ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Dark Souls II: Crown of the Ivory King - (FTS) | DLC-Only | 2014 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Title: Dark Souls II: Crown of the Ivory King
    Genre: Action, RPG
    Developer: FromSoftware, Inc
    Publisher: Namco Bandai Games, FromSoftware, Inc

Dark Souls II: The Lost Crowns Trilogy ที่วางจำหน่ายเป็นแบบ Episode แยกกัน 3 Episode ซึ่งใน The Lost Crowns Trilogy นั้นจะเป็นการพาผู้เล่นกลับไปยังพื้นที่ดั้งเดิมของตัวเกมซึ่งผู้เล่นนั้นจะได้พบกับศัตรูชนิดใหม่ๆผ่านความยากท้าทายระดับโหดหินและบอสใหม่ของตัวเกม โดยใน Episode แรกนั้นมันจะใช้ชื่อว่า Crown of the Sunken King ผจญภัยชั้นใต้ดินในเมืองวิหารที่ถูกลืม , DLC ตัวที่สองนั้นจะใช้ชื่อว่า Crown of the Old Iron King จะผจญภัยบนหอคอยสูงระฟ้า และ DLC ตัวสุดท้ายกับ Crown of the Ivory King ผจญภัยวิหารโบราณที่ต้องเผชิญกับพายุหิมะที่ก่อตัวเกิดขึ้นมาไม่จบสิ้น โดยใน Crown of the Sunken King นั้นจะเป็นเนื้อหาในส่วนแรกที่ผู้เล่นนั้นจะถูกส่งไปผจญภัยเพื่อตามหามงกุฎของ King Vendrick ราชันย์แห่ง Drangleic ซึ่งใน Crown of the Sunken King จะพาผู้เล่นไปยังโลกที่แตกต่างจากจักรวาล Dark Souls II

System Requirements

Minimum:

Processor: AMD® Phenom II™ X2 555 3.2Ghz or Intel® Pentium Core ™ 2 Duo E8500 3.17Ghz
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: NVIDIA® GeForce® 9600GT, ATI Radeon™ HD 5870
    DirectX: Version 9.0c
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 12 GB available space
    Sound Card: DirectX 9 sound device

Recommended:

Processor: Intel® CoreTM i3 2100 3.10GHz or AMD® A8 3870K 3.0GHz
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: NVIDIA® GeForce® GTX 750 or ATI Radeon™ HD 6870 or higher
    DirectX: Version 9.0c
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 15 GB available space
    Sound Card: DirectX 9 sound device

DLC PACK-FTS

Filecondo |:| Rabbitfile |:| One2Up(1) |:| One2Up(2)

UPDATE-v1.06-FTS

Filecondo |:| Rabbitfile
    One2Up(1) : Part1 : Part2
    One2Up(2) : Part1 : Part2

sld-games.blogspot.com

แยกไฟล์ > ติดตั้ง Update v1.06 > Copy DLC ไปที่ตัวเกมหลัก > Crack > Play
    joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เล่นได้ครับผม แต่ผมใช้แคร็กของ CRACK - CODEX นะครับ เพราะผมต้องการใช้เซฟเดิม(ใช้แคร็กCODEX มาตลอด)

CRACK-โหลดของคุณ-RAMIS-ในนี้ครับ

ขอบคุณมากๆนะครับบบบบบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paanuu : 30th September 2014 เมื่อ 13:23

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

.

[IMG][/IMG]

ขอถามหน่อยครับผมลงอะไรเสร็จหมดแล้วแต่ในรูปยังขึ้นแค่ v1.05 อะครับแต่ข้างในเป็น v1.6 ไหมอะครับผมอยากรู้เพราะผมยังเล่นไม่ถึงเลย ผมลงเอาไว้ก่อนอะครับ มีตรงไหนให้เช็คดูไหมครับว่ามันอัพเดทแล้ว รึว่ายังเป็นเหมือนเดิมอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย axideska : 2nd October 2014 เมื่อ 23:23 เหตุผล: ภาพไม่ขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ axideska อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

ขอถามหน่อยครับผมลงอะไรเสร็จหมดแล้วแต่ในรูปยังขึ้นแค่ v1.05 อะครับแต่ข้างในเป็น v1.6 ไหมอะครับผมอยากรู้เพราะผมยังเล่นไม่ถึงเลย ผมลงเอาไว้ก่อนอะครับ มีตรงไหนให้เช็คดูไหมครับว่ามันอัพเดทแล้ว รึว่ายังเป็นเหมือนเดิมอะครับ
    ของผมขึ้นแบบนี้ครับ

ตอนลงเสร็จแล้วจะมีให้เลือก y/n ให้เลือก n นะครับ ถ้าเลือก y จะรีสตอรกลับไปใช้ตัวเดิม

เล่นจบแล้วครับ รู้สิกว่า จะโหดน้อยลงนิดหน่อยครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    งั้นเดี๋ยวผมจะลองลงทับใหม่ดูครับ ก็คือลง setup v1.06 ก่อน แล้วกด N และ Copy DLC ไปทับ และผมก็เอา Crack codex ลง แบบนี้ใช่ปะครับ เดี๋ยวตอนเย็นๆจะมารายงานครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ผมลงแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมหงะ เศร้า ยัง 1.05 เหมือนเดิมเลย อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ผมเข้าใจและครับ ผมต้องใช้ crack ของเขาถึงจะได้ 1.06 ครับ แต่ save ของผมหายอะครับ มีให้โหลด crack codex 1.06 ไหมอะครับ ผมมีของเขาล่าสุดแค่ 1.05 อะครับผม (ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับที่ผมต้องใช้ crack ของคนอื่นอะครับ) ของคุณแพทเกมส์มากๆเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ผมตอนนี้กลายเป็น v1.06 แล้วแต่ประตู DLC ยังไม่เปิดเลย ทำยังไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    12

ประตูมันไม่เปิดอะครับ ทางเข้า DLC ใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย axideska : 4th October 2014 เมื่อ 02:44 เหตุผล: ภาพไม่ขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ axideska อ่านกระทู้

ประตูมันไม่เปิดอะครับ ทางเข้า DLC ใหม่
    ต้องไปฆ่าบอสแมงมุมก่อนครับ ประตูก็จะเปิดเองครับ

ทางแยก 3 ทาง ไปทางขวาก่อนเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paanuu : 4th October 2014 เมื่อ 08:04

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ตอนนี้ถึง Iron Keep แล้ว ประตู DLC ก็ยังไม่เปิด ง๊า