ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Fashion Island Ramindra, BKK
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Question สอบถามหรือถามความเห็น ? (เกี่ยวกับโปรแกรมฟรีแต่มีคนครอบลิงค์หาเงิน $$=฿฿) พวกคุณคิดอย่างไรกัน ?

คิดอย่างไร ? กับบุคคลที่หน้าเงินเห็นแก่เงิน นำโปรแกรมฟรีมาแจกโดยครอบลิงค์เพื่อหาเงินเข้ากระเป๋าตัวเอง
    ตั้งแต่ทางเว็บเริ่มเปิดให้สมัครสมาชิก ก็มี User ใหม่ ๆ เข้ามาเรื่อย ๆ และที่สำคัญ User ใหม่ ๆ จะนำโปรแกรมฟรี
    ที่ตัวเอง Download มาแล้ว นำไป Upload ใหม่เพื่อครอบลิงค์หาเงิน พวกท่านคิดว่าอย่างไรกันบ้างครับ (User
    เก่าก็เห็นมีอยู่บ้าง)

• มันก็สิทธิของเขา เราไปอิจฉาเขาหรือไง ?
    • เราก็ทำอยู่เหมือนกันไม่เห็นจะเป็นอะไร (กดนิด ๆ หน่อย ๆ ไม่ได้หรือไง โหลดได้เหมือนกัน)
    • ก็ของเขาแจกฟรี ใครจะโหลดแล้วเอาไปทำอะไรต่อก็ได้
    • ก็ของเขาแจกฟรีนี้จะเอาไปหาเงินต่ออีกได้ไง
    • เฉย ๆ ไม่ได้สนใจ ใช้โปรแกรม Skip ข้ามลิงค์พวกนี้อยู่แล้วครอบหรือไม่ครอบก็ได้
    • มันก็ดีแล้วนี้ที่เขาเอาโปรแกรมมาแจกให้จะมาบ่นทำไม

ส่วนนี้เป็นหลาย ๆ ความเห็นที่อาจบางท่านตอบ ผมเลยอยากจะทราบความเห็นเพิ่มเติมว่าท่านคิดอย่างไรกันบ้าง
    ตัวผมเองก็พยายามจะข้าม ๆ ไปเดี๋ยวกระทู้เขาก็ตกไป ผมเองไม่ได้มีผลงานหรือมีไฟล์ที่ตัวเองอัพโหลดหรอกนะครับ
    ผมก็แค่คนที่เข้ามาโหลดแล้วก็โพสขอบคุณไปก็เท่านั้น

ปล.กระทู้นี้ไม่ต้องการให้เกิดความแตกแตกภายในบอร์ดเพียงแต่ต้องการมองหาความคิดเห็นของแต่ละท่าน แต่ถ้ามัน
    ไม่ได้เป็นเรื่องที่ผิดกฎของบอร์ดในการอัพไฟล์ใหม่ครอบลิงค์หาเงินผมก็ยินดีครับ (ให้กระทู้ตกไปเอง) แต่ถ้าความเห็น
    ของหลาย ๆ ท่านมองว่าไม่ควรจะมีแบบนี้ก็อยากให้ MOD หรือ Admin ช่วยพิจารณาออกกฎหรือข้อห้ามเข้ามาควบคุม
    การที่นำโปรแกรมแจกฟรีไปครอบลิงค์หาเงินเข้ากระเป๋าตัวเองด้วยก็จะดีมากครับ
    ปล2. ไม่รู้ผมมาโพสผิดหมวดหรือเปล่า

หากมีข้อผิดพลาดตรงไหนผมต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยจริง ๆ ครับและขอบคุณทุก ๆ ความคิดเห็น

ジョーカーゲーム。
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    ผมเฉยๆนะ ถ้าไม่อยากกดครอบลิงค์ ก็คลุมชื่อแล้วกดหาจากกูเกิ้ลก็ได้นี่ครับ ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ก็นะมันก็ฟรีหมดนั่นแหละ ที่เราๆใช้กันอยู่
    พูดไม่ได้แฮะ

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    = = แล้วดูอย่างพพี่ Ramis หรือ Kajerng เขาก็โตกันแล้วทำงานเป็นหลักแต่เขาเอาเวลามานั่งอัพเกมให้พวกเราได้เล่นมันก็เป็นน้ำใจเล็กๆน้อยที่พวกเราทำได้ ปล สำหรับพวกใหม่ๆที่อัพแล้วครอบลิงค์ 2-3 อันไปไกลๆเลยไป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Death_Backers อ่านกระทู้
    ผมเฉยๆนะ ถ้าไม่อยากกดครอบลิงค์ ก็คลุมชื่อแล้วกดหาจากกูเกิ้ลก็ได้นี่ครับ ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
    +1 ครับ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parisj007 อ่านกระทู้
    = = แล้วดูอย่างพพี่ Ramis หรือ Kajerng เขาก็โตกันแล้วทำงานเป็นหลักแต่เขาเอาเวลามานั่งอัพเกมให้พวกเราได้เล่นมันก็เป็นน้ำใจเล็กๆน้อยที่พวกเราทำได้ ปล สำหรับพวกใหม่ๆที่อัพแล้วครอบลิงค์ 2-3 อันไปไกลๆเลยไป
    สุดยอบครับ ทั้ง 2 ท่าน ณ ตอนนี้ อยู่มานานมากละ
    แต่ก็ยังอัพเดตอยู่ ทำเหมือนเป็นหน้าที่ อย่างนึงไปละ ทั้งๆที่ทำงานกันแล้ว
    ขยันหาเงินทุกช่องทางรึปล่าวนี่ แบบไหนๆก็ใจดีละขอรับเงินทางอ้อมด้วยละกัน