนเป็นเวลา

ออกกำลังกายให้มีกล้ามครับ ดูแลตัวเองดี ๆ เลย

แล้วพอเราไปเจอเค้าอีก เค้าจะเสียดายที่เลิกไป

ปล. ถ้าเจอนิทักเลย ว่าไงอะไรงี้ ความสะใจเล็ก ๆ ที่ไม่ทำให้ใครบาดเจ็บ ^^

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เล่นเกมครับ ดูหนัง คุยกับทุกคนที่รู้จัก

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ของผมก็
    เที่ยว ร่อน แว๊น กินเหล้า เฮฮา สังสรรค์กับเพื่อนครับ
    ชิว ๆ ไป
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    หาอะไรใหม่ๆทำครับ เอาที่มันยากๆนานๆ เรียนดนตรี เรียนทำอาหาร เรียนภาษา เรียนชกมวย อะไรพวกนี้ครับ เป็นสิ่งใหม่ๆที่ตัวเรายังไม่เคยทำ ช่วยให้ลืมความทุกข์ แถมยังเพิ่มความสามารถให้กับตัวเองอีกด้วย
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ใช้ชีวิตตามปกติ ไม่มีอะไรมาก ตื่นเช้าไปโรงเรียน โดดเรียนไปนั่งเล่นเกมบ้านเพื่อน บลาๆ ตกเย็นเช็คชื่อกลับบ้านดูทีวี กินข้าว วิดพื้น 30 ทีแล้วอาบน้ำ เข้านอน หมดไปอีก 1 วัน

แต่ถ้าอกหักตอนทำงานแล้ว อาจจะไม่มีเวลาให้คุณได้เสียใจซักเท่าไร เจ้านายสำคัญกว่าเมียอีก ให้ตายเหอะ
    OPPAI~~MISSILE!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,766
    ถ้าเป็นผมนะ มันอึดอัดใจแบบนี้ ผมจะคุยกับเธอคนนั้น เครียทุกอย่างให้เข้าใจ เราจะได้ไม่รู้สึกคิดอะไรอีก ยกตัวอย่างผม สมัยเรียน ม.ปลาย ผมก็มีเเฟนอยู่คนนึง คบกันตอน ม.5 เลิกกันตอน ขึ้น ม.6 แล้วเราก็ไม่เคยคุยกันเลย แล้วผ่านมาอีก 7ปี เธอค้นหาผมจากในเฟส แล้วเเอดมา เราเลยได้คุยกัน ถึงเรื่องที่ผ่านมาทุกอย่าง ต่างคนต่างเปิดใจ ระบายทุกอย่างออกมา ผม 7ปีนะครับ คิดดู เวลาที่ผ่านมาผมรู้สึกยังไง ตอนนี้นี้คุณยังมีโอกาส เครียได้เครียเลยครับ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ทำใจครับ.. เล่นเกม คิดเรื่องอื่นบางทีรู้สึกว่าอยากบล็อคเฟซเขาไปเลยนะ เวลาเขาโพสรูป ตั้งสถานะ บางทีมันก็ทำให้เรารู้สึกไม่ดี

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    คุณกลืนกินเค้าแล้วรึยังครับ ถ้ากินแล้วผมว่าปล่อยไปเถอะครับทำใจซักพัก เดี๋ยวเวลาผ่านไปคุณโตขึ้น เข้าเมืองใหญ่ จะเจอคนที่ให้คุณกลืนกินอีกเยอะครับ จนกว่าคุณจะเจอคนที่ถูกใจครับ ผมโชคดีที่กินจนอิ่มละครับ