ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[1.LINK] Watch Dogs Update 5 Incl Bad Blood DLC and Crack-3DM (v1.05.324 Incl 14(+2) DLC) [2014|3GB|FiLECONDO|RABBiTFiLE|ONE2UP]

Watch Dogs 'Bad Blood' เป็น DLC ขนาดใหญ๋ที่แทบจะเป็น Expansion ของเกมเลยก็ว่าได้ เพราะไม่ได้แค่เพิ่มฉากนิดหน่อยๆแบบ DLC ทั่วไป แต่เพิ่มทั้งตัวละครใหม่ เนื้อเรื่องใหม่โดยรวมทั้งภารกิจหลักตามเนื้อเรื่องและภารกิจย่อยมากมาย และยังมีภารกิจพิเศษ “Street Sweep” ในการเล่นโหมด Online Co-op สองคนช่วยกันกับเพื่อน เป็นโหมดท้าทายความสามารถในการช่วยกันกับเพื่อนทำคะแนนภารกิจแข่งกับผู้เล่นคนอื่นๆผ่านออนไลน์

สรุป Features ใหม่ของ Watch Dogs 'Bad Blood'
    • Play as T-Bone Grady
    ตัวละครใหม่ที่เพิ่มเข้ามาให้เล่นได้ใน DLC ภาคนี้ ผู้เล่นจะได้รู้ถึงเบื้องหลังของเขามากยิ่งขึ้น ซึ่งในภาคปกติเขาก็เป้นหนึ่งในตัวละครที่มีบทบาทสำคัญของเนื้อเรื่องด้วย สไตล์ของเขาจะบ้าๆเพี้ยนๆต่างกับตัวเอกหลัก ก็เลยมีคนชอบไม่น้อย แถมท่าการต่อสู้ยังเน้นไปที่ท่าประชิดตัวด้วย ซึ่งภาคนี้จะมีชุดตัวละะครใหม่ Perk และท่าสู้ประชิดใหม่ให้ใช้

• A new Storyline in 10 Missions
    ภารกิจเนื้อเรื่องใหม่ของ T-Bone Grady ทั้งหมด 10 ภารกิจในเมือง Windy City ที่จะทำให้คุณทราบเนื้อเรื่อง และอดีตของ T-Bone Grady มากขึ้น

• New and Dynamic System of Side Missions
    สนุกกับระบบ Street Sweep ที่ให้คุณทำภารกิจเสริม เพื่อปลดล็อค perk ใหม่ๆ สะสมเงินและชื่อเสียงใน Chicago และยังสามารถส่งคะแนนไปทำอันดับแข่งกับผู้เล่นอคนอื่นผ่านโซเชี่ยลเน็ตเวิร์ค

• 2 Players Online Coop Mode
    โหมดการเล่นช่วยกันสองคนผ่านออนไลน์ ที่สามารถช่วยกันกับเพื่อนทำภารกิจ Street Sweep ร่วมกันได้ เพื่อแข่งกับผู้เล่นคนอื่นๆเช่นกัน

• Rich New Content
    เพิ่มคอนเท้นต์ใหม่อื่นๆ อย่างฉากแผนที่ใหม่ ที่หลบซ่อนของ T-Bone Grady หรือออฟฟิศลับของ Blume เพิ่มอุปกรณ์ใหม่ๆ อย่าง Eugene กล้องติดปืน และอุปกรณ์แฮคใหม่ๆ

Genre: Action
    Developer: Ubisoft Studios
    Publisher: Ubisoft
    Release Date: 30 September 2014

System Requirements
    MINIMUM:
    OS: Windows Vista (SP2), Windows 7 (SP1) or Windows 8 (Please note that we only support 64 bit OSs.)
    Processor: Intel Core 2 Quad Q8400 @ 2.66Ghz or AMD Phenom II X4 940 @ 3.0Ghz
    Memory: 6 GB RAM
    Graphics: DirectX 11 graphics card with 1 GB Video RAM - Nvidia Geforce GTX 460 or AMD Radeon HD 5770
    DirectX: Version 11
    Hard Drive: 25 GB available space
    Sound Card: DirectX 9.0c Compatible Sound Card with Latest Drivers

Update 5 Incl Bad Blood DLC - 3.66 GB
    (ไม่จำเป็นต้องลงอัพเดทตัวก่อนหน้านี้ ลงตัวล่าสุดนี้เลย)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07

ONE2UP
    (แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ - ก๊อปไฟล์ในโฟลเดอร์ Update - ก๊อป Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น ++

**มีปัญหาเข้าเล่นเกมไม่ใด้**
    ให้ลบไฟล์ในโฟลเดอร์ WATCH_DOGS\bin ทั้งหมด
    แล้วก๊อปไฟล์ในโฟลเดอร์ Original game\bin ไปลง แล้วลง Crack - เล่น

**DLC เทสกับเกมตัว WATCH_DOGS - RELOADED [FULL GAME]
    ลงเล่นใด้ 100% By Gii1818 @ blackloadgame.com

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 24th September 2014 เมื่อ 09:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 33 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณครับ จะลงตัวนี้ต้องมีตัวเกมส์หลักก่อนใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ de1595 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ จะลงตัวนี้ต้องมีตัวเกมส์หลักก่อนใช่ไหมครับ
    ใช่ครับ....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมลองทำทุกวิธีแล้ว กดเข้าเกมแต่ไม่มีไรเกิดขึ้นอ่ะครับ มีวิธีแก้ใหม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ยืนยัน 1 เสียงลง DLC เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    ขอบคุณครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ภาคนี้มันใช้ save เก่าของตัวเกมป่าวครับ หรือเข้าไป ต้องเก็บสกิล เก็บอาวุธ อะไรใหม่หมด

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอ Link ตัวเกมส์หลักหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ขอ Link ตัวเกมส์หลักหน่อยครับ
    **DLC เทสกับเกมตัว WATCH_DOGS - RELOADED [FULL GAME]

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PromNaKub อ่านกระทู้
    ผมลองทำทุกวิธีแล้ว กดเข้าเกมแต่ไม่มีไรเกิดขึ้นอ่ะครับ มีวิธีแก้ใหม
    ลองปิดแอนติ้ หรือ ถอนออกไปแล้วลง Crack ใหม่ครับ.

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    พึ่งโหลดเสร็จซักพักแล้วลองทำตามท่านจิว เล่นได้ครับ
    แต่ผมใช้ตัวเกม Watch.Dogs.Deluxe.Edition วิน7x64
    เลยมายันให้ท่านจิวหน่อย ใงขอบคุณอีกครั้งครับ DLC นี้แจ่มจริงๆ
    เรื่องเซฟ ของเก่าก็ยังอยู่ ใหม่ก็เซฟแยกกัน เลือกเล่นได้ ตามสบายครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ตัว REPACK ลง DLC ตัวนี้ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    อันเก่าผมใช้ crack ของ reloaded ตัวใหม่นี้ใช้ของ 3DM แล้วเซฟหายครับ ต้องแก้ยังไงหรอครับ
    [IMG][/IMG]

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    ขอบคุณครับ ตัวเกมหลักยังไม่จบเลยย-*-

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ผมก็ไม่ขึ้นนะ ยัง งง อยู่ ?

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อยู่นอกบ้านภาพปรกติ พอเข้าบ้านตัวเอง ภาพขาวมองไรไม่เหนเลยเหมือนมีแต่หมอก อินเตอร์เฟสทุกอย่างชัดอยู่คับ
    เป็นบัคหรืออะไร
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

กล่าวขอบคุณ
    170
    ONE2UP พาส 5 6 7 linkbuck เสียหรอครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auireal อ่านกระทู้
    ONE2UP พาส 5 6 7 linkbuck เสียหรอครับ ?
    เว็บน่าจะล่มไปพักนึง แต่ตอนนี้น่าจะกลับมาปรกติแล้วครับ...

กล่าวขอบคุณ
    15
    ลงอะไรก่อนอะครับ ในโฟลเดอร์จะมี4ไฟล์
    - crack original game
    - update
    - crack (จาก 3dm)
    - cracka (จาก 3dm )

กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เล่นได้แล้วครับ แตกไฟมาเจอโฟลเดอร์ crack กับ cracka ไม่รุ้เอาไง เลยเอา crack ลงก่อนแล้วตามด้วย cracka เล่นได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jameweza อ่านกระทู้
    ลงอะไรก่อนอะครับ ในโฟลเดอร์จะมี4ไฟล์
    - crack original game
    - update
    - crack (จาก 3dm)
    - cracka (จาก 3dm )
    วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ - ก๊อปไฟล์ในโฟลเดอร์ Update - ก๊อป Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น ++

ลงตามวิธีข้างต้นที่แนะนำครับ...

ส่วนไฟล์ original game **ลงสำหรับกรณีเข้าเล่นเกมไม่ใด้ ซึ่งกรณีนี้เกิดขึ้นเมื่อลง Crack ซับซ้อนกันหลายตัวและหลายครั้ง ตัวไฟล์ original game คือไฟล์ต้นฉบับของเกม **กรณีปัญหานี้ผมเทสเอง และเจอปัญหา และแก้ไขใด้ตามที่แนะนำไว้

ในส่วนของไฟล์ Crack ในวิธีติดตั้งที่แนะนำให้ลง ไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ตัวเดียวพอครับ **ส่วนไฟล์ในโฟลเดอร์ Cracka เป็นไฟล์ Crack เหมือนกัน แต่ตัวเข้าเกมจะเป็นของ 3DM โดยตรง จะเข้าเกมที่ Watch_Dogs_3dm.exe

**หมายเหตุ ปิดท้าย!! - เกมทุกเกมที่ผมไม่แน่ใจ ผมจะเทสเองก่อนเสมอ และถ้าเจอปัญหา ก็จะบอกแนวทางการแก้ไข รับรองไม่มีมั่วนิ่ม 555+

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    วิธีติดตั้ง

ลงตามวิธีข้างต้นที่แนะนำครับ...

ส่วนไฟล์ original game **ลงสำหรับกรณีเข้าเล่นเกมไม่ใด้ ซึ่งกรณีนี้เกิดขึ้นเมื่อลง Crack ซับซ้อนกันหลายตัวและหลายครั้ง ตัวไฟล์ original game คือไฟล์ต้นฉบับของเกม **กรณีปัญหานี้ผมเทสเอง และเจอปัญหา และแก้ไขใด้ตามที่แนะนำไว้

ในส่วนของไฟล์ Crack ในวิธีติดตั้งที่แนะนำให้ลง ไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ตัวเดียวพอครับ **ส่วนไฟล์ในโฟลเดอร์ Cracka เป็นไฟล์ Crack เหมือนกัน แต่ตัวเข้าเกมจะเป็นของ 3DM โดยตรง จะเข้าเกมที่ Watch_Dogs_3dm.exe

**หมายเหตุ ปิดท้าย!! - เกมทุกเกมที่ผมไม่แน่ใจ ผมจะเทสเองก่อนเสมอ และถ้าเจอปัญหา ก็จะบอกแนวทางการแก้ไข รับรองไม่มีมั่วนิ่ม 555+
    อ๋อ เข้าใจแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ลองเปลี่ยนไปลงเกมที่ไดร์ฟ C เจอ DLC ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขอบคุณครับ
    CPU Intel Core i7-4700HQ (2.40 GHz, up to 3.40 GHz)
    nVidia GeForce GT 745M (2 GB DDR3) RAM DDR3 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เล่นได้จริงๆครับยืนยัน