ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1

Cool ถามเล่นๆครับเกี่ยวกับแฟนเก่า

สมมุตินะครับ ในสายตาผู้ชายด้วยกัน
    ถ้าเกิดเห็นแฟนเก่าที่จู่ๆหายหน้าหายตาไปเฉยๆ
    แล้วอยู่ๆวันหนึ่ง เห็นเธอเดินควงคู่กับแฟนใหม่มา

คุณจะรู้สึกอย่างไรบ้างครับ

ถามเล่นๆครับ
    แต่ผมจะเอาจริงเพราะผมไม่ได้อยู่ในสถานะแฟนเก่าเธอแต่ผมอยู่ในสถานะแฟนใหม่
    แล้วที่ผมทำแบบนี้ผมอยากเล่นอะไรที่มันสนุกๆนิดหน่อย เอาความสะใจครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมจะเดินไปกระซิบข้างๆหูแฟนไหม่ของเทอว่า.. "แฟนนายเด็ดใช้ได้เลยน้ะ'

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    คือยังไงครับ

1.แฟนเก่าที่เลิกกันแล้วแต่ก็ยังคุยกัน แล้วจู่ๆก็ขาดการติดต่อไป แล้วกลับมาพร้อมกับแฟนใหม่ของเขา

2.แฟนที่คบกันอยู่ แต่จู่ๆก็หายตัวไป แล้วโผล่มาพร้อมกับแฟนใหม่ของเขา

กรณีที่ 1 ผมก็เฉยๆครับ เพราะว่าไม่ได้มีความสัมพันธ์อะไรกันแล้ว

กรณีที่ 2 ผมคงจะตกใจมาก สติไม่อยู่กับตัว คำถามเต็มหัว พูดอะไรไม่ออก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NuTT. อ่านกระทู้
    ผมจะเดินไปกระซิบข้างๆหูแฟนไหม่ของเทอว่า.. "แฟนนายเด็ดใช้ได้เลยน้ะ'
    คุณแน่มากเลยครับ 5555 แจ๋วๆ ฝรั่งเขาชอบทำกันแบบนี้นะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อย่าเลยครับ ผมขอ 555 แล้วแต่คนนะ อย่างผมลืมยาก แค่เห็นเดินด้วยกันก็อกหักกำเริบนิดๆ แล้วครับ

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ก็ทักทายปกติครับ อย่าคิดมาก
    ไม่งั้นก็เดินผ่านไปเลยก็ได้
    คิดถึงแฟนใหม่ที่เดินข้างๆเราด้วย

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เอาเลยนาย ถ้าจะเอาความสะใจ
    แต่ใจเขาใจเราบ้างนะ

ดีนะ แฟนเก่าผมเค้าชอบผู้หญิง = =

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    1
    ขึ้นอยู่กับว่า ตอนจากลา จบกันด้วยดีหรือไม่
    League of Legends[AofZR1]
    ADC/MID/SUP/JG

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    คือยังไงครับ

1.แฟนเก่าที่เลิกกันแล้วแต่ก็ยังคุยกัน แล้วจู่ๆก็ขาดการติดต่อไป แล้วกลับมาพร้อมกับแฟนใหม่ของเขา

2.แฟนที่คบกันอยู่ แต่จู่ๆก็หายตัวไป แล้วโผล่มาพร้อมกับแฟนใหม่ของเขา

กรณีที่ 1 ผมก็เฉยๆครับ เพราะว่าไม่ได้มีความสัมพันธ์อะไรกันแล้ว

กรณีที่ 2 ผมคงจะตกใจมาก สติไม่อยู่กับตัวคำถามเต็มหัว พูดอะไรไม่ออก
    สำหรับไอ้บ้านั้นกรณีที่ 2 ครับ หลายๆความเห็นคือรู้สึกไม่ดีสินะครับ

น้่นแหละที่ผมต้องการ..........

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ไอบ้าไหนครับ - -"
    แฟนเก่าของเธอครับ = ="
    ขอโทษครับใช้คำแรงไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fairy : 21st September 2014 เมื่อ 21:03

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ผมก็เข้าใจตั้งแต่เค้าหายไปเฉยๆแล้วหละครับ อาจจะเดินเข้าไปทักทายนิดหน่อย หายไปไหนมา ไม่เจอกันนานเลยนะ อะไรทำนองนี้แหละครับ
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    1
    ผมจะไปบอกเเม่เเฟนผม
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fairy อ่านกระทู้
    สำหรับไอ้บ้านั้นกรณีที่ 2 ครับ หลายๆความเห็นคือรู้สึกไม่ดีสินะครับ

น้่นแหละที่ผมต้องการ..........
    ไอบ้าไหนครับ - -"