ผมไม่รู้ จะพุดยังไง นะครับ เเต่่า มันเกิดง่าย ไปปะครับ สกิลติดตัวก็เพิ่มเลือดลูกเดียว ไหนจะพอคิลได้ สกิล 3คูลดาวน์อีก ล้วงตัวเปราะๆก็ล้วงง่ายมากก เเถมอันติไม่เป็นเป้าใครอีก
เอาเป็นว่าคนพึ่งหัดเล่นออกของไม่ถูก ยังโหดเลย คือใครมีวิธีจัดการมั้งมั้ยครับเนี่ย ยิ่งตอนนี้เเจกให้เล่นฟรีอีก เจอไก่เกิดเกือบทุกตา ผมเล่นตัวนี้ไม่เป็นหรอกนะเเต่ลองเล่นดูเห้ยมันโกงไปวะ
ทำไมไม่โดนเนิฟไปบ้าง

ปล.อยากบ่นมานานละครับ ขอระบายในกระทู้นี้ละกัน