ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    lan ได้มั้ยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของหายไปเยอะเลย ฮาๆ

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Blog Entries
    2

Question

มันไม่มีโหมดสร้างMAPเองเหมือนภาคก่อนๆหรอครับ ไม่ใช่สร้างด่านSkirmish นะครับ สงสัยว่าCommunity map หรือป่าวเข้าไปไม่มีปุ่มกดให้สร้างเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dragonlee : 28th September 2014 เมื่อ 00:11

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    มีใครเล่นแล้วหน่วงบ้างครับ แบบว่า Ai เยอะๆ ถึงกับเล่นไม่ได้เลย
    เป็นเหมือนกันครับ มีกระตุกนิดๆเวลาเล่นเต็ม map 8 ทีม แต่ไม่ถึงขั้นเล่นไม่ได้นะแค่กระตุกนิดๆ
    คิดว่าน่าจะเป็นที่ crack นะเพราะสเปคเครื่องมันผ่านอยู่
    CPU:Intel I5-4570, MB: Gigabyte H87-D3H, VGA: MSI R9-270X, RAM G.SKILL DDR3 8GB SR 1600, Plextor M6S 128GB, Windows 8.1 Pro 64Bit

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tiwza1234 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ

เป็นเหมือนกันครับ มีกระตุกนิดๆเวลาเล่นเต็ม map 8 ทีม แต่ไม่ถึงขั้นเล่นไม่ได้นะแค่กระตุกนิดๆ
    คิดว่าน่าจะเป็นที่ crack นะเพราะสเปคเครื่องมันผ่านอยู่

เป็นคับ มันจะค้างหน่อยนึง คลิกลากหรือเลือกไม่ได้เลย 55555555 ไม่รู้มีอัพเดทมั้งเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ผมขอถามอะไรหน่อยครับ เราจะย้ายทิศทางของสิ่งปลูกสร้างให้มันหันหน้าไปทางอื่นยังไงเหรอครับ

ปล.จะสร้างบรรได แต่หันทางอื่นไม่เป็น ผู้รู้บอกทีครับ

น้องโอ กล้วยตานี
    กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Testarossa- อ่านกระทู้
    ผมขอถามอะไรหน่อยครับ เราจะย้ายทิศทางของสิ่งปลูกสร้างให้มันหันหน้าไปทางอื่นยังไงเหรอครับ

ปล.จะสร้างบรรได แต่หันทางอื่นไม่เป็น ผู้รู้บอกทีครับ
    scroll mouse เลยครับ ลูกกลิ้งบนเม้าส์อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณมากครับ เล่นตั้งแต่เด็กๆเลยเกมส์นี้ตอนนั้นจำได้ที่บ้านมีPCแก่ๆเครื่องนึงของ ICT อินเตอร์เน็ท ก็ไม่มี ปิดเทอมวันๆก็นั่งเล่นแต่เกมส์นี้แหละ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผมว่าตัว Stronghold Crusader Extreme HD-Stronghold Crusader HD ภาพสวยกว่านะสิ่งปลูกสร้างมันใหญ่ไป

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอโทษนะครับ CODEX กับ CRACK นี่ต่างกันยังไงอะครับ ผมมือไหม่อะครับ ขอบคุณครับ
    วัดีโจ๊กเกอร์
    .

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    1
    ภาคนี้สร้างแผนที่เองได้เหมือนภาค1เปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้าเกมแล้วจอดำครับ แก้ไงครับ ใช้ win 8.1 ครับ

Tags for this Thread