ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 67891018 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    กำลัง รอ REPACK - COREPACK ติดตั้ง มา เป็นชัวโมงแล้ว ยังไม่ถึงครึ่งทางเลย นานมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    REPACK - COREPACK เล่นได้ครับผม

แต่เข้าผ่าน shortcut ตรง desktop ไม่ได้ครับ ต้องเข้าในโฟลเดอร์
    จริงๆเล่นได้นานละครับ แต่มัวแต่ล่าออคมันส์ไปหน่อย นึกว่าให้ล่าหัวหน้าออคแล้วจะไปเนื้อเรื่องเรื่อยๆ ที่แท้มันเป็นเควสๆไปเอง (ที่ล่ามาทั้งหมดเนื้อเรื่องไม่คืบเลย 5555555555555)

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    มายืนยันครับเล่นได้ 100% เกมส์นี่ราคาไม่แพงผมจะซื้อแท้อยู่หลังจากได้ลองเล่นแล้วหน้าเก็บสะสมมากเกมส์นี้ผมต้องไปซื้อแท้มาเล่นแน่นอน จากที่ลองเล่นของคุณรามิสดูแล้วมันมากนะเกมส์นี้
    ผมโหลดตัว FULLGAME - CODEX One2Up 62พาส + กับ ULTRA HD TEXTURE PACK และ+กับ ALL DLCs UNLOCK (ผมใช้แคร๊กที่มากับ ULTRA HD TEXTURE PACK นะครับ)
    เสียดายหน้าจอผมรายละเอียดหน้าจอสุดที่ 1600x900 หน้สจอ 20นิ้ว เสียดายที่หน้าจอไม่ใช่ 1920x1080 ไม่งั้นผมก็ปรับแล้ว
    นี้ดูภาพกันเลยไม่รู้ว่าแตกต่างกับตัวไม่ลง ULTRA HD TEXTURE PACK ยังไงนะเพราะผมลงไปทีเดียวเลยไม่ได้ถ่ายตอนไม่ได้ลงไว้ ถ่ายแต่ตอนลง ULTRA HD TEXTURE PACK ไปแล้ว
    (จัดเต็มเลยนะ)
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

ปล.ตั้งแต่โหลดยันติดตั้งมายังไม่เจอปัญหาแตกไฟล์ไม่ได้ โหลด 99%ก็ไม่เจอ ติดตั้งก็ไม่นาน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guzjungle อ่านกระทู้
    ได้ 60% แล้ว has stopped working ลองแตกไฟล์ใหม่ หรือปิดแอนติไวรัสแล้วแตกไฟล์ใหม่ แนะนำตอนที่ลงพยายามอย่าเล่นอะไรให้มันทำงานหนักมากเกินไป ปล่อยไว้เฉยๆจะดีมากครับ

ทำตามที่บอกทุกอย่างแล้วครับ คราวนี้ไม่ถึง 15% ขึ้น stopped working เวนจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    116
    REPACK - COREPACK พวกคุณ ติดตั้งนานมั้ยครับ ผม สอง ชมล่ะ มันยัง ไม่ถึงครึ่งทางเลย กังวลจิง ToT

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedSockDevil อ่านกระทู้
    REPACK - COREPACK พวกคุณ ติดตั้งนานมั้ยครับ ผม สอง ชมล่ะ มันยัง ไม่ถึงครึ่งทางเลย กังวลจิง ToT
    นานอยู่เเต่รู้สึกไม่ถึง 2 ชมนะ นานเกินไปเเล้วอย่างนั้น ก็จำไม่ได้เหมือนกัน เเค่คงไม่ถึง1 ชมหรอก สำหรับผมนะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049

ภาพเปรียบเทียบ ระหว่าง ธรรมดา กับ HD ครับ ฉากละเอียดขึ้น

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    โอยยเซง firedrive กับ shockshare โหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    116
    โอย ติดตั้งเส็ดแล้ว เล่นได้ ร้อยเปอเซ็นครับ กว่าจะเส็ด ติดตั้งตั้งแต่ 5 โมงครึ่่่งเสร็จตอน 4 ทุ่ม15

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ลงแล้วขึ้น Isdone dll error ครับ ตัว repack corepack แก้ยังไงดีครับ โหลดมา 4 รอบแล้วก็ยังไม่หาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เป็นแบบนี้ทำไงครับ ช่วยทีรอมาทั้งวัน

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maximaz อ่านกระทู้
    ลงแล้วขึ้น Isdone dll error ครับ ตัว repack corepack แก้ยังไงดีครับ โหลดมา 4 รอบแล้วก็ยังไม่หาย
    หาโหลดไฟล์ Isdone.dll มาใส่ในตัวเกมส์ที่จะติดตั้ง...

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    Repack Core Pack file 32 แตกไฟล ไม่ได้ มัน corrupt ครับ ลองrecovery แล้วก้ยังไม่ได้ครับ เหลือแค่ไฟลเดียว ลองโหลดใหม่หลายรอบก้ยังเหมือนเดิม รบกวนขอวิธีแก้ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    ตรงนั้นโอเค อัพเดตvgaเวอร์ล่าสุดยัง ถ้าตัวเกมยังอยู่อยากให้ลองลงใหม่อีกที ใช้โปรแกรมที่ลบเกมได้ถอนรากถอนโคน เช่นYour unin ไม่ได้อีก ....ก็ ทำใงดีละ

ผมลงใหม่ใช้ repack blackbox ไม่รู้จะทำยังไง ถ้าทีมวิวมาดูให้ผมด้วยจะดีมาก T^T ผมลงไดร์ D นะ เกี่ยวหรือเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rattonyou : 2nd October 2014 เมื่อ 23:45

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393
    ถ้าใส่ HD ลงไปเนี้ย จะกินสเปคเครื่องเพิ่มขึ้นเยอะไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

REPACK - COREPACK

One2Up เล่นได้ 100%

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rattonyou อ่านกระทู้

ผมลงใหม่ใช้ repack blackbox ไม่รู้จะทำยังไง ถ้าทีมวิวมาดูให้ผมด้วยจะดีมาก T^T ผมลงไดร์ D นะ เกี่ยวหรือเปล่า
    ปัญหาเดียวกันครับ เป็นแบบไม่ทราบสาเหตุจริงๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    รีวิวครับบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chocalove : 3rd October 2014 เมื่อ 07:28

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gunoobkub119 อ่านกระทู้
    เป็นแบบนี้ทำไงครับ ช่วยทีรอมาทั้งวัน
    window คุณ 32bit ใช่ปะ ถ้าใช่สรุปคือเล่นไม่ได้ลง window ไหม่เป็น 64 bit

กล่าวขอบคุณ
    1,362
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    REPACK - COREPACK ติดตั้ง3 ชั่วโมงกว่าเลยครับ เล่นได้ 100000000000000% ครับ
    ผมมันก็แค่ คนเล่นเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    1
    โหลด firedriveเวอร์ใหม่ไม่เป็นอะครับ แนะนำหน่อย

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rattonyou อ่านกระทู้

ผมก็ยังมึนๆเหมือนกันปัญหามันดูจะกว้างTeamViewerไปผมก็ยังนึกไม่ออกว่าจะไปทำอย่างไร แต่ปัญหาแบบท่านก็เป็นกันหลายเครื่องอยู่เหมือนกัน
    กำลังพยายามหาสาเหตุอยู่เหมือนกันเกมมันยังใหม่อยู่ ถ้าคิดว่า เสป็คเครื่องของเราได้ การ์ดจอของเราผ่าน ก็ต้องมองไปที่ระบบวินโด้ ของท่านลงแบบโกสมาของkkd v2
    ซึ่งโดยมากช่างคอมมักจะนำมาโกสให้ลูกค้าเป็นส่วนมาก เพราะของkkd มีชื่อเสียงแต่ใงก็สู้แบบลงสดๆไม่ได้ โกสข้ามชิบไม่ใช่ว่าจะโอเคไปทุกเครื่อง เล่นไปนานๆจะรู้
    ท่านลงวินเองได้ปาวถ้าได้เป็นผมจะลองลงใหม่แบบสดๆนะ เพราะอาจเป็นทางที่จะทดสอบได้เลยว่า มันจะเป็นเหมือนเดิมอีกปาว เรื่อง vga ก็น่าสนใจกับเกมนี้ลองไปอ่านลิ้งนี้ใช้ google แปลเอา

http://segmentnext.com/2014/09/30/mi...aks-and-fixes/

เรื่องเกมลงไว้ไดว์ไหนไม่น่าเกี่ยวยิ่งrepack blackbox ลงได้ตามใจชอบ copyไปเล่นอีกเครื่องยังได้ ผมลงตัวฟูลเกม ยังลงไว้ไดว์อื่นเลยลองเปลี่ยนที่มันก็ยังเล่นได้
    เกมเถื่อนสมัยนี้มันดีแบบนี้ละ แต่เรื่องลงแล้วไดร์นั้นเหลือพี้นที่น้อยเกินไปก็มีส่วนเหมือนกันกับบางเกมที่จะรันเล่นไม่ได้ ต้องค่อยๆหาสาเหตุไป เรื่องโปรแกรมไวรัส ก็อาจเป็นได้ ตอนลงเกมหรือเล่นเกมควรปิด
    ไฟล์วอลร์ก็ควรปิด windows Defdnder ก็ควรปิดตายเลย ตัวแอบกินหัวใจเกมเลย มันหลายสาเหตุมากๆที่จะเป็นไปได้
    ลองเข้าไปอ่านด้านล่างที่ท่านรามิสให้คลิกเข้าไปอ่านเมื่อมีปัญหามีลิ้งให้โหลดบางอย่างที่เราควรจะมีเช่น Visual C++ Redistributable Packages for Visual Studio อันไหนมีแล้วก็ลองรีแพอีกทีมันอาจเน่าไปบางแล้ว
    สุดท้าย ลองโหลดแครก มาลงทับตัว repack blackbox อีกที่เผื่อฟลุ้ก ใงค่อยๆหาส่เหตุไปครับ

ฝากอีกนีด อาจเป็นได้ เรื่องลงเกมไปนานๆrepack blackbox เขาว่าบางเครื่อง2ชั่วโมงขึ้นไป ลงแล้ว มีอาการหยุดซะดิ้อๆ อาจเป็นที่ ฮาร์ดแว เช่นแรม บางครั้งใช้งานหนักๆถึงจะเจอสาเหตุ ไม่หนักก็ยังดูเต็มร้อยอยู่
    พวกนี้มันจะค่อยๆลดประสิทธิภาพไป สงสัยไปเรื่อยครับ อาจไม่ใช่ก็ได้

เสริมอีกหน่อย การอัพเดตการ์ดจอควรลบเวอร์เดิมให้สิ้นซาก ไปโหลดตัวนี้มาลบ ddu v13.0.0.3 เมกกว่าๆเอง แล้วค่อยลงเวอร์ใหม่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pop99 : 3rd October 2014 เมื่อ 11:13

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    REPACK - BLACKBOX / One2Up(DIRECT LINK) 31 part
    โหลดเกม แตกไฟล์ ติดตั้ง เข้าเล่น เซฟ+โหลดได้ ถ้าใครที่เข้าเล่นจากซ็อทคัทหน้าจอไม่ได้
    ให้เข้าไปที่ที่ติดตั้งเกม ที่โฟลเดอร์ x64 หาไอคอน ShadowOfMordor แล้วสร้างช็อทคัท
    ออกมาวางที่หน้าจอเองก็ได้นะครับ ส่วนการปลดล็อค dlc ก็ตามที่ท่านรามิสบอกไว้เลย

การปรับภาพระดับ ultra จำเป็นจะต้องโหลด ULTRA HD TEXTURE PACK และติดตั้งถึงจะปรับได้นะครับ
    แต่ที่ผมลองเเล้วเนี่ยภาพระดับ hd ultra ก็งั้นๆแหละครับเพราะมันไม่ค่อยแตกต่างจากภาพระดับ very high เลย
    แทบจะแยกกันไม่ออก หนักไปกว่านั้นคือความร้อนพุ่งพรวดเลยก็เลยลบทิ้งไปเพราะผมคิดว่ามันไม่จำเป็นเลยนะครับ

แก้ไข

ใครที่ลงเกมไม่ผ่านหรือลงเกมเเล้วติดตรงโน่นนี่นั่น ให้ลองลงโปรแกรมพื้นฐานพวกนี้ที่อยู่ในแผ่นดูนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paripari : 3rd October 2014 เมื่อ 10:11

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ผมโหลดไฟล์จากเว็บ Firedrive ไม่ได้อะครับ คือพอกด continue to file แล้วมันไม่มีให้กดโหลดอะครับแต่มันมี วีดีโอขึ้นมาบังอะ ผมลองเข้าเครื่องอื่นดูก็เป็นเหมือนกัน ไม่รู้ว่าท่านอื่นเป็นไหม ???
    DOVAHKIN !!!

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ crysis01 อ่านกระทู้
    ผมโหลดไฟล์จากเว็บ Firedrive ไม่ได้อะครับ คือพอกด continue to file แล้วมันไม่มีให้กดโหลดอะครับแต่มันมี วีดีโอขึ้นมาบังอะ ผมลองเข้าเครื่องอื่นดูก็เป็นเหมือนกัน ไม่รู้ว่าท่านอื่นเป็นไหม ???
    เขาปิดปรับปรุงไม่มีกำหนดครับ ชัวๆโหลด one2up เอาครับ

Tags for this Thread