ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,252
    ได้รับคำขอบคุณ: 153

มีเกมมันมากไหม?

มีเกมมันมากไหม?

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    จะสื่ออะไร..?

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    ไม่เข้าใจเหมือนกัน
    คุณ PentiumIQ ต้องการจะสื่อหรือบอกอะไร?

...
    กล่าวขอบคุณ
    902
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,437
    เค้าคงต้องการเกมที่มันส์มากๆมั้งคะ ...

EDIT : ถ้าจะขอเกมไปที่หมวด PC Game - Request นะคะ
    อย่าเยอะ ......

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    มีหลายเกมอะครับบอกไม่หมด
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    BF3 ครับ

ถ้าไม่มันส์ก็ไป SF PB ครับ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    มันมากก็ gta ไง ไปหาเล่นซะขอให้เล่นให้สนุก ซึมซับกับเกมส์มากๆ อินกะมันมากๆ อ่ะนะ
    ถถถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    BF3 ครับ

ถ้าไม่มันส์ก็ไป SF PB ครับ
    โอ้ว อย่าลืม COD สิ -3- Black ops Modern Warfare 2 ก็หนุกนา 555+ (ถึงจะเก่าก็เหอะ)
    —.-***-.Sungha Jung FanC.-***-.—

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เขาอยากจะบอกว่า

มีเกมมันๆเยอะมั้ย อยากเล่น อะไรประมาณนี้
    ก็คือ ขอเกมมันๆส์น่ะแหละ งั้นผมก็จะจัดให้ หาโหลดเอาเองนะ แต่ช่วงปี 2011-2012 นี้เกมออกมาเยอะคาดว่าน่าจะมันอยู่หลายเกมเลยทีเดียว แต่ถามก่อนว่าคุณรอได้มั้ย
    อีกอย่างผมขอ สเปคเครื่องคุณด้วยเช่น
    ตัวอย่างสเปคเครื่องผมเพิ่งไปซื้อมาอาทิตย์ที่แล้วเองแรงสะใจ

CPU:Core i7
    VGA: ASUS ENGTX 570 DC II ขอแค่ค่า Buswidth ก็พอ วิธีดูค่าดังกล่าว Download Program GPUZ มาก๋ดูได้ละ
    Ram:8GB

Crysis 2
    Farcry 3 ปีหน้าก็มาละ
    Fear ทุกภาค มันส์+หลอน
    Call of Juarez: The Cartel
    Brothers in Arms Furious 4
    Testdrive Ultimate ทุกภาค อันนี้หนับหนุนนะครับ ก็สนุกดีถ้ามีจอย Logitech G25 Racing Wheel ก็OK เลย ถือว่าได้ฝึกขับรถไปด้วย
    ผมก็ไม่ค่อยได้เล่นเกมหรอกเล่นๆไปก็เบื่อ หาความสามารถใส่ตัวดีกว่า เช่น ตอนนี่ผมเล่นกีต้าเป็นแล้วก็จะเล่นคีบอร์ดต่อพอเป็นแล้วก็กลอง
    มีอะไรก็ Add มาแล้วกันที่ www.Facebook.com/Mylife Mystyle นะครับออนช่วง 7โมงเช้าถึง ของอีกวันก็คือไม่นอนนั้นแหละ มันไม่ง่วงนี่ อยู่ได้ 3 วันเต็มๆโดยไม่นอนถ้านอนก็ 5นาที แล้วก็อยู่ดีอีก 3 วัน

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phai_zaa07 อ่านกระทู้
    เขาอยากจะบอกว่า

มีเกมมันๆเยอะมั้ย อยากเล่น อะไรประมาณนี้
    ก็คือ ขอเกมมันๆส์น่ะแหละ งั้นผมก็จะจัดให้ หาโหลดเอาเองนะ แต่ช่วงปี 2011-2012 นี้เกมออกมาเยอะคาดว่าน่าจะมันอยู่หลายเกมเลยทีเดียว แต่ถามก่อนว่าคุณรอได้มั้ย
    อีกอย่างผมขอ สเปคเครื่องคุณด้วยเช่น
    ตัวอย่างสเปคเครื่องผมเพิ่งไปซื้อมาอาทิตย์ที่แล้วเองแรงสะใจ

CPU:Core i7
    VGA: ASUS ENGTX 570 DC II ขอแค่ค่า Buswidth ก็พอ วิธีดูค่าดังกล่าว Download Program GPUZ มาก๋ดูได้ละ
    Ram:8GB

Crysis 2
    Farcry 3 ปีหน้าก็มาละ
    Fear ทุกภาค มันส์+หลอน
    Call of Juarez: The Cartel
    Brothers in Arms Furious 4
    Testdrive Ultimate ทุกภาค อันนี้หนับหนุนนะครับ ก็สนุกดีถ้ามีจอย Logitech G25 Racing Wheel ก็OK เลย ถือว่าได้ฝึกขับรถไปด้วย
    ผมก็ไม่ค่อยได้เล่นเกมหรอกเล่นๆไปก็เบื่อ หาความสามารถใส่ตัวดีกว่า เช่น ตอนนี่ผมเล่นกีต้าเป็นแล้วก็จะเล่นคีบอร์ดต่อพอเป็นแล้วก็กลอง
    มีอะไรก็ Add มาแล้วกันที่ www.Facebook.com/Mylife Mystyle นะครับออนช่วง 7โมงเช้าถึง ของอีกวันก็คือไม่นอนนั้นแหละ มันไม่ง่วงนี่ อยู่ได้ 3 วันเต็มๆโดยไม่นอนถ้านอนก็ 5นาที แล้วก็อยู่ดีอีก 3 วัน
    ดูแค่ค่า bus ไม่ได้หรอก

กล่าวขอบคุณ
    1,252
    คุยกันเเบบนี้หนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    หมายถึงเกมในรูปปะ ไบโอชอค2ปะ มันโคตร จบได้หลายแบบ ด้วย แบบเลว แบบดี แบบเลวมาก ดีมาก ฉากจบเกมมี4-5แบบเลย ลืมแล้ว นานแล้วไม่ได้แตะ

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PentiumIQ อ่านกระทู้
    คุยกันเเบบนี้หนุกดี
    สรุปตั้งกระทู้ เพื่อให้คนอื่นเขามาคุยกันเหรอครับ = ="

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ผมงงนะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    1,252
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanoktuch2 อ่านกระทู้
    สรุปตั้งกระทู้ เพื่อให้คนอื่นเขามาคุยกันเหรอครับ = ="
    หลืคุนว่าไม้หนุก

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Blog Entries
    1
    Minecraft ครับผม
    คุณผูกคอตาย อ้างเล่นเกมผูกคอตายมา??
    ปล.เล่นเกมอย่างฉลาด

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PentiumIQ อ่านกระทู้
    หลืคุนว่าไม้หนุก
    ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรแค่สงสัย = ="

เพราะเห็นคุณชอบตั้งกระทู้แบบไม่ค่อยเคลียร์ บางคนก็งงจนไม่รู้ว่าคุณต้องการจะสื่ออะไร

แถมยังพิมพ์ผิดๆถูกๆ อยากแนะนำว่า พิมพ์อะไรก็พิมพ์ให้มันถูกๆหลักภาษาไทยหน่อยนะครับ

เพราะถ้าผมจำไม่ผิดบอร์ดนี้มีกลุ่มคนที่เขาค่อนข้างแอนตี้การพิมพ์ภาษาไทยไม่ถูกอยู่

แนะนำถ้าอยากคุยก็เล่น minecraft สิครับ ผมเห็นห้องนี้ มีคนเขาตั้งกระทู้ minecraft กันเยอะแยะ

มีกระทู้ FC ด้วย มีคนมาแลกเปลี่ยนความเห็นกันเยอะแยะ แบบนั้นคงน่าจะถูกใจคุณนะครับ

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    BF3 ลองเล่นดู

วันนี้ 19:00 โหลดฟรี ผ่าน Origin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lamuria อ่านกระทู้
    โอ้ว อย่าลืม COD สิ -3- Black ops Modern Warfare 2 ก็หนุกนา 555+ (ถึงจะเก่าก็เหอะ)
    เกมส์สุดเลิฟผมเลยล่ะฮะ ^ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [Never] : 29th September 2011 เมื่อ 14:17

Chanthaburi - Mim
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 523
    ใช้ภาษาได้ดีแท้ ไม่ไหว ๆ ๆ ใช้ภาษาให้มันดีหน่อยนะ
    นัก UPLOAD มือใหม่

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pandasoft อ่านกระทู้
    แนะนำ เอาเวลาไปตั้งใจเรียน ก่อน นะ แล้วค่อยมาเล่นเกม
    ก็ไม่เห็นวิบัติ นั่นภาษาโลกของเขา = =

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pandasoft อ่านกระทู้
    แนะนำ เอาเวลาไปตั้งใจเรียน ก่อน นะ แล้วค่อยมาเล่นเกม
    ที่แท้มันก็แค่เพียงคำใหม่เพื่อสื่อสาร

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    ทำไมผม ฮ่า

5555+

สร้างกระทู้ให้คนมาคุยกัน

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    ก็ไม่เห็นวิบัติ นั่นภาษาโลกของเขา = =
    ผมก็ว่าไม่วิบัติ นะ เพราะหลายๆคนเองยังอ่านออกไว้รอเขียนอ่านไม่ออกก่อนค่อยมาบอกว่าวิบัติ

กล่าวขอบคุณ
    1,252
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanoktuch2 อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรแค่สงสัย = ="

เพราะเห็นคุณชอบตั้งกระทู้แบบไม่ค่อยเคลียร์ บางคนก็งงจนไม่รู้ว่าคุณต้องการจะสื่ออะไร

แถมยังพิมพ์ผิดๆถูกๆ อยากแนะนำว่า พิมพ์อะไรก็พิมพ์ให้มันถูกๆหลักภาษาไทยหน่อยนะครับ

เพราะถ้าผมจำไม่ผิดบอร์ดนี้มีกลุ่มคนที่เขาค่อนข้างแอนตี้การพิมพ์ภาษาไทยไม่ถูกอยู่

แนะนำถ้าอยากคุยก็เล่น minecraft สิครับ ผมเห็นห้องนี้ มีคนเขาตั้งกระทู้ minecraft กันเยอะแยะ

มีกระทู้ FC ด้วย มีคนมาแลกเปลี่ยนความเห็นกันเยอะแยะ แบบนั้นคงน่าจะถูกใจคุณนะครับ
    ผมโตเมืองนอกเลยพิมพ์เเย่
    เข้าใจหน้อยนะ