ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

!! Monkey Man !!
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,328

Far Cry 4 & Assassin’s Creed: Unity ภาพสวยยิ่งขึ้น เอกสิทธิ์สำหรับชาว PC

:: Far Cry 4 & Assassin’s Creed: Unity ภาพสวยยิ่งขึ้น เอกสิทธิ์สำหรับชาว PC ::
    : Battlefield: Hardline วีดิโอเกมเพลย์ ‘Hotwire’ พร้อมภาพชุดใหม่ และทำไม Halo: Master Chief Collection ถึงยังไม่ลง PC (ในตอนนี้) :

ไม่ใช่เรื่องน่าแปลกใจอะไรระหว่าง Ubisoft และ Nvidia ที่มีความสัมพันธ์กันมาอย่างต่อเนื่องด้วยการที่มีลูกเล่นด้านกราฟฟิคภายในเกมเวอร์ชัน PC
    ที่เหนือกว่าแพลตฟอร์มอื่น ซึ่งใน Far Cry 4 และ Assassin’s Creed: Unity ก็ได้นำเสนอลูกเล่นที่ว่านี้ด้วย

ซึ่งข้อมูลลูกเล่นสำหรับชาวการ์ดเขียวจะได้เห็นคือ HBAO+, PCSS, TXAA, God-Rays
    (น่าจะเป็นลูกเล่นเดียวกันในเกม Assassin’s Creed IV: Black Flag)
    และ Nvidia’s Fur Tech สามารถดูได้จากภาพด้านล่างนี้ได้เลย

นอกจากนั้นแล้วยังมีอีกภาพที่น่าสนใจไม่แพ้กันคือลูกเล่น tessellation ซึ่งเกม Assassin’s Creed: Unity จะรองรับลูกเล่นนี้ด้วย
    แต่ทั้งนี้ยังไม่เป็นที่ชัดเจนว่าชาวคอนโซลจะได้เห็นไหม โดยในขณะนี้ข้อมูลเหล่านี้กำลังถูกเผยออกมาให้ทราบในงาน Nvidia’s GAME24
    สามารถเข้าไปชมถ่ายทอดสดได้ทางนี้ click

Battlefield: Hardline วีดิโอเกมเพลย์ ‘Hotwire’ พร้อมภาพชุดใหม่

Electronic Arts ได้ปล่อยภาพชุดใหม่และวีดิโอเกมเพลย์ในโหมด multiplayer ตัวใหม่ของเกม Battlefield: Hardlineในชื่อวีดิโอว่า Hotwire
    ที่เน้นไปที่การขับรถห้ำหั่นกันระหว่างผู้ก่อการร้ายและตำรวจ ซึ่งดูแล้วจะเน้นไปที่ยวดยานพาหนะเป็นหลักในโหมดนี้

Battlefield: Hardline พัฒนาโดยทีม Visceral Games ซึ่งถือเป็นการจับโปรเจ็คใหญ่ของ EA จากเดิมที่ให้ทาง DICE เป็นทีมพัฒนาหลักมาโดยตลอด
    ในภาคใหม่นี้จะเปลี่ยนจากสมรภูมิรบแบบทางทหารมาอยู่ในเมืองอันวุ่นวายแทนกับบทบาทตำรวจปราบผู้ร้าย
    ตัวเกมมีกำหนดการปล่อยในเดือน มีนาคม 2015 อย่าลืมติดตามกัน

ทำไม Halo: Master Chief Collection ถึงยังไม่ลง PC (ในตอนนี้)

เป็นคำถามที่ชาว PC อยากจะได้คำตอบเสียเหลือเกินนับตั้งแต่ Halo 3 เป็นต้นมา ซึ่งทาง Microsoft ก็ไม่เคยคิดจะให้คำตอบเลย กระทั่งการประกาศเปิดตัว
    Halo: Master Chief Collection และทำ Halo: Spartan Assault ลง Steam ชาว PC ก็เริ่มมีหวังบ้าง แต่ก็ต้องเหี่ยวไปอีกเพราะ Halo: Master Chief Collection จะลงเฉพาะ XBOX ONE เท่านั้น
    ล่าสุด Dan Ayoub โปรดิวเซอร์จาก 343 Industries ได้ออกมาให้คำตอบแล้วครับ
    เบื้องต้นนั้น Dan กล่าวว่าทาง 343 Industries นั้นกำลังมุ่งเป้าหมายไปยัง Xbox One ก่อนตามคำสั่ง Microsoft
    แต่เขาบอกอีกว่าถึงยังไง ทาง Microsoft ก็ยังแคร์ชาว PC อยู่เนื่องจาก PC ยังคงเป็นหนึ่งในแผนการตลาดของ Microsoft และในอนาคตอันใกล้เราอาจจะได้เห็นเวอร์ชั่น PC
    หมดทุกภาคเลยก็เป็นได้ ถึงอย่างงั้นก็คงต้องใช้เวลากันสักหน่อยเพราะทำเกมลง Xbox One มันง่ายกว่าทำลง PC เพราะ PC มีฮาร์ดแวร์ที่แตกต่างกันมากมายหลายสาขาเหลือเกิน
    ขืนทำมั่วซั่วพอร์ตห่วยเสียชื่ออีก อุตส่าห์เป็นบริษัทลูกของผู้ให้กำเนิด Windows ดังนั้นอดทนรอไปก่อนนะจ๊ะนายจ๋า Xbox One หมดมุขไม่ทำเงินให้ Microsoft เมื่อไหร่ วันนั้นแหละจะเป็นวันของเรา

Credit

i7 5930k - Asuse Rampage V - RAM 32 GB - GTX 980 2way SLi - Corsair SSD 256 GB - WD Black 4 TB - Corsair AX860i - Corsair Air 540 Silver

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สำหรับผมรอ Farcry 4 อย่างเดียว อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ภาพสวยเครื่องผมก็กากอยู่ดี 5555

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    Microsoft มีแต่คนหักหลัง แม้แต่ในบริษัทตัวเอง Xbox One หมดมุขไม่ทำเงินให้ Microsoft เมื่อไหร่ วันนั้นแหละจะเป็นวันของเรา กำแท้
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    พูดได้คำเดียวเลยคอมผมจะไฟไห้มเอา เป็นผมพัฒนาแค่ระบบ ฟิสิกส์ เอาดีกว่าความสวยค่อยว่ากันที่หลัง
    ขอบอกไปก่อนเลยว่า User นี้ไม่ได้เล่นอยู่คนเดียวนะ

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    รอ HAlo ลง PC จะยังคงรอต่อไป

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    แค่แบบปกติก็เล่นไม่ได้แล้วครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ทำไม BF:Hardline ผมดูไปดูมาแล้วเหมือน Call Of Juarez The Cartel เลยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 20th September 2014 เมื่อ 19:28

กล่าวขอบคุณ
    2,047
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    Blog Entries
    1
    * 0* ACU ๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    AC:U พอใช้ tessellation บอกตรงๆ รับหลังคาบ้านไม่ได้เลย ทำไมภาพไปขนาดนั้นนะ อย่างกับดินลูกรัง -*- ผมว่าแบบเดิมยังพอโอเคกว่านะ
    B L A C K B O X

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    Battlefield: Hardline หน้ามัน

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    รอ farcry 4 สนับสนุน การ์ดเขียวดีกว่าสินะ เดี่ยวไปซื้อมารอ 970 เจอกัน

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ชอบเล่นAssassin’s Creed มากที่ฟุดเลยจ้า
    VIPSniperKillerDark