ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568

มีใครรอดู เกาหลีเหนือ กะ โกงหลีใต้ แข่งกันมั่งคับ

นาจะเป็นวันนี้ละมั่งที่แข่ง เวลา 18.00 เกาหลีเหนือ กะ โกงหลีใต้ แข่ง กัน ถ้าโกงหลีใต้มันโกงอืกละไห้คิดได้เลยว่าจะเจออะไร

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ผมอะคนนึง ที่จะรอหัวเราะ

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    ว่ากันว่าเกาหลีเหนือเก่งกว่านะครับ เพราะประเทศเค้ามีระเบียบวินัยค่อนข้างสูง เวลาฝึกซ้อมเวลาอะไร ระบบการฝึกซ้อมก็ค่อนข้างโหด และชอบมีข่าวลือแปลกๆอย่าง จับครอบครัวนักเตะเป็นตัวประกันเพื่อบีบคั้นให้นักเตะในทีมดึงศักยภาพออกมาเต็มที่ หรือไม่ถ้าใครเล่นฟุตบอลให้กับประเทศชาติจะทำให้ความเป็นอยู่ของตนเองดีขึ้น ไม่มาใช้ชีวิตอย่างลำบากเหมือนคนอื่นๆ แต่ก็เป็นแค่ข่าวลือที่พูดต่อๆกันมาเชื่อถือไม่ค่อยได้เท่าไหร่

ปล. มีนักเตะเกาหลีเหนือคนนึงที่ผมชอบด้วย แต่รู้สึกจะไม่ติดทีมชุดนี้

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ใช่ครับ ผมว่าเกาหลีเหนือเหมือนจีนครับ ทำอะไรก็ทำอย่างถึงที่สุด ฝึกโหดด้วย เคยเห็นภาพที่เขาฝึกเด็กๆ กัน โหดมาก เขาถึงได้ดีในตอนโตไงครับ

แล้วถ้าเกาหลีใต้โกงอีก ผมเชียร์เกาหลีเหนือให้ยิงระเบิดใส่เกาหลีใต้ได้เลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 2nd October 2014 เมื่อ 12:51

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    เกาหลีใต้ไม่ตายง่ายๆหรอกครับ

ติ่งไทยจะไปรบแทน 5555555

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

รอเชียร์ไทยก่อนครับ บ่าย 3 ช่อง 7

เดี๋ยวค่อยไปแช่งโกงหลีใต้ต่อ

SHAME ON KOREA
    INCHEON = INCHEAT + INSHAME

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ปล่อยเค้าสงครามโลกครั้งที่ 3 ไป

ผมรอเชียร์ไทย บ่าย 3 !!!
    Let's [PLAY] Let's [SAVE] Let's [CHANGE] Let's [DAZE]

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ผมเชียร์ เกาหลีเนื้อครับ แต่อาจจะสู้เกาหลีมต้ไม่ได้ก็เหอะ ชนะไทยมาแบบน่กังขา มากๆ ไอ่ลูกแรกยอมได้แต่ไอ่ลูกที่ 2 นี้สิ แล้วหลายๆจังหวะด้วย ปัญหาคือโดนมาเกือบทุกประเทศ ขนาดญี่ปุ่นยังเสียจุดโทษแบบงงๆ เหอๆ หลักฐานมันคาตาไหนจะมีคดีใหญ่เมื่อปี 2002 อีก

ดจากรูปที่เราแพ้ที่ผ่านมา ผมว่าเอาจริงๆ น่าจะเสมอ 1-1 แล้วต่อเวลาด้วยซ้ำหลายๆคนคงมองว่าไทยโดนกดดันอยู่ฝั่งเดียวใช่ครับ แต่นั้นผมว่าเป็นแท๊กติกของโค้ท ซิโก้มากกว่า เขารู้ว่าถ้าเปิดเกมส์แรกอาจจะแย่ เลยเปลี่ยนไปใช้แผนแบบ เคาน์เตอร์แอคแทค แทน เป็นการตั้งรับเต็มรูปแบบแล้ว คอยสวนกลับ ถ้าครึ่งแรกจบที่ 1-0 ผมว่าครึ่งหลังไทยมีโอกาศด้วยซ้ำครับ

#สายติ่งบอลไทย

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อยากให้ท่านผู้นำของเกาหลีเหนือไปชมการเเข่งขันที่สนามจริงๆ