ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 89101112 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    http://www.youtube.com/watch?v=si9uG5DfJzo

naruto แบบนี้ ปลดล๊อคไงอะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ streetnews อ่านกระทู้
    http://www.youtube.com/watch?v=si9uG5DfJzo

naruto แบบนี้ ปลดล๊อคไงอะครับ
    มันเป็น Mod ที่ทำขึ้นกันเองครับ แนะนำ เล่นแบบเดิมๆ ดีกว่าครับ สนุกกว่า ผมว่าแบบนั้นมันเลอะเทอะไป

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pa007 อ่านกระทู้
    Save ปลดล็อคตัวระคร Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm Revolution โดย:ผมเอง
    โหลดคลิก
    วิธีการลง
    ไปที่ x:\Users\User\AppData\Roaming\Steam\CODEX
    แล้วเอาโฟลเดอร์ 272510 ที่โหลดไปลงทับอันเก่าเป็นอันจบ

คือของผมมันหาที่อยู่เซฟแบบที่ท่านบอกไม่เจอเลยครับ
    พอจะมีวิธีหาได้มั้ยครับมันไปเซฟไวที่ไหน

กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragonbam อ่านกระทู้
    คือของผมมันหาที่อยู่เซฟแบบที่ท่านบอกไม่เจอเลยครับ
    พอจะมีวิธีหาได้มั้ยครับมันไปเซฟไวที่ไหน
    หาเจอละ ผม win8.1 อยู่ที่ C:\Users\Pond\AppData\Roaming\Steam\CODEX\272510\remote
    บร๊ะ บร๊ะ บร๊ะ[/B][/B]

กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    กด setup แล้วเป็นงี้อ่าครับ
    [IMG][/IMG]
    Ryzen 3 3100 @3.9GHz. \ RX 570 4GB

กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ลงเกมได้แล้ว แต่มันไม่มีเสียงครับ
    Ryzen 3 3100 @3.9GHz. \ RX 570 4GB

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaowKun อ่านกระทู้
    ไม่รู้จะใช่ท่านี้หรือเปล่านะครับ

กดท่าแล้วนารูโตะจะวาปไปข้างหลังคู่ต่อสู้ แล้วเราก็กดตีต่อเนื่องได้ (เลือกเล่นนารูโตะโหมดเก้าหาง)

วิธีกด (ใช้ได้ทุกตัวละคร) คือ โยกอนาล็อกซ้าย(ปุ่มเดิน)ไปทางไหนก็ได้ แล้วปล่อย(ห้ามกดค้างไว้) แล้วตามด้วยปุ่ม B (ตีปกติ)
    [แต่ละตัวท่าจะไม่เหมือนกัน เช่น อิทาจิจะเป็นอีกา , ซาสึเกะใช้ซูซาโนะโอยิงธนู , นารูโตะปาร่างแยกเงา]
    ไอกลายร่างนี้ ใช้ได้เฉพาะ โหมด Awkeaning ไช่ไหม?
    ช่วยกด " ขอบคุณ " เเทนน้ำใจหน้อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xNightRildez อ่านกระทู้
    ไอกลายร่างนี้ ใช้ได้เฉพาะ โหมด Awkeaning ไช่ไหม?
    ถ้าเลือกนารูโตะตัวแรกต้องเลือกโหมด Awakening ครับ ส่วนในภาพนั้นผมเลือกตัวที่ 3 ที่อยู่ข้างซากุระ จะเป็นตัวแบบนั้นแต่แรกเลยและใช้เป็นโหมดอะไรก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำไมผมถึงเซฟไม่ได้อ่ะ ทั้งที่เนื้อที่เหลือบานกระบุง-0-

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมเล่นออนไลน์กับเพื่อนแล้วผมเป็น Host มันขึ้น Transmitting รัวๆเลยครับ เล่นไม่ได้เลย ถ้า่เป็นคนจอยก็กระตุกรัวๆ ทุก 1 วิเลยครับ ทำอะไรไม่ได้เลย งงมาก

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guunnatta อ่านกระทู้
    กด setup แล้วเป็นงี้อ่าครับ
    [IMG][/IMG]
    ลงวินโด้ตัวใหม่คับ วินโด้ตัวที่ท่านเล่นอยู่ มีบ้างโปรแกรมที่หายไปหรือว่า มันอาจจะลบตัวสำคัญๆไป มันจะเป็นเฉพาะเกทส์ ของ CODEX เท่านั้น ผมก็เคยเป็นคับ แต่หาวินโด้ใหม่มาลง หายเลยคับ ต่อให้หา AIO หรือ โปรแกรมไรมาลงก็ไม่หายคับ ผมลองมาหมดละ
    กลางคืนมันสั้น หรือข้านั้นตื่นสาย ง่วงสลัด

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีปัญหาตอนเลือกฉากอะครับ ค้าง....แล้วกดอะไรไม่ได้เลย
    รบกวนบอกวิธีแก้ด้วยครับ ขอบคุณครับ.....

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ของคุณนะจ้าชอบๆ
    VIPSniperKillerDark

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ใครรู้จักที่โหลด mod ชุดสวยๆ เซ็กซี่ หรือว่าเท่ๆ เพิ่มบ้างครับ
    แนะนำหน่อยครับ เห็นชุดสวยๆของ hinata ในโหมด นารูโตะหุ่นนต์ จากยูทูปแต่ไม่รู้ว่ามาจากเว็บตัวไหน
    อยากลองเปลี่ยนดูบ้าง www.youtube.com/watch?v=sJOEPOCH3Ro ไม่รู้ว่าไปเอามาจากไหน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kazuyakoji : 24th September 2014 เมื่อ 17:20

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    โอ้เย้

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    คือผมหาที่โฟรเดอร์เซฟเกมไม่เจอ Window8.1 งงเลยครับ ช่วยที
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ใครมีเซฟที่ของแต่งตัวครบแล้วไหมครับ ผมโหลดสูตรตั๋วไม่หมดมาใช้แต่เปิดตั้งนานมันก็ไม่ครบซํกที

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    ใครรู้จักที่โหลด mod ชุดสวยๆ เซ็กซี่ หรือว่าเท่ๆ เพิ่มบ้างครับ
    แนะนำหน่อยครับ เห็นชุดสวยๆของ hinata ในโหมด นารูโตะหุ่นนต์ จากยูทูปแต่ไม่รู้ว่ามาจากเว็บตัวไหน
    อยากลองเปลี่ยนดูบ้าง www.youtube.com/watch?v=sJOEPOCH3Ro ไม่รู้ว่าไปเอามาจากไหน
    ผมโหลดจากเว็บนี้ http://www.nexusmods.com/narutorevol...lts/?src_cat=2 ค่อนข้างยังมีน้อยอยู่ แค่เปลี่ยนสีชุดนิดหน่อย ใครมีเว็บอื่นก็บอกกันมั่งนะครับ
    ปล.ต้องใช้โปรแกรม Texmod ในการลง หาจากกูเกิลเลยครับ
    ปล.2 คืออยากจะใช้หรือไม่ใช้ เลือกได้ตลอด ไม่ต้องกลัวว่ามันจะทับ แล้วเอาแบบเก่ากลับมาไม่ได้นะครับ ถ้าไม่ใช้ก็เข้าตัวเกมปกติ ถ้าจะใช้mod ก็เข้าผ่านตัวTexmod

กล่าวขอบคุณ
    346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theneddube อ่านกระทู้
    คือผมหาที่โฟรเดอร์เซฟเกมไม่เจอ Window8.1 งงเลยครับ ช่วยที
    มันเป็นโฟลเดอร์ที่ซ่อนไว้นะครับ ต้องเปิดให้มันแสดงโฟลเดอร์ก่อน
    ตามวิดีโอนี่ครับ ถ้าทำไม่เป็น

ที่อยู่เซฟก็
    C:\Users\ชื่อยูสเซอร์เครื่อง\AppData\Roaming\Steam\CODEX\272510\remote

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaowKun อ่านกระทู้
    มันเป็นโฟลเดอร์ที่ซ่อนไว้นะครับ ต้องเปิดให้มันแสดงโฟลเดอร์ก่อน
    ตามวิดีโอนี่ครับ ถ้าทำไม่เป็น

ที่อยู่เซฟก็
    C:\Users\ชื่อยูสเซอร์เครื่อง\AppData\Roaming\Steam\CODEX\272510\remote

ขอบคุณมากๆนะครับ ใช้ได้จริงอันนี้ หาเจอสักที เย้
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    จะว่าไป ภาคนี้ โหมดเนื้อเรื่อง มีเเค่ 3 ตอนใช้ไหม?
    ช่วยกด " ขอบคุณ " เเทนน้ำใจหน้อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    item costumer เก็บไงครับ หรือใครมีเซฟ รบกวน ด้วยเถอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    โหมด WOLD เปลี่ยนตัว ยังไงครับ รบกวนๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ streetnews อ่านกระทู้
    โหมด WOLD เปลี่ยนตัว ยังไงครับ รบกวนๆๆๆ
    -รู้สึกว่าจะเปลี่ยนตัวหลักไม่ได้นะครับ นอกจากจะชนะ Rank ใดๆ ให้จบ (rank หนึ่่งจะมี 3 รอบ = quali - preli - main) แล้วเกมมันจะกลับมาหน้าเมนูหลัก จากนั้นโหลดเกม และเลือกตัวใหม่
    -ส่วนผู้ช่วยก็ทำเควสเอาแล้วจะได้เพิ่มมาเรื่อยๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ถ้าจะเปลี่ยนตัวต้องคุยกับชิซึเนะที่อยู่ตรงแรงค์Dครับ

Tags for this Thread