ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 5131415161725 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eddygararo อ่านกระทู้
    One2Up(DIRECT LINK)
    http://binbox.io/miBxJ#5u1tdGDt

ตัวนี้ได้แก้ link ใหม่ไหมคับ ผมว่าจะโหลดมาลงใหม่ เพราะผมโหลดมาจาก web gamestorrent แตกไฟล์แล้ว ปิด antivirs แตกไฟล์ update ลงโฟลเดอร์เกม - ลง Crack
    รัน Origin.Games.Reg.Tools.v1.0-3DM.exe - OK แล้ว นึกว่าจะเข้าได้ พอกด Launcher.exe เห็นเป็นรูปกลมๆ แต่พอสักพักก็ถามให้ติดตั้ง orign ผมลองกับ window 7 คับ แต่พอลงกับ wndow 8.1 อีกเครื่องกด Launcher.exe แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ตกลงผมต้องโหลดเกมจาก link ใหม่ แล้วลงเกมกับ window 7 ใช่ไหมคับ
    อาการเดียวกันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ยืนยันเล่นได้แน่นอนครับ โหลดตัวเกม (Reup) แตกไฟล์ ลงอัพเดท ลงแคร๊ก จบข่าว วิน 7 64 เครื่องไม่มีแอนตี้ไวรัสนะ
    Heroes of Newerth
    เสียงเพรียกประดุจดังบทเพลงมรณะ ตราตรึงอยู่ในส่วนลึกของประสาทสัมผัสที่ได้ยิน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ถามหา Product Code เหมือนกันครับ ปิด Anti-Virus กับ Firewall แล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับแก้ยังไง (ตัวเกมส์ RAMIS Win7 64bit ครับ)

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แปลกครับ... บางคนเล่นได้บางคนเล่นไม่ได้ งงครับ ส่วนผม win 7 64 bit ลงตามที่ข้างบนบอกเล่นได้ ไม่มีปัญหา มันมาก...เมือคืนเล่นกับลูกชาย 9 ขวบ แพ้ไป 5-2 โหดจริงๆๆๆสนุก

คนที่ยังเล่นไม่ได้ลองลง windows ใหม่ อยากให้เล่นได้ทุกคนครับ สมจริงมาก....เอาใจช่วยครับ....

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    [QUOTE=paripari;2650128]วิน7 64บิท ตัวเกมของรามิส เล่นไม่ได้ครับ มันถามหารหัสรีดีม แต่ยังไงก็ขอบคูณมากครับ
    [/QUOT
    เป็น เหมือนผมเลยครับ ขึ้น กลม จากนั้นถาม รหัสสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lasvegas49 อ่านกระทู้
    ลง crack แล้วเล่นได้ครับ
    เล่นไปแล้วแลค ๆ กันบ้างไหมครับ
    ลงแครกตัวไหนหราครับ ขอลิงค์ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    crack นี้แหละครับแต่เป็นตัวเกมของลิงค์เก่าที่เค้าให้โหลดอ้ะครับ
    NIRVANA

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมลง fifa 15 ของ ramis รอบแรกที่อัพ แล้วก็ใช้ crack ตัวนี้แหละ win 7 64 bit แล้วที่ฮาคือผมเอามาเล่นในโน๊ตบุ๊ค i5 gen1 ram 4 การ์ดจอ intel graphic hd family / radeon series 6 ดันทะลึ่งเล่นได้ กระตุกนิดๆพองาม แต่ก็สัมผัสได้ถึงความมันส์ ใครที่ลองแล้วไม่สำเร็จผมแนะนำให้ลองพยายามดูใหม่ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน ผมเล่นซีรี่ย์นี้มาตั้งแต่ fifa 94 แล้วก็เล่นมาจนบัดนี้ ยอมรับในหลายๆอย่างของซีรี่ย์นี้ แต่อย่าเอาไปเทียบกับซีรี่ย์วินนิ่งนะครับ มันมีข้อดีข้อเสียคนละอย่าง อันไหนเล่นแล้วมันก็เล่นอันนั้นไป อย่าไปดราม่ากับมัน แต่ส่วนตัวผมชอบ fifa แหะๆ แอบอวยเล็กน้อย

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxxs111 อ่านกระทู้
    ลงแครกตัวไหนหราครับ ขอลิงค์ด้วย
    ผมก็เป็นนะ นิดหน่อยไม่มาก ตอนเตะมุม กับ ภาพรีรัน เเลคๆ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้ครับ แต่ปรับภาพให้เต็มจอทำยังไงครับ

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    8.1 ยังไม่ซัพพอท ใช่ไหมครับ แคร๊กตัวนี้ กดแล้ว ไม่มีไรเลย

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Monalizii อ่านกระทู้
    8.1 ยังไม่ซัพพอท ใช่ไหมครับ แคร๊กตัวนี้ กดแล้ว ไม่มีไรเลย
    เป็นเหมือนกันครับ 8.1

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    crack ตัวนี้ ข้อมูลของ cpu ยังมีไม่มากครับ ดังนั้นจึงไม่แปลกใจถ้าใช้ windows 7 64 bit แล้วบ้างคนเล่นได้ และบ้างคนเล่นไม่ได้...โปรดรอ crack เวอร์ชั่นต่อไป

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมจะเล่นได้มั๊ยเนี่ยย คนอื่น Win8.1 ยังเล่นไม่ได้เลย แล้วผม Win10 จะรอดเร๊อะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    crack ตัวนี้ ข้อมูลของ cpu ยังมีไม่มากครับ ดังนั้นจึงไม่แปลกใจถ้าใช้ windows 7 64 bit แล้วบ้างคนเล่นได้ และบ้างคนเล่นไม่ได้...โปรดรอ crack เวอร์ชั่นต่อไป
    มันเกี่ยวกับเกมแลค ๆ กระตุก ๆ ด้วยรึเปล่าครับ
    NIRVANA

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    ถามหาผลิตภันครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อยากรู้ว่า คนที่เล่นได้ ใช้ CPU อะไรกัน กาดจอ อะไร หน่อยครับ เพื่อเเคร๊กมันไม่สมบูรณ์รองรับบางอัน เพื่อนี้มันเป็นสาเหตุ ลองๆเดาดูนะ win7 64bit เหมือนกันดันเล่นได้ไม่ได้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ผมโหลดจากที่นี่นะ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=244956 แตกไฟล์ ลงอัฟเดท ลงแคล๊ก เล่นได้เลย
    ตอนแรกก็โหลดของคุณramisนี่แหล่ะแต่ลบไปแล้วเลยโหลดใหม่

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    เล่น pes15 มาผมว่าสุดยอดแล้วนะคิดว่าดีกว่าfifaเยอะ เพราะเล่นเดโมfifaแล้วไม่ชอบเลย พอตัวเต็มลองโหลดเล่นดูนี่ คนระเรื่องกับเดโมเลยอ่ะ ยังสงสัยเลยว่าpesได้รางวัลเกมส์จากงานต่างๆได้ไง จากที่เล่นดูคิดว่าfifa ทำได้ดีกว่าทุกเรื่อง
    ความคิดเห็นส่วนตัวนะจ๊ะ เดี๋ยวแฟนบอย pes จะเคือง

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทำความดี.ไม่มีคำว่าท้อ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    คนเล่นได้ ที่ใช้ 7x64 ใงรบกวนช่วยบอกว่าใช้ cpu กับ vga อะไรครับ
    ผมลองมา 3 เครื่องแล้ว ตัวเกมทั้งเก่า และของกะทู้อื่น ก็ถามหาอย่างว่า ตลอด 555 ติดใจจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    2

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ningdevilID อ่านกระทู้
    เล่น pes15 มาผมว่าสุดยอดแล้วนะคิดว่าดีกว่าfifaเยอะ เพราะเล่นเดโมfifaแล้วไม่ชอบเลย พอตัวเต็มลองโหลดเล่นดูนี่ คนระเรื่องกับเดโมเลยอ่ะ ยังสงสัยเลยว่าpesได้รางวัลเกมส์จากงานต่างๆได้ไง จากที่เล่นดูคิดว่าfifa ทำได้ดีกว่าทุกเรื่อง
    ความคิดเห็นส่วนตัวนะจ๊ะ เดี๋ยวแฟนบอย pes จะเคือง
    Pes ของPC ภาคนี้ลูกเมียน้อยครับ ภาพถูกดรอป ลงมากถูกตัด คัตซีนออก พวกเดินลงสนาม ภาพไนอุโมงไรงี้ ถึงจะFox engine เหมือนกันแต่ของ พีซีไช้ เวอรชั่นเดียวกับเครื่องเจนเก่าพวก PS3 ไรงี้ ซึ่งที่ได้รางวัลมาคงเป็นตัวเกมของคอนโซล เนกซ์เจน เหมือน พีซีเป็นเดโมเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oom789as : 4th February 2015 เมื่อ 08:28

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    i3 + 7770 วิน 7 64 ล่นได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    กดเลือกเต็มจอ แต่มันไม่เต็มจอให้อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satawat56 อ่านกระทู้
    กดเลือกเต็มจอ แต่มันไม่เต็มจอให้อะคับ
    alt + enter

Tags for this Thread