ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Meridian: New World - (CODEX) | FULL | 2014 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Title: Meridian: New World
    Genre: Indie, Strategy
    Developer: Elder Games
    Publisher: Merge Games, Headup Games
    Release Date: 4 Apr, 2014

Meridian: New World แดเนียล แฮนสัน ผู้บัญชาการของการเดินทางครั้งแรกไปยังดาวเคราะห์ Meridian และค้นพบความลับอันดำมืดของมัน ด้วยตัวเลือกมากมายในการออกแบบกลยุทธ์ของคุณเอง รวมทั้งอุปกรณ์ต่างๆ และความสามารถพิเศษของยูนิตของคุณ ใช้ความสามารถของคุณที่ใดก็ได้ในสนามรบและเปลี่ยนกระแสของการต่อสู้ โดยการลดทอนกองกำลังศัตรู หรือจะเลือกพึ่งพาการวิจัยอาวุธหรือความสามารถพิเศษที่ดีกว่า ไม่ก็เสี่ยงสร้างเศรษฐกิจที่มีขนาดใหญ่สร้างกองทัพขนาดใหญ่จากทรัพยากรของคุณ นั่นเพราะกลยุทธ์ที่คุณใช้และจำนวนทหารที่คุณเสียสละไปเพื่อให้บรรลุเป้าหมายของคุณ จะมีผลต่อทัศนคติของผู้ใต้บังคับบัญชาของคุณที่มีต่อคุณ

System Requirements

Minimum:

Processor: 2.5Ghz single core
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: nVidia GeForce 8600 GT / ATI 2600 Pro
    DirectX: Version 10
    Hard Drive: 830 MB available space
    Sound Card: Required

Recommended:

Processor: 3Ghz dual core
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: nVidia GeForce GTX 275 / ATI Radeon 4770 (or higher)
    DirectX: Version 10
    Hard Drive: 830 MB available space
    Sound Card: Required

FULL GAMES - CODEX 1.3 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

One2Up(1) : Part1 : Part2 : Part3
    One2Up(2) : Part1 : Part2 : Part3

sld-games.blogspot.com

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Crack > Play

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    533
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    ขอบคุณครับ
    THANK ------------- LIKE / LOAD -------------- LOVE

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    รอมานาน..มาก..ขอโหลดหน่อยละกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuttaponchuenawa : 28th September 2014 เมื่อ 19:21

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1

มันขึ้นแบบนี้ เหมือนของพี่ RAMIS เลยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bassio777 อ่านกระทู้

มันขึ้นแบบนี้ เหมือนของพี่ RAMIS เลยครับ
    เหมือนกัน............................
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    22
    เล่นได้คับ แค่ลงโปรแกรมในโฟเดอร์ _CommonRedist
    (โปรแกรมทั้งหมดนี้จะอยู่ที่ที่เราลงเกมส์นะครับ)แล้วลงให้หมดทุกโปรแกรม แล้วก็ทำการแค็ก

โดยก๊อปไฟล์ที่อยู่ในโฟเดอร์ CODEX ทั้งหมดไปวางที่เราลงเกมส์ทีแรก เป็นอันเสร็จ
    ไฟล์พวกนี้ก็จะอยูที่ไฟล์ที่เราแตกออกมาตอนแรกนั่นเองครับ น่าจะเล่นได้นะ เพราะผมก็เล่นอยู่ตอนนี้

ทีแรกก็เล่นไม่ได้หรอกครับ แต่ลืมไปว่าไม่ได้ลงโปรแกรม ที่อยู่ใน _CommonRedist ก่อน แล้วค่อยแค็ก
    เสือกไปแค็กก่อน แต่ตอนนี้เล่นได้แล้ว สบายจาย ^_____^

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    CE hack exp+unlock meridain new world