ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 242

The Evil Within ปลดปล่อยความสยองอีกครั้ง ด้วย Gameplay Trailer ล่าสุด!!!

The Evil Within ปลดปล่อยความสยองอีกครั้ง พร้อม Gameplay Trailer ล่าสุด!!!

ในส่วนเนื้อหาของตัวอย่างนี้ได้มาในชื่อของ 'Every Last Bullet' ซึ่งได้เปิดเผยถึงรูปแบบการเล่นของเกมที่สำคัญ รวมไปถึง Features ต่างๆ ที่ผู้เล่นจำเป็นจะต้องเข้าใจ ถ้าคุณยังอยากมีชีวิตรอด!
    และแน่นอนเราจะรับบทเป็นตัวละครนักสืบนามว่า Sebastian Castellanos ผู้ตามสืบไขคดีอันน่าสะพรึงกลัวที่เกิดขึ้นใน Crimson City แต่ทว่าตนกลับถูกนำพาเข้ามาสู้โลกอันฝันร้ายอย่างไม่คาดคิด รูปแบบของเกมแน่นอนว่าต้องเป็น Survival Horror ตามสูตรของ Shinji Mikami ผู้ให้กำเนิดตำนานอย่าง Resident Evil/Biohazard

ซึ่งคราวนี้ตัวเกมได้เผยถึงวิธีการเอาชีวิตรอดจากสิ่งชั่วร้ายต่าง ซึ่งแน่นอนว่าต้องเป็นอาวุธ แต่ในเกมนี้ได้เผยว่า "MAKE IT COUNT" ซึ่งก็คืออาวุธอย่างปืนกับกระสุนเป็นสิ่งที่มีจำกัด และหายากมาก (เหมือนได้กลิ่นอายของ Resident Evil ภาคแรกๆ 555+) ถ้าหากตัวคุณไร้ซึ่งอาวุธเหล่านี้ในยามคับขัน ทางที่ดีก็ควรจัดการศัตรูภายใต้เงามืดหรือไม่ก็เตรียมวิ่งหาที่ซ่อนได้เลย ก่อนที่คุณจะถูกฆ่าเสียเอง

ต่อมาตัวเกมพูดถึง "IMPROVISING IS SURVIVING" หมายความว่า ทำทุกวิธีทางเพื่อเอาตัวรอด ซึ่งผู้เล่นสามารถใช้สภาพแวดล้อมต่างๆ อย่างกับดักมหาโหดที่มีอยู่ทั่วไปจะช่วยให้เราสังหารศัตรูได้ เป็นต้น แต่กระนั้นผู้เล่นจะต้องมีไหวพริบในการจัดการกับสิ่งเหล่านี้พอสมควร และบางครั้งศัตรูอาจดูเหมือนว่าตายแล้ว แต่ถ้าอยากให้ชัวร์ก็จุดไฟเผามันซะอีกรอบจะเป็นไร

ประเด็นสุดท้ายที่มีการเปิดเผยคือ "THE OTHER SIDE" หมายความว่า ผู้เล่นสามารถพบจุดที่ปลอดภัยระหว่างเล่นเกมได้ ซึ่งจะเรียกว่า The Asylum พูดง่ายๆ ก็คือ เป็นจุดที่เราสามารถเลือกอัพเกรดความสามารถ อาวุธ และอุปกรณ์ต่างๆ ของเรานั่นเอง แต่ถ้าเราไม่ยอมอัพเกรดล่ะก็... ลำบากแน่!!!

The Evil Within - 'Every Last Bullet' Trailer

รู้แบบนี้แล้ว ขาสยองขวัญสั่นประสาท แบบคลาสสิก คงไม่พลาดกันเป็นแน่แท้

สำหรับเกม The Evil Within (สยองซ่อนเร้น) จะเริ่มวางจำหน่ายในวันที่ 14 ต.ค. 2014 ในทุกแพลตฟอร์ม ..สำหรับชาว PC สามารถ Pre-order ได้แล้วผ่าน Steam ครับ

ที่มา: http://gematsu.com/2014/09/evil-with...bullet-trailer
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nook6199 : 30th September 2014 เมื่อ 15:56

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    หน้าเว็บบัคแล้ววว !! แก้หน่อยๆๆ
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    บะบะบะบะ บัค ครับ
    I74790 GTX770 32GB

กล่าวขอบคุณ
    637
    แก้ยังไงครับผม ผมทำไม่เป้น

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    เอาคลิปไว้ข้างล่างมั้งนะครับ ลองดู

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ย้ายลงมาครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
    ลงข่าวครั้งแรกครับ ขออภัยจริงๆ

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เยี่ยม
    No comment !!

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    ทำให้อยากแล้วจากไป

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    หมดตรูดจาก shadow of mordor ไปแล้ว

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    รอถอยวันแรก อิ อิ

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบใจมากนะจ้า
    VIPSniperKillerDark

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    กลัวจังเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    ไอตัวรูบิคนี้ จะเทพไปไหน บลิ๊งได้ด้วย
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก