ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769

ปวดตับกับ Alnoah.Zero ตอนจบ

โครตตตปวดตับกับตอนจบมากเลย พระเอกตายป่าวครับ รึมันแค่โดนยิงเฉียดหู

แล้วเจ้าหญิงนี่ตายจริงไหมครับเนี่ย หรือมันเป็นร่างโคลน ที่เขาว่ากัน

ซีซั่นหน้านี่กะจะเปลี่ยนพระเอกใหม่เป็นสเลนเลยเรอะ (ฟัคคค ไม่ชอบสเลน เพราะมันไม่เทพเหมือนอินาโฮะ ผมชอบคนเทพๆ 55)

ปล.อยากดูสปอย SS2 จนใจจะขาด แรกๆกำลังหนุก พอมาตอนท้าย อารมตามนี้เลย
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เหมือนผมเลยครับ ช็อคมาก อวยอินาโฮะมากมันเทพดีครับ ถ้า ss หน้าไอ้เลนเป็นพระเอก คงทำใจดูยาก

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ตายคู่ก็ดีครับจะได้เป็นเมะในตำนานแบบกีอัส ตอนนี้ผมปวดตับกับโตเกียวกูลมากกว่า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    ตายคู่ก็ดีครับจะได้เป็นเมะในตำนานแบบกีอัส ตอนนี้ผมปวดตับกับโตเกียวกูลมากกว่า
    อ่าาาาาาาาา กีอัส จบดีกว่านี้้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

-..-

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    กีอัส มันยังดูดีอะ ไม่มีไรค้างคาเลย อันนี้มันค้างงงง !!!!

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ตอนท้ายเรื่องมันบอกว่าเจ้าหญิงหายสาบสูญนะไม่ได้บอกว่าตายแต่ผมว่า ss2 สเลนตัวโกงแน่เลยและก็เขาก็ไม่ได้บอกว่าอินาโฮะตายนะตอนจบไม่ได้พูดถึงว่าเป็นหรือตาย
    ป.ล ผมมองในทางที่ดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ปวดตับหมดแหละครับตอนนี้ จะบ้าอยู้แล้ว แต่azนี่ไม่เท่าไรนะยังพอมีลุ้นssหน้า แต่เจ้าtg นี่ จบss1อย่างเทพ พอมังงะจบนี่แทบบ้าอ๊ากๆๆๆ

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    สุดๆเลยครับ รอ ss2 TT
    ปล.โตเกียวกูลผมเฉยๆเพราะผมอ่านอย่างเดียวไม่ได้ดูรอมันจบซีซั่นซึ้งตอนนี้จบแล้วแต่ก็ยังไม่ได้ดู 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    หักมุม ให้รอ ss2 = =" คนสร้างกลัวไม่มีคนติดตาม SS2 มั่ง

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    ช็อกเหมือนกันครับ แบบโวยวาย

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    555+ ธรรมดาครับกินข้าวไม่ได้หลายวันเลยแต่พอจบมีฟีนบอกต่อ SS2 ก็ ok แล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แง่มๆ

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    ผมว่าไม่น่าตาย อย่างน้อยพระเอกก็ไม่น่าอ่ะ เพราะแนวเรื่องจะเปลี่ยนเลย

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ตอนท้ายพระเอกช่วยนางเอกไว้ ทำให้หลบวิถีกระสุนโดยเปิดถุงลมนิรภัยบนหัวนางเอกให้สบัดแค่โดนเฉียดๆ ส่วนพระเอกไม่แน่ใจไม่ตายห่าก็ตาบอดแน่ๆใน SS2 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เล่นยิงทิ้งทั้งคู่ซะงั้น แต่ดูแล้วไม่ตายชัวๆครับ เพราะดูมาหลายเรื่องฉากที่ตัวเอกกำลังตายมันจะไม่เห็นหน้าตัวเอกชัดน่ะครับ
    เจ้าหญิงไม่ตายชัวครับถุงลมนิรภัยทำกระสุนชะแลบ ความจริงน่าจะตายตั้งโดนรัดคอละ ส่วนพระเอกก็เหมือนกับ คห ข้างบนอ่ะครับ
    ผมไม่เห็นด้วยกับไอ้ สเลน มาเป็นตัวเอกใน SS หน้า มันเป็นตัวร้ายชัวว

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    โอ้โห ดีนะที่ผมยังไม่ดู(โหลดมาเสร็จเเล้ว)จะลองปวดตับด้วยนะคับ

บ้านของเสียงหัวใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,166
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ฮินาโฮะไม่น่าจะตายหรอก เป็นตัวดำเนินเรื่องถ้าตายแล้วฝั่งโลกจะเอาใครไปสู้ละทีนี้ลองคิดดูสิถ้าไม่มีฮินาโฮะเรื่องมันจะดำเนินไปทางไหน
    ฮินาโฮะเป็นคนเดียวที่สู้ได้สมน้ำสมเนื้อมากที่สุดแล้วและ คนเขียนอ่านจะแอบมุขอะไรไว้สักอย่างนี้และ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ตามนั้นครับ โอกาสที่ อินาโฮะกับองค์หญิงตาย นั้น 50/50 ถ้าตายจริงๆ ss2 ก็จะออกแนวแถออกทะเลครับเพราะเนื้อเรื่องมันจะเพี้ยนหมดเลย หรือไม่ก็ฝั่งชาวโลกได้อัลโนอามาใช้ก็พอแถๆลงคลองได้อยู่ - - แต่ไอสเลนมันตายใน ss2 แน่นอน แฟนๆ เค้าสาบส่งให้ตายอนาถๆ ก็เยอะนะครับ

แต่ผมว่าเรื่องนี้ยังไม่ค่อยปวดตับเท่าไหร่นะครับ ตัวหลักๆแทบไม่ตายกันเลย แค่โดนทำร้ายจิตใจตอนจบแค่นั้นเอง - - เอาไว้ลุ้น ss2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenesta : 27th September 2014 เมื่อ 00:37

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมยังเฉยๆนะแอบสะใจตอนพระเอกโดนยิง เพราะพระเอกมันชอบดึงหน้าเหลือเกิน 55555
    สำหรับ สเลน ผมรู้สึกเฉยๆไม่ได้เกลียดไม่ได้รักนะ แต่ดูมันน่าสงสารดี

ผมก็ว่ายังไม่ค่อยปวดตับเท่าไร แต่หักมุมนิดๆ เทียบกับ Code Geass นี้คนละเรื่องกันเลย