ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43

Red face คือ อยากขอ tom clancy’s the division , Far Cry3 และ Saint Row 3 หน่อยครับ

คือผมอยากเล่น 3 เกมนี้มากเลยครับ ขอเป็นลิ้งก็ได้ครับ รบกวนหน่อยครับ >W<

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ลองค้นหาด้วยตัวเองก่อนครับ ค้นหาแล้วไม่ได้ค่อยหาคนช่วยเหลือนะครับ "ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน" ตามภาพเลย

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    The Division ยังไม่วางจำหน่ายนะครับ
    "If the world don't have any villains, so the world don't have any heroes"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ท่านeAthenaTHพูดมาก็ถูกครับ ข้อนี้ผมรู้ดี ไอดีตอนบอร์ดเก่าผมมันเข้าไม่ได้ถึงได้มาสมัครใหม่ ผมก็อยู่มานานแล้วก็พอจะรู้อยู่ครับ หลายปีดีดักเลยทีเดียว

FarCry3 ผมหาแล้วที่เข้าตามี 3 ท่าน(รวมท่านRamis) แต่ทั้ง3ท่าน เหมือนๆจะโหลดไม่ได้เลยครับ ไม่รู้ว่าเน็ตผมหรือยังไง

ส่วน Saint Row 3 นี้ผมยังไม่ได้หาจริงจังเท่าไหร่ เพราะผมสงสัย The Division มาก เลยลองมาโพสดูครับ เลยติด Saint Row 3 มาด้วย

ขออภัย ณ ที่นี้ครับ

ท่าน biohazardboy ผมนึกว่าออกแล้ว ไปลองดูผ่านๆจากเว็ปอื่นมา ขออภัยครับ ^ ^

ป.ล. ผมสมัครครั้งแรกตอนผมอยู่ ม.3 ม.4 ประมาณนี้ ตอนนี้ผม มหาลัยปี 3 = = แต่ไอดีเก่ามันเข้าไม่ได้ก็เลยสมัครใหม่ครับผม ^W^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: