ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ Assassin’s Creed: Rogue อาจลง PC BY NG newsgamer ■

Assassin’s Creed: Rogue อาจลง PC

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

Assassin’s Creed: Rogue อีกภาคใหม่ของซีรีส์มือสังหารที่ประกาศลงให้กับเฉพาะเครื่อง
    Xbox360 และ Playstation 3 อาจเตรียมลงให้กับ PC ด้วยในภายหลัง

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

จากการสัมภาษณ์ Karl Von Der Luhe เจ้าของตำแหน่ง Associate Producer ของเกม Assassin’s Creed: Rogue
    ซึ่งได้ออกมาเปิดเผยตอบคำถามของแฟนๆว่าทีมงานกำลังมองหาความเป็นไปได้ในการนำเกม Assassin’s Creed: Rogue มาลงให้กับเครื่อง PC

ตัวเกมนั้นถูกพัฒนาให้กับเครื่อง Xbox 360 และ Playstation 3 แต่เราก็ได้ยินเสียงเรียกร้องจำนวนมากให้นำเกมไปลงให้กับเครื่อง PC
    ซึ่งเราก็มองหาความเป็นไปได้อยู่ในเร็วๆนี้ครับ

ตัวเกม Assassin’s Creed: Rogue นั้นจะพาผู้เล่นไปรับบท Shay Patrick Cormac มือสังหารในช่วงยุคสงครามเจ็ดปี ผู้ถูก
    ทรยศโดยเหล่าเพื่อนพ้อง Assassin
    และหันไปเข้ากับเหล่า Templar และกลายเป็นนักล่ามือสังหารแทน

ตัวเกมมีกำหนดการวางจำหน่ายบนเครื่อง Xbox360 และ PS3 อยู่ในวันที่ 11 พฤศจิกายน ครับ

--------------------------------------------
    Credit : Gamingdose
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG newsgamer
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 17th September 2014 เมื่อ 16:23

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    ยังไม่เห็นภาคไหนไม่ลง pc เลยนะ Assassin’s Creed เนี้ย เห็นลง pc ทุกภาคจะช้าหรือเร็วแค่นั้น

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ก็ต้องลงให้เครื่องที่เล่นก็อบยากกว่าหรือเล่นก็อปไม่ได้สักระยะก่อนสิ.....เดี๋ยวยอดขายจะตกเอา

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ลงอยู่แล้วละครับ สมัยนี้ PC ตลาดออกจะใหญ่ //กำแมวพิมพ์

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    บอก Ubiที ผมอยากเล่น Templar's creed

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เป็นเกมส์ที่พระเอกบนหน้าปกหล่อกว่าในเกมส์เสมอ

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ถ้าพอทมาห่วย ไม่ลงก็ไม่มีใครว่านะ
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ผมว่ามันไม่น่าจะ อาจ นะ

มัน ลง แน่ๆ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manglove อ่านกระทู้
    ยังไม่เห็นภาคไหนไม่ลง pc เลยนะ Assassin’s Creed เนี้ย เห็นลง pc ทุกภาคจะช้าหรือเร็วแค่นั้น
    มีครับ Bloodline ใน PSP กับอีกภาคใน DS ตอนนี้ก็ยังไม่ลง PC เลย

แต่ภาคนี้ไม่น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงอะไรใหม่ๆจากภาค 4 เลยยังไม่น่าสนใจเท่า unity

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kellidev อ่านกระทู้
    มีครับ Bloodline ใน PSP กับอีกภาคใน DS ตอนนี้ก็ยังไม่ลง PC เลย

แต่ภาคนี้ไม่น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงอะไรใหม่ๆจากภาค 4 เลยยังไม่น่าสนใจเท่า unity
    2 ภาคนั้นผมไม่นับครับ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ไปอ่านน่ะคับ รู้สึกภาคนี้ Adawale Freedom จะโดน Shay ฆ่า และเป็น ค.ศ เดี่ยวด้วย ที่อาด้าวาเลตาย ซึ้งผมว่าควรลง Pc เลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    สงสัยจะได้เล่นภาคนี้แทนแล้วม๊าง unity เครื่องคงไม่ไหว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ลงเถอะครับ หลายคนติดตามซีรี่ยส์นี้มายาวนานถ้าไม่ลงก็จะใจร้ายเกินไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ยังไงซะ Assassin’s Creed ทุกภาคก็ลงแต่ PC อยุ่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เป็นเรื่องที่ดีมากทีเดียว
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ที่ตามซีรี่ย์นี้ เพราะลง PC ทุกภาคนี่แหละ

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ไม่ค่อยสนใจภาคนี้ เอาภาค4มาลงสกินตัวเอกใหม่แค่นั้น Unityสิถึงจะอยากเล่น
    SoShi & Sone Are Together Forever