ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

ใครเคยคุยกับผู้หญิงทางแชท แต่พอเจอตัวจริงกับป๊อด

เราอยู่มหาลัยเดียวกันครับ เรียนด้วยกัน คุยกันมาเกือบสองเดือนล่ะครับ
    คุยแชทเฟสบุ๊คทุกวัน แต่พอเจอตัวจริง ผมได้ทักนิดเดียวเอง
    คุยกันเค้าก็หลบตาผม บางทีก็ทำหน้าบูดใส่
    ผมเลยไม่ค่อยกล้าทัก แล้วเค้าเพื่อนเยอะด้วย ทั้งชายทั้งหญิง
    ชอบอยู่กับกลุ่มเพื่อนครับ ผมควรทำไงดีอ่ะ
    อีกอย่างผมก็เขินด้วย แบบพอเจอเค้าอยู่ใกล้ๆคำพูดที่เตรียมไว้อะไรหายหมดเลย
    พูดสั่นฮ่าๆ สงสัยตื่นเต้น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมนี้แหละครับ เป็นคนที่ผมแอบรัก ตอนคุยทาง fb ผมก็คุยปกติ แต่พอเจอหน้ากันที่โรงเรียนเท่านั้นแหละ.....สติผมหลุดไปเลย ความคิดปั่นป่วน พูดอะไรไม่ออก เกิดอาการเกรง เหงื่อตก

มีอยู่ตอนนึงที่เธอเดินลงมาจากบันได พอผมเจอ ผมก็รีบหันควับ แล้วผมเดินไปเลย ไม่กล้าสู้หน้า เขินครับบอกตรงๆ พอดีผมเป็นคนขี้อายด้วย

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้คุยติดต่อกันแล้วครับ เพราะไม่รู้อารมณ์เธอว่าจะอยากคุยกับเรารึเปล่า ผมได้คุยครั้งแรกของปี 2557 ก็วันอังคารที่ผ่านมาอ่ะครับ ถามเรื่องสอบเป็นยังไงบ้าง ให้เขารู้ว่าเรายังไม่ลืมเขา

อีกอย่างคือผมเป็นคนคิดมาก คือถ้าเขาไม่ตอบเรา ผมจะเริ่มคิดล่ะว่าเขาไม่สนใจเรารึเปล่า แล้วก็มานั่งเศร้าคนเดียว T^T แต่ทุกครั้งทีคุยไปเขาก็ตอบนะ

ผมคุยกับเธอแล้วก็สนุกดีครับ เฮฮา เธอเป็นคนเงียบๆครับ น่ารักมาก ไม่รู้ว่าเธอคุยกับทุกคนแบบนี้รึเปล่า หรือว่าผมแค่คิดเข้าข้างตัวเองว่าเธอคุยแต่กับผมแบบนี้

คุยใน fb ก็ปกติครับ แต่พออยู่ที่โรงเรียนนี้คนละเรื่องเลยครับ ผมและเธอเมื่อเจอกันครั้งใดก็ไม่กล้าทักกันและกัน

ชีวิตนี้ผมคงจะแอบรักเธอไปตลอด เพราะไม่มีใครชอบผมหรอกครับ ผมไม่มีอะไรเด่นเลย ไม่เก่งสักเรื่อง หน้าตางั้นๆ จีบผู้หญิงไม่เป็น ถ้ามีผู้หญิงมาชอบ ก็คงจะเบื่อเราง่ายอ่ะครับ

จะจบม.6 แล้วด้วยครับ ไม่รู้ว่าเขาจะเป็นอย่างไรบ้าง จะสบายดีรึเปล่า ก็ได้แต่หวังว่าเขาจะสบายดีนะครับ แคล้วคลาดปลอดภัย เจอแต่คนดีๆ

-ขอระบายสักหน่อยละกันนะครับ นานๆจะได้เจอคนเหมือนผมที-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 18th September 2014 เมื่อ 16:10

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    คล้ายๆ กันครับ แต่ของผมนี่ ยังไม่เคยเห็นหน้าซักที

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    บางคน จะเข้าหาเราเองครับ แต่ถ้าคนไหนไม่เข้าหา ก้ไม่ได้คุยกันพอดี

ผมถึงเข้าหาคนอื่นมากกว่า มองโลกในแง่ดีไว้ครับ เปิดเทอมวันแรก ผมก็รุ้จักหมดห้องอ่ะ

ได้เมียใหม่ในห้องเลย แต่เดวก้คงกลับมาเปนเพื่อน ผมรุ้สึกแปลกๆ ไงไม่รุ้ คบเพื่อนในหัอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 18th September 2014 เมื่อ 17:10