ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

เรื่องเก่ายังไม่จบ

สวัสดีครับผม ballba ประจำ love,health

วันนี้มีเรื่องให้ทุกคนช่วยหน่อย

จากกระทู้เก่าที่ผมด่า แฟนใหม่ของแฟนเก่าไป ยังไม่จบฮะ

แฟนเก่าผมโทรมา กวนมากตอนแรก ก็ขอคืนดีกัน แบบตกลงจะคุยกันดีๆนะครับ

ซักพัก ทำเสียงครวญครางใส่ เหมือนโดน จัด อยู่อ่ะ ไอเสียงผู้ชายก็เข้ามา

ผมก็เลยด่ามันนิดนึง กะหรี่หรอ มีผัวแล้วยังโทรมาอ่ะ แล้วไอผู้ชายอะ ชอบนักหรอ เดน กรู อ่ะ 555 (แล้วผมก็วางไป สะใจ มาก 5555 )

แล้วมันก็โทรมาตลอดผมก็ไม่รับ 55 (สงสัยเจ็บลึก) มันเริ่มทำกับผมก่อนเลย

เลยอยากจะมาแจกเบอร์หน่อย 080737495* 1-2-call ครับ เบอร์กะหรี่ฮะ โทรไปด่าได้เลย

โทรไปเล่นแจกเบอร์ไปเลยฮะ ไอนี่มันเลวฮะ มันรักไม่จริง แถมยังมา ตอกย้ำช้ำใจ

นี่อีกเบอร์ฮะ 09011668** วันทูคอลเหมือนกัน ใครโทรฟรี ลองไปด่าที

หรือถามมันก็ได้ เบอร์กะหรี่รึป่าวครับเพื่อนให้มา 55555555555555

ฝากความสะใจทีนะครับ

มันกวนผมจริงๆ ตี 1 กว่าละ โทรมาร้องเสียงคราง sex phone ใส่

เลยไม่ได้หลับไม่ได้นอนละ ผมเลยลุกมาเต้น เพลงแดนซ์

บนโลกนี้มันยังมีเดนมนุษย์อยู่อีกหรอวะเนี่ย

เอาซะผมตื่นเลย ไปหาอะไรกินดีกว่า เหอะๆคอแห้งครับ คุยกับตัว here มันเปลืองน้ำลาย

หยี เสนียด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lone cat อ่านกระทู้
    ถามนิดนึง ผู้หญิงคนที่คุณ balba แจก "เบอร์กะหรี่" หนะเป็นคนไทย หรือเป็นฝรั่ง??
    คนไทยครับ ตอนนี้อยู่ที่ไทย ผมไปนู่นมีเพื่อนฝรั่ง 2-3คนเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ WannadiE อ่านกระทู้
    เอาเบอร์ให้ตำรวจสิภูมิ พวกโรคจิตต้อง เจอกฏหมายถึง จะหายซ่า อย่าแจกเบอร์เลย ช่างเขา
    ได้เลยพี่วิน 555 เซ็นเซอร์ เบอร์ไว้นิดนึงละกันเผื่อใครอยาก โทรไล่ 555

ขอบคุณทุกคนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 29th September 2011 เมื่อ 21:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    สะใจมากเลยครับ ปล่อยไปเหอะผู้หญิงอย่างนั้นอะ เเต่ผมคงไม่โทรไปหรอก 555+

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ผมชอบ sex phone ห้าๆ ล้อเล่นครับ เดียวว่างๆโทรไปมั่ง
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    แหม๋ นายภูมิ ช่วงนี้ ออก วิธีมาร เยอะจังเลยนะครับ เนี่ย ฮ่าๆ แต่มันก็น่าด่า หรอกนะ โทรมาแล้วคราง ใส่ เนี่ย โครตเกลียดเลย

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    แฮะป๊าภูมิด่ามันดีเนอะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    กดรีบ แล้ว เปิดโทรศัพท์ ค้างไว้ ให้มันเสียงตังไปเลย 555
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ถามนิดนึง ผู้หญิงคนที่คุณ balba แจก "เบอร์กะหรี่" หนะเป็นคนไทย หรือเป็นฝรั่ง??

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมว่ามันก็เกินไปนิดนึงนะ ไม่น่าแจกเบอร์

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ฆ่ามันเลยพี่ ภูมิ ฆ่ามัน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย UkuleleAlone : 29th September 2011 เมื่อ 20:37

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เอาเบอร์ให้ตำรวจสิภูมิ พวกโรคจิตต้อง เจอกฏหมายถึง จะหายซ่า อย่าแจกเบอร์เลย ช่างเขา

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    อยากรู้จริงๆ ว่า she จะกะหรี่จริงๆ รึเปล่า

=^.^=

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

先んずれば人を制す
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    ผุ้หญืงก็จังไรชิพหายเลย ด่าแม้งแบบนั้นแหละดีแล้วครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: