ไม่ได้มาขายของนะครับ แค่ประกาศหาคนมารับโอนสิทธิ์

ต้องการโอนสิทธิ์แบบ แพลตตินั่ม

1.ไม่มีค่าใช้จ่ายแรกเข้า มีค่าโอนสิทธิ์ 1,177 บาท ทางผมจ่ายให้เองครับ

2. เล่นได้ทุกสาขา หลังโอนเสร็จเล่นได้ทันทีเลย

3. รายเดือน จ่ายแบบตัดผ่านเครดิต 2,606/เดือน รวม vat แล้วครับ

4. ต้องมาโอนสิทธิ์ที่ ต้นสาขา คือ ตึก สาทรสแควครับ

5. สิทธิ์ที่ได้รับคือ เล่น FF ที่ไหนก็ได้ ทุกสาขา (ในโลก) 1 ปีเต็ม

ว่าง่ายๆคือติดต่อมาแล้วเตรียมแค่บัตรประชาชนและบัตรเครดิตมา ที่ตึกสาทรสแคว (bts ช่องนนทรี) ก็ทำการโอนสิทธิ์ไปฟรีๆเลยครับ ค่าแรกเข้า (4,xxx) ไม่ต้องเสีย ไม่ต้องเสียซักบาทครับ จ่ายรายเดือนของท่านเดือนแรกก็เล่นได้เลย

ตอบจากทู้นี้ หรือ แอดไลน์ผมมาก็ได้ครับ zenc_

ใครสนใจรีบหน่อยนะครับ จะได้เริ่มเล่นวันที่ 1 ตค ได้เลย