ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 94

เกมส์เก็บเวล (หาเกมส์ดีๆเล่นครับ)

อยากหาเกมส์สังคมดีๆเกบเวลแมพใหญ่ๆ ทำนองนี้น่ะครับ คนเยอะๆยิ่งดี ไม่ต้องเติมมาก ภาพได้ยิ่งดีครับ

ปล.เอาแบบไม่มีใครเก่งเกินไปน่ะครับ

ช่วยแนะนำด้วยนะครับขอบพระคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    http://lastchaos-revolution.com.es/ ออนไลน์เอาแคชครับ ไม่ต้องเติม คนเติมกับคนขยันเท่ากันหมด
    รูปไม่หล่อ พ่อจน พร้อมพาทุกคนไปลำบาก

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    World of Warcraft เลยครับผม ภาคใหม่กำลังจะมาแล้วด้วย
    แต่ต้องเสียเงินค่อนข้างมากนะครับ ซื้อแบบ Complete Collection ครับ รวมทุกภาคตั้งแต่ภาคแรก ถึงภาค Warlords of Draenor(ภาคใหม่ล่าสุดที่กำลังจะมา) ราคา 2 พันบาท เดือนแรกเล่นฟรีครับ
    เดือนต่อๆไป จ่ายเดือนละประมาณ 500 บาท
    -แมพนี่ใหญ่มาก จุใจแน่นอน
    -คนเยอะมาก เกือบสิบล้านคนทั่วโลก และอาจจะมากกว่าสิบล้านเมื่อภาคใหม่ปล่อยออกมา
    -ไม่มีเทพทรูครับผม ของทุกอย่างหาได้จากในเกมเท่านั้น ส่วนของในชอปที่ใช้เงินจริงซื้อก็มี แต่มีไม่กี่อย่าง แล้วไม่ได้ทำให้เก่งขึ้นเลย เป็นแค่เครื่องประดับเฉยๆ ซึ่งก็ไม่ได้สวยหวือหวาอะไรมาก สำหรับคนที่เงินเหลือจริงๆ
    -ในเรื่องของภาพ ก็ใช้เอนจิ้น 10ปีน่ะครับ แต่ภาพก็ถือว่าดูดีนะสำหรับผม เกมนี้จะเด่นในเรื่องของคอนเทนต์ต่างๆ และความสมดุลมากกว่านะ ก็ลองๆไปหาคลิปดูใน youtube นะครับ
    -ไม่มีใครเก่งเวอร์แน่นอน เพราะไม่มีเทพทรู ต้องอาศัยประสบการณ์และการฝึกฝนเท่านั้นนะครับ
    ผมอยากจะเห็นคนไทยมาเล่นเกมนี้กันเยอะๆนะครับ เพราะเกมนี้ได้ขึ้นชื่อว่าเป็น MMORPG อันดับ 1 ตลอดกาล แต่มีคนไทยเล่นน้อยมาก
    ยังไงก็ฝากเกมดีๆอย่าง World of Warcraft ไว้พิจารณาด้วยนะครับผม หากมีอะไรสงสัย ก็สามารถ pm ถามผมได้นะครับ
    ขอบคุณมากครับผม

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    Final fantasy XIV เลยครับผม
    ตัวเกมราคาประมาร 1400ครับ เดือนแรกฟรี เดือนต่อไปก็ราวๆ500บาท แต่เห็นเค้าบอกว่า ยิ้งเราเล่นนานเท่าไหร่ราคา air time จะถูกลงเรื่อยๆอะครับ ผมก็ไม่รู้อะไรมากเพราะเพิ่งเล่น
    -แมพก็เรียกได้ว่าใหญ่อยู่นะครับ แต่คงเอาไปเทียบอะไรกับ wow หรือ l2 ไม่ได้ ฮ่ะๆๆๆ
    -คนก็เยอะอยู๋นะผมว่า เซิฟที่ผมเล่น ส่วนใหญ่จะเป็นคนญี่ปุ่นอะ แต่เค้าก็ใช้ภาษาอังกฤษ กันได้นะครับ เพราะในเกมมีระบบ auto-transition แปล ภาษาจาก eng-jpn , jpn-eng ได้ครับ
    -ไม่มีเทพทรูครับ mmo ของ สแควร์ ระบบสมดุลดีครับ เท่าที่เชกๆเองนะ เพราะตอนนี้ผมเวล35เอง (max50)
    -ภาพอลังการงานสร้างดีครับผม สวยมาก

อันssในเกมครับ

http://www.finalfantasyxiv.com/
    ครับมีแค่นี้ละที่จะบอกหุหุ

อ่อลืมไปอีกอย่างนะครับ ตอนนี้น่าจะยังทันเค้ามีให้โหลดตัวเกมแบบ ทดลองเล่น14วันอะครับ เล่นได้ถึงเลเวล20 เดลของไม่ได้ ปาตี้ไม่ได้ ลองเชกเอานะครับท่าสนใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kissbally : 24th September 2014 เมื่อ 02:13

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    ผมเล่น EOS อยู่ครับ ไม่เติมก็อยู่ได้แต่ลำบากหน่อย ขยันเอา

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    มาเล่น Path of Exile สิ

ไม่เติมก็โคตรเทพได้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    โอ้เยอะแยะเลย ขอบคุณมากครับ จะลองทีละเกมส์ แต่เกมส์ไฟนอลนี่คงขอบายครับ เสียตัง 55555 ขอบคุณมากครับ

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    https://register.guildwars2.com/tria...:::Global:40::

GUILD WARS 2 ไม่พูดมากแต่ดีจริงตอนนี้จะเปิดให้เล่นฟรีด้วยในวันที่ 25 กันยา - 1 ตุลา

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    ลอง Archeage ดูครับผมกำลังลองเล่นๆอยู่เหมือนกันระบบเยอะมาก

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    Defiance ในสตีมครับรับรองไม่มีเกรียนแน่นอนมีแต่ช่วยกันเวลาไปบอสในแมพ แผนที่ใหญ่ เล่นได้เรื่อยๆ อารมณ์ประมาณปกป้องโลกจากมนุษย์ต่างดาว

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    1.Guild wars 2 https://www.guildwars2.com/en/ (เสียค่ากล่อง ตอนนั้นผมซื้อ 2พันบาทตอนนี้ไม่รู้ 555 ซื้อครั้งเดียวนะครับไม่มีair time)
    2.POE (หาดูในสตรีม พิมพ์ว่า path of exile เกมนี้ฟรีครับ)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผมกำลังหัดเล่นอยู่ครับ รบกวนสอนเล่นด้วยสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผมกำลังหัดเล่นอยู่ครับ รบกวนสอนเล่นด้วยสิครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jakkapanman อ่านกระทู้
    มาเล่น Path of Exile สิ

ไม่เติมก็โคตรเทพได้

กล่าวขอบคุณ
    114
    Guildwar 2 น่าสนใจครับ 5555 รู้สึกคนจะเล่นเยอะ ระบบ เสถียรดี

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ช่วงนี้คงต้องแนะนำ Archeage ละกันครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Endlessyo อ่านกระทู้
    ช่วงนี้คงต้องแนะนำ Archeage ละกันครับ
    เกมส์นี้ถ้าไม่เติมนี่จะเสียเปรียบไหมครับ เห็นกระทู้นึงบอกว่า ต้องเติม VIP เพื่อสร้างบ้านสร้างอะไร ใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earnmn อ่านกระทู้
    เกมส์นี้ถ้าไม่เติมนี่จะเสียเปรียบไหมครับ เห็นกระทู้นึงบอกว่า ต้องเติม VIP เพื่อสร้างบ้านสร้างอะไร ใช่ไหมครับ
    ไม่เชิงเสียเปรียบหรอครับ ก็จริงเรื่องข้อจำกัดครับที่ id ฟรีจะไม่สามารถสร้างบ้าน สร้างฟาร์มได้ แต่พูดในอีกแง่คือ
    การช่วยเหลือกันครับเกมนี้บอกเลยว่าระบบทำออกมาได้ยอดเยี่ยมมากๆ เกมส์นี้จะไม่มีผู้เล่น solo คนไหนที่เล่นแล้วไปรอดหรอครับ
    ต่อให้เป็นไอดี VIP ก็ตาม ต้องอยู่กันเป็น Guild ช่วยเหลือกันแบ่งหน้าที่ใครจะเป็นนักคราฟใครจะเป็นนักฟาร์ม ใครจะเป็นสายนู้นสายนี้
    มันจะเหมือนระบบนายจ้างลูกจ้างแหละครับใครอยากได้ของดีๆแต่คราฟไม่ได้ก็ไปหาของให้ VIP ไอดีคราฟให้ก็ได้ครับ ถ้าใครใจดีหน่อยก็อาจจะได้ค่าตอบแทนด้วย

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    dota 2 เก็บเลเวลทุกวันหละผม ฟิ้วววววววววววววว

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    RO ครับ เก็บเวลทั้งปีทั้งชาติ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654
    Guild War 2 ครับ เก็บเวล เล่นไม่มีเบื่อ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    114
    guild war 2 เหนว่าช่วงนี้กำลังลด จะซื้อจากเวบไหนดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    Dragon Quest 8 Play On PC Emu

แค่อยากให้ถึง 300

- Mein…‘'’
    กล่าวขอบคุณ
    838
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    HoN ครับๆ 555555

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    LOL ครับท่านเก็บเวลเหมือนกันนนนน ตัน 30 =w=

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    World of Warcraft อีกเสียงครับ แต่เสียเงินเติมเวลาเล่นแล้วก็ต้องพอคุยอังกฤษรู้เรื่อง เกมนี้คุ้มแน่นอนครับ