ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 210

[PC] Dungeon Defenders [FULL] [V7.50+11DLC] [2014] Repack By TT-TELECOM [PART-500MB] [Size: 3.74GB] เกมส์ TD มันส์ๆ โหดๆ

ตัวติดตั้ง เป็นภาษาไทย ลงง่าย ลงเสร็จเล่นได้เลย ไม่ต้องแครก ให้ยุ่งยาก มีที่นี้ที่เดียว !!

Update DLC (2014)

- The "Quest for the Lost Eternia Shards"
    - New heroes: "Barbarian", "EV series"
    - New heroes: "Summoner" and "Jester"
    - All the challenges, campaigns and DLCs
    - Besides, this release
    - The Aperture Science Handheld Portal Device portable device to create portals
    - Four Team Fortress 2 Familiars Four friend of Team Fortress 2
    - Nagi Pet
    - Pet Archimedes
    - Argo Pet
    - Mephisto Pet

Dungeon Defenders เป็นเกมส์ฟอร์มใหญ่ของแอนดรอยครับ และก็ออก XBOX ตามมา (Rating ดีด้วย) แล้วก็มาถึงมือชาว PC อย่างเราๆแล้ว !! ตัวเกมส์มีกราฟฟิคสวยงามตระการตา ฉากเปิดตัวเกมส์เหมือน ดูหนังการ์ตูนแอนิเมชั่นเลย ภาพสวยมากครับ

พิเศษกว่านั้นคือ มี ฮีโร่ เวล 80-90 แถมให้ไปลองเล่นกันอีกด้วย

Dungeon Defenders เป็นเกมส์ Action-RPG ที่บวกสไตล์ของแนว Tower Defense เข้าไปด้วย จีงไม่ใช่เกมส์ที่เดินหน้าฆ่ามอนสเตอร์ เก็บเควสและไอเท็มอย่างเดียว ผมชอบแนวการดำเนินเรื่องของเกมส์นี้ครับ ทำได้ หลากหลายอารมณ์ดี และตามสไตล์ของ RPG จะมีการอัพเกดความสามารถ และรวมถึงอาวุธ ไอเท็มต่าง ๆด้วย

เนื้อเรื่อง ย่อ ๆ ก็คือ การปกป้อง คริสตัล Eternia ที่กักขัง Old Ones ผู้นำกองกำลังแห่งความชั่วร้าย เลือก Hero ของเราและวางแผนกลยุทธในการปกป้องคริสตัล Eternia ให้ได้ (ย่อสุด ๆ ) ในฉากต่อสู้นั้น ผู้เล่นสามารถ สร้างกับดักด้วยเวทมนต์พร้อมกับการต่อสู้แบบประชิดตัว อย่างที่บอกในตอนต้นครับ เป็นเกมส์ที่ใช้รูปแบบของ Defenders ผสมกับ Action-RPG ช่วงแรกอาจจะงงกับเกมส์และการคอนโทรลที่ดูแปลก ๆ ต้องอาศัย การเรียนรู้ทำความคุ้นเคยสักระยะถึงจะเข้าใจรูปแบบการเล่น แต่เมื่อเล่นเป็นแล้ว ขอบอกว่ามันส์มากมายครับ เป็นเกมส์ที่สนุกมาก ภาพก็สวยระบบเสียงก็เยี่ยม รูปแบบของการดำเนินเรื่องก็น่าสนใจ

Features Repack :

ไม่ตัด ไม่ลด คุณภาพใดๆทั้งสิ้น
    บีบอัดไฟล์ให้มีขนาดเล็ก
    ทำตัวติดตั้งเป็นภาษาไทย
    +Update V7.50
    +Update 11 DLC

MiniMum System Requirements

CPU
    1.0 GHz Dual-Core
    RAM
    1 GB
    OS
    Windows XP (SP3),Vista (SP2), Win 7 (SP1)
    Video Card
    Graphics Card with Shader Model 3 support, 256 MB video memory
    Sound Card
    Yes
    DirectX
    Version 9.0c
    Free Disk Space
    7 GB

ขนาด : 3.74 GB (ขนาดหลังติดตั้ง 6 GB)
    ใช้เวลาในการติดตั้ง : 5 นาที

ดาวน์โหลดเกมส์ Mediafire | ดูวิธีการดาวน์โหลด

Part1 |Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8
    (ปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งเกมส์ทุกครั้ง)

ดาวน์โหลดเกมส์ One2up | ดูวิธีการดาวน์โหลด

Part1 |Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8
    โหลดเสร็จแล้วอย่าลืมเปลี่ยนชื่อไฟล์ ให้เหมือนกันทุกไฟล์
    (ปิดแอนตี้ไวรัสก่อนติดตั้งเกมส์ทุกครั้ง)

Pass แตกไฟล์ + ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์
    Download

โปรแกรมสำหรับแตกไฟล์ สำหรับใครที่ยังไม่มี : | ดูวิธีการแตกไฟล์

Windows32bit | Windows64bit

โปรแกรมจำลองไดร์ เอาไว้ เม้าท์อิมเมจ ไฟล์ ISO : | ดูวิธีการเม้าท์อิมเมจ

ดาวน์โหลด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zullyfinz : 7th October 2014 เมื่อ 21:17

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีปัญหาในการดาวน์โหลด แจ้งได้เลยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เล่น co op ได้มั้ยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โหลดยากวะ จะซ้อนอะไรเยอะแยะวะ แค่อันเดียวก็พอแล้วมั้งครอบลิ้งเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keekaksungkung อ่านกระทู้
    เล่น co op ได้มั้ยครับ
    เล่นผ่านเน็ตได้ครับ ผ่านโปรแกรม Tunngle http://www.youtube.com/watch?v=jhGiQaYrMm4

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    โหลดไม่ได้ครับ เข้า mediafire ไม่ได้ และอีกอย่าง ใส่ซ้อนเว็บตั้ง 2 เว็บ เยอะไปมั้ยครับ -_-

รบกวนอัพลิ้งอื่นทีนะครับ one2up ก็ดี อะไรก็ดี เข้า mediafire ไม่ได้น่ะครับ -*-

FACEBOOK : Tuntikorn Supapkul | STEAM : Graphic General

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojo5528 อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้ครับ เข้า mediafire ไม่ได้ และอีกอย่าง ใส่ซ้อนเว็บตั้ง 2 เว็บ เยอะไปมั้ยครับ -_-

รบกวนอัพลิ้งอื่นทีนะครับ one2up ก็ดี อะไรก็ดี เข้า mediafire ไม่ได้น่ะครับ -*-
    เดี๋ยวอัพ one2up เสริมให้ครับ ส่วน สาเหตุที่ครอบ 2 ชั้น เนื่องด้วย เกมส์ที่ผมได้นำมาแจก ผมจะหาแพทและทำการอัพเดทให้ใหม่ล่าสุด ณ ตอนนั้น แล้วทำตัวติดตั้งภาษาไทยเพื่อให้ง่ายในการติดตั้งสำหรับทุกๆคน แล้วทำการ Repack Game เองครับ 1 เกมส์ใช้เวลาทำ รวมอัพขึ้นให้โหลดกันใช้เวลา 1-2 วัน แล้ว เซิบฝากไฟล์ผมก็เช่า ไม่ได้ใช้แบบฟรี เพราะเกมส์ขนาดใหญ่ใช้พื้นที่เยอะ และไม่ต้องการให้ลิ้งค์โหลด หมดอายุ ช่วงนี้เว็บนอกก็มีปัญหาด้วยเนื่องจากทาง กสท. สายเคเบิ้ลใต้น้ำขาด ส่วน เวลา 10 วิ ที่ท่าน เสียไป ในการรอ ผมก็ต้องขออภัย ด้วยครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    รอ One2up ด้วยครับ เพราะโหลด mediafire อันหนึ่งมันปล่อยให้โหลดน้อยมากถึงขั้นต้องรอ 46 ชม. - -"

กล่าวขอบคุณ
    336
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    Blog Entries
    1
    คิดจะเอาของคนอื่นที่ได้มาฟรีๆ มันก็ต้องรอครับ เห็นใจคนอัพบ้าง จะเอาสบายอย่างเดียว นะครับเห็นใจกันหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    มีแบบรวมไฟล์เดียวป่าว ขอบคุณหลายๆ
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

กล่าวขอบคุณ
    202
    เดี๋ยวอัพ one2up เสริมให้ครับ ส่วน สาเหตุที่ครอบ 2 ชั้น เนื่องด้วย เกมส์ที่ผมได้นำมาแจก ผมจะหาแพทและทำการอัพเดทให้ใหม่ล่าสุด ณ ตอนนั้น แล้วทำตัวติดตั้งภาษาไทยเพื่อให้ง่ายในการติดตั้งสำหรับทุกๆคน แล้วทำการ Repack Game เองครับ 1 เกมส์ใช้เวลาทำ รวมอัพขึ้นให้โหลดกันใช้เวลา 1-2 วัน แล้ว เซิบฝากไฟล์ผมก็เช่า ไม่ได้ใช้แบบฟรี เพราะเกมส์ขนาดใหญ่ใช้พื้นที่เยอะ และไม่ต้องการให้ลิ้งค์โหลด หมดอายุ ช่วงนี้เว็บนอกก็มีปัญหาด้วยเนื่องจากทาง กสท. สายเคเบิ้ลใต้น้ำขาด ส่วน เวลา 10 วิ ที่ท่าน เสียไป ในการรอ ผมก็ต้องขออภัย ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ เรื่องเวลาไม่ใช่ปัญหา แต่ซ้อนเว็บเยอะบางทีมันก็น่ารำคาญ -*- ... เกมส์นี้ผมอยากเล่นมากครับ หามานานแล้วไม่เจอสักที ยังไงก็ขอบคุณนะครับ ^_^

คิดจะเอาของคนอื่นที่ได้มาฟรีๆ มันก็ต้องรอครับ เห็นใจคนอัพบ้าง จะเอาสบายอย่างเดียว นะครับเห็นใจกันหน่อย
    ผมเคยอัพโหลด ผมเห็นใจ ผมรู้คนอัพเป็นไง แต่ที่ผมพูดออกไปแบบนั้น ดูส่วนรวมครับ ส่วนใหญ่เค้าก็ใส่ลิงค์เดียว และใส่พาสลิงค์ ไม่ได้ซ้อน 2 เว็บ ผมเลยติไปตามเห็นควร
    หากผมติ พิมอะไรไม่ถูกใจใครก็ขออภัย ณ ที่นี้ครับ

FACEBOOK : Tuntikorn Supapkul | STEAM : Graphic General

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อัพ one2up เสริมให้แล้วนะครับ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    202
    ช่วยดันให้อีกทีครับ เกมส์สนุกดีครับ (โหลด + เล่น) เรียบร้อยแล้ว ... ที่ไม่ถ่ายรูปมาเพราะ กำลังหัดเล่นครับ ไม่กล้าโชว์นูบ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojo5528 อ่านกระทู้
    ช่วยดันให้อีกทีครับ เกมส์สนุกดีครับ (โหลด + เล่น) เรียบร้อยแล้ว ... ที่ไม่ถ่ายรูปมาเพราะ กำลังหัดเล่นครับ ไม่กล้าโชว์นูบ อิอิ
    ขอบคุณมากครับ

Tags for this Thread