ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

จีบผู้หญิงที่เฟรนด์ลี่(เข้าคนง่าย)

คือผมคุยกับผู้หญิงคนนึงอยู่ครับ เธอดูเฟรนด์ลี่เข้าคนง่าย มีเพื่อนชายหญิงเยอะมาก
    มีคำถามครับ
    1.คือมีคนบอกมาว่าผู้หญิงแบบนี้จะไม่ชอบผู้ชายที่เข้าหา แต่จะชอบไขว่คว้าคนที่ชอบด้วยตัวเองนี่จริงมั้ยครับ
    2.ผมไม่เคยหยอดคำหวานแสดงว่าจีบเลยครับ แต่ก็แสดงถึงความเป็นห่วงตลอด ผมควรแสดงออกมั้ย(คุยกันได้เกือบ 2 เดือนล่ะครับ)
    บอกฝันดีทุกวัน เธอตอบผมเร็วมากเป็นเพราะเราสนิทกันมากขึ้นหรือป่าว??
    จะสังเกตว่าผมเคยตั้งมาหลายกระทู้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    1.จริงครับ เพราะเค้าเห็นว่า ผช มาหาเยอะ มีตัวเลือกเยอะ เค้าจะขอเอาที่ดีที่สุดตามความคิดเค้า
    2.จะแสดงออกมั้ยก็แล้วแต่คุณครับ ถามว่าเค้าจะเล่นด้วยกับคุณมั้ยนั้นอีกเรื่องนึง แต่ถ้าชอบก็บอกเค้าไปครับ อย่างน้อยเราก็จะได้เข้าไปเป็นหนึ่งในตัวเลือกของเค้า

คหสต
    ผญ แบบนี้ผมไม่เข้าหาครับ เพราะดูแล้วมันเยอะเกินไป ผช เราเป็นพวกที่อยากครอบครองโดยไม่แบ่งปันคนอื่นอยู่แล้ว การที่มี ผช เข้าหามากมาย มันทำให้เค้ามีตัวเลือกดีๆเพิ่มมาอยู่เสมอๆ มันก็ไม่แปลกนะครับทีเราเองยังอยากได้ ผญ สวยๆมาเป็นแฟนเลย เวลามี ผช เข้าหาเยอะๆมันจะเกิดการเปรียบเทียบครับ ผญ ไม่รู้ว่าใครรักเค้าที่สุด เลยจะให้ทุกคนเท่ากัน แล้วจะวัดที่ใครตามใจเค้าได้มากกว่า ถ้าคุณทำได้มากกว่าก็ดีไปครับ แต่หากมีคนอื่นทำได้มากกว่า รับรองว่าเค้าไปหาคนนั้นแน่นอน ไม่ช้าก็เร็ว
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    คุฯต้องแปลกกว่าคนอื่นมีสิ่งพิเศษกว่าคนอื่น คนเฟรนลี่นี่ขอบอกจากประสบการเลย จะไม่เลือกคนที่เข้าหาตามเรปบนครับ คือเค้ามีตัวเลลือกเยอะ และบางทีเค้าอาจจะเลือกคุณครับ พยายามทำให้เค้าประทับใจ อะใรทำนองนนี้

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เค้าบอกผมแล้วครับ "ว่าอย่าชอบเค้านะ"
    เราคงเป็นได้แค่เพือนกันครับ ผมยอมล่ะครับ