ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 376

ถามเรื่องเจลเบรคไอโฟนหน่อยครับ

พอดีผม(กำลังจะ)ได้ไอโฟนฟรีมาจากแฟนน่ะเขาจะไปซื้อใหม่ ผมเลยอยากทราบว่าถ้าเจลมันจะมีปัญหากับตัวเครื่องไหมครับ

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ไม่มีปัญหาแต่ประกันจะหลุด อิอิ อย่าทำจะดีกว่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    อ่อมันหมดแล้วครับประกันน่ะ

ชอบสถิตย์อยู่บอร์ด IT
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 912
    ก็ถ้าอยากซนก็ทำก็ได้นะครับ =w= ก็คงไม่มีปัญหาอะไรหรอก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ก็ดีนะครับ ก่อนหน้านี้ ผมเจลเบรค ios 7.1.2 รู้สึกว่าเร็วขึ้นกว่าเดิม(หรือว่าเราคิดไปเอง)
    ตอนนี้ รอเจล ios 8 เพราะลบApp Cydia ออกติ ดตั้งใหม่ไม่ได้ เจลใหม่ก็ไม่ผ่าน
    เลยอัพเป็น ios 8.0.2 ใช้ไปก่อน รอ...เครื่องมือเจล ออกมาเมื่อไหร่จัดแน่นอน
    (คำเตือน ความชอบส่วนตัวหากคิดจะเจลเบรคควรศึกษาข้อดีข้อเสียก่อนตัดสินใจ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมก็เจลอยู่นะครับ แต่ เจล ซพพอร์ตแค่ ios 7.1.2 ผมเลยใช้แค่ 7.1.2อยู่ ไม่เคยมีปัญหาอะไรนะครับ
    หรือเพราะผมใช้แค่ SBsetting เอาไปซ่อนแอพแชท เวลาอยู่กับแฟน แคตัวเดียวรึเปล่า