ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    Blog Entries
    1

[PC] FINAL FANTASY IV - RELOADED [2014|ONE2UP|FULL]

Genre: RPG
    Developer: Square Enix , DotEmu SAS.
    Publisher: SQUARE ENIX, Eidos Interactive
    Release Date: Sep 17, 2014

FINAL FANTASY IV เนื้อเรื่องในเกมนั้น จะเล่าเรื่องผ่านตัวละครหลักของเรื่องเพียงตัวเดียว นั้นก็คือ อัศวินดำเซซิล ซึ่งเป็นความกล้าของทาง Square Enix ที่แหวกแนวเกมภาษาในยุคนั้นเป็นอย่างมาก แต่ก็เป็นความกล้าที่ประสบความสำเร็จเช่นเดียวกันใน ไฟนอล แฟนตาซี 4 นั้นแตกต่างจากเกม แฟนตาซี ทั่วๆ ไปในยุคนั้น ตรงที่ว่าไม่ได้มีการ บุกตะลุยล่าปีศาจ มังกร หรืออะไรก็ตามแต่เพื่อที่จะนำความสงบสุขสู้โลกเท่านั้น แต่ใน ไฟนอล แฟนตาซี 4 นั้นได้ใส่รายระเอียดเข้าไปเยอะมาก เช่น ตัวเอกของเรื่อง “เซซิล” เขายอมเป็นอัศวินดำ เพราะเขาต้องการพิสูจน์ให้พระราชาแห่งอนาจักษ์บารอนได้เห็นว่าเขานั้นเคารพพระราชามากแค่ไหน แต่ก็ต้องถูกหักหลังโดยเพื่อนสนิทของของในวัยเด็กอย่าง Kain และเขาก็ยังหลงรัก Rosa จอมเวยท์ขาว ที่เป็นเพื่อน สมัยเด็กของ เซซิล อีกด้วย นอกจากนี้ยังมีการพูดถึงการเสียสละ การล้างแค้น และตอนจบแบบหักมุม ที่ทำให้ผู้เล่นจดจำเรื่องราวเหล่านี้ ฉากเหล่านี้ ไปได้ตลอดไปไม่รู้จักลืมอีกด้วย

System Requirements
    Minimum:
    Processor: Pentium 4 2.4 GHz
    Memory: 2 GB RAM
    DirectX: Version 10
    Hard Drive: 750 MB available space

FULL GAME - RELOADED - 625 MB

ONE2UP
    PART.01 - PART.02

PASS
    blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อป Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น

Credit by www.blackloadgame.com - www.downloadgamecomfree.blogspot.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไม่ได้อ่ะ ติด is not a valid win32 application แก้ไม่หายซักที

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abuzayabb อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้อ่ะ ติด is not a valid win32 application แก้ไม่หายซักที
    น่าจะเป็นที่ window เป็น 32 bit นะครับ โปรแกรมเป็น 64 bit(ยังไม่ได้ลองนะครับ ผม 64 bit)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ขอบคุณครับ
    window 7 64 bit เล่นได้ชัวร์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    เล่นใน win7 64 bit ก้อเล่นไม่ได้คับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ถ้าเล่นแล้วชอบก็ช่วยๆกันซื้อแท้เถอะครับ เกมดีๆของญี่ปุ่นบนพีซีมีน้อยมาก เกมเขาจะมาไม่มาก็ดูยอดขายนี้แหละ นี่ไม่รู้ว่าได้กำไรรึเปล่าเลย ถือว่าเขาใจดีมาก