ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

Post รู้ว่าผิดกฏ แต่ขอหน่อยเหอ

สั้นๆ เสียงดี น่ารัก โอ๊ยยยยยยยยย นึกภาพตอนผมยาวววว

ยอมโดน ใบ เลยเอ้าา!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guardian : 22nd September 2014 เมื่อ 00:46 เหตุผล: เขียนหัวข้อผิด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    หน้าตาก็ดี บุคลิกก็น่ารัก ยิ้มก็สวย ถ้าแต่งทรงหญิง ก็ผมคนหนึ่งละจะถวายหัวจีบ

คือ..........ผมไม่เข้าใจมานานแล้ว ผู้หญิงสวย ๆ หลาย ๆ คนสมัยนี้ ไม่ได้มีปมด้อยอะไร มันจะเป็นทอมกันหาอะไรวะ ไม่เข้าใจ เฮ้ออออออออออออ

ขาก็นวลขาว ยิ่งมองยิ่งน่ารัก มาค้างกับผมคืนนึงมั้ย เดี๋ยวซ่อมให้ทอมกลับเป็นหญิงให้ ด้วย 38 กระบวนท่า "พยามังกรขย่มเตียง" ให้เอามะอ่ะ อิอิ

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    ปัตตานี จังหวัดเดียว กับผมเอง ครับ แถมยังเป็น เพื่อนกับเพื่อนของเพื่อน สนิท ผมด้วยน่ะครับ (คือเข้าไม่รู้จักผมนั้นเองฮ่าๆ)
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ที่ห้องก็เจอผู้หญิงน่ารักขาวเวอร์คนหนึ่งไม่รู้กินอะไรกันขาวจริงๆ เห็นเธอบอกว่ามีแฟนเป็นทอมผมเลยกล้าจะจีบแต่พอเห็นแฟนเธอเท่านั้นแหละอยากจะจีบแฟนของเธอมากกว่า 555 หล่อกว่ากรุอีก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    สวยไม่สวยหล่อไม่หล่อ เกินครึ่ง อยู่ที่การแต่งหน้าครับ

ส่วนโครตหล่อโครตสวยมาตั่งแต่เกิด น้อยครับ(นี่แหละชีวิตจริง)

และอีกอย่าง คนจะออกทีวี คงโดนแต่งหน้ามาหลายกระบวนท่าแล้วครับ

สวยไม่สวยหน้าตาดีหรือไม่ต้องวัดกันตอนตื่นนอนครับ

ถ้าตื่นนอนหัวยุ่งขี้ตายังติดหน่อยๆหน้ายังไมไ่ด้ล้าง แล้วยังดีอยู่ดี โอเคครับ หน้าตาดีจริง

ส่วนตัวผมเพื่อนผู้ ญ เยอะครับ ผมเลยพอรู้ว่าตอน ปกติ กับตอน แต่งหน้า นี่มันคนละคนกันชัดๆ - -

แฟนผมก็ 1 ในนั้น แต้งหน้าแต่งตัวกระโปรงสั้นน่ารักๆกระเป๋าสวยๆทำผมดีๆโอ้ เธอคือนางฟ้า

ตอนปกติใส่ขาสั้น JJ เสื้อยืด เดินอยู่ในห้อง.... เอิ่มนางฟ้าผมไปไหน