ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Talking Dragon Age: Inquisition วีดิโอตัวใหม่โชว์การสร้างไอเท็มและปรับแต่งตัวละคร

Dragon Age: Inquisition วีดิโอตัวใหม่โชว์การสร้างไอเท็มและปรับแต่งตัวละคร

Electronic Arts และ Bioware ได้เผยวีดิโอตัวใหม่ของ Dragon Age: Inquisition เป็นการโชว์ระบบการปรับแต่งหรือสร้างตัวละครที่สามารถทำได้อย่างละเอียด
    ไม่ว่าจะเป็นสีผิว ทรงผม รวมไปถึงรอยแผลเป็น แม้กระทั่งเผ่าพันธุ์และเพศก็สามารถทำได้เพื่อสร้างความหลากหลายในเรื่องเพศตามที่ทาง Bioware เคยออกมาบอกก่อนหน้านี้
    นอกจากนั้นแล้วยังได้โชว์ระบบการสร้างไอเท็ม การนำวัตถุดิบและสูตรมาผสมกันเพื่ออัพเกรดอาวุธชุดเกราะให้แข็งแกร่งยิ่งขึ้น โดยระบบเหล่านี้จะมีความลึกซึ้งและซับซ้อน
    มากกว่าภาคก่อนอย่างแน่นอน

Dragon Age: Inquisition มีกำหนดการปล่อย 21 พฤศจิกายน 2014 บน PC ,Xbox 360 ,Xbox One ,PS3 และ PS4

ที่มา :: www.juropy.com

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    โคตรจะชอบเกมแนวนี้เลย บาวบายเฟรม ยังเล่นไม่จบเลย 5555555555555

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    มี MOD ใหม ...

55 ช่วงนี้ผมกำลังบ้า skyrim (พึ่งจะมาเล่น ทีหลังคนอื่น) mod เยอะดี ทั้งวันไม่ได้เล่นหรอก นั่งลง mod เช้ายันค่ำ
    เข้าเกมแปปเดียว แล้วก็ออกมาลง mod เพิ่มอีก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SCP

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ทำไมไม่เอาการสร้างตัวละครแบบซิมส์มานะ...

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    ทำไมไม่เอาการสร้างตัวละครแบบซิมส์มานะ...
    เห็นด้วยนะครับ ผมว่าสร้างตัวละครแบบ The Sims ดีสุดๆ แล้ว (ในความคิดผมนะ)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เกมนี้ยังไงก็มี mod เตรียมตัว fin ได้เบย *-*

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    รอออออออๆๆๆๆๆ
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    มี MOD ใหม ...

55 ช่วงนี้ผมกำลังบ้า skyrim (พึ่งจะมาเล่น ทีหลังคนอื่น) mod เยอะดี ทั้งวันไม่ได้เล่นหรอก นั่งลง mod เช้ายันค่ำ
    เข้าเกมแปปเดียว แล้วก็ออกมาลง mod เพิ่มอีก
    dragon ageจริงๆก็มีmodนะคับภาคoriginซึ่งลงดีๆโครตโมเอะเลย หน้าสวยกว่าSkyrimด้วยซ้ำ แต่ภาค2หน้าmodยากเพราะหน้ามันคล้ายๆกับหน้าในmass effectรายละเอียดเยอะ
    ภาคใหม่ต้องดูต่อไปจริงๆ อยากให้เกมมันทำหน้าออมา2เวอร์ชั่นคับคือเวอร์ชั่นแบบหน้าหวานขายพวกชาวเอเชีนที่ชอบตัวละครหน้าหวานกัน กับแบบสมจริงๆเน้นขายฝรั่ง หรือไม่ก็ทำหน้าสมจริงฝ่ายชายหน้าหวานตัวละครผู้หญิงก็ได้ จริงๆนะคับถ้าตีโจทย์แตกจะรู้คับไอ้modๆกันนี้ modหน้าทั้งนั้น กับชุดอีกชุดถ้ามันมิดชิดเกินก็โดนmodอยู่ดีเปิดแต่ไม่โป้อย่างteraก็ได้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    โอ้ยเกมนี้อยากเล่นมาก ที่ 2 ในดวงใจเลยยยยย

กรี้สสส จะซื้อคอมทันไหมเนี่ยยย ซื้อแท้แน่โว้ยย

ปล. ต้องใช้คอมราคาเท่าไหร่ครับ ถึงจะเล่นเกมนี้แบบ Med-High ลืนๆได้

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    โอ้ยเกมนี้อยากเล่นมาก ที่ 2 ในดวงใจเลยยยยย

กรี้สสส จะซื้อคอมทันไหมเนี่ยยย ซื้อแท้แน่โว้ยย

ปล. ต้องใช้คอมราคาเท่าไหร่ครับ ถึงจะเล่นเกมนี้แบบ Med-High ลืนๆได้
    40 - 60k เลยครับ 60k นี่ได้ยันโคตรอัลตร้า ส่วนผมรอเล่นใน PS4 เอาอะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    แจ่วกว่าเดิมเยอะ
    No comment !!

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    เกมมันไม่ได้กินสเปคอะไรเลยคอมประกอบ 3หมื่นก็เล่นได้ปรับสุดหมดแล้ว

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    ขอลายแทงลายเซ็น หน่อยครับ 5555555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใกล้วันที่รอคอยสักที ชอบตั้งแต่ภาคแรก แต่เห็นหลายคนบอกไม่ชอบอะไรของภาคสองก็ไม่รู้ แต่สำหรับผมว่าผมก็ยังโอเคนะ สงสัยคงเป็นความเกมนี้ส่วนตัวของผม อิอิ

แต่ยอบรับว่าภาคนี้ ทำภาพของมาจัดเต็มจริงๆ รอจร้า ใกล้แล้วๆ หวังว่าสเปคเครื่องผมจะไหว
    AOA (Ace of Angels)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ภาคนี้สร้างมาเพื่อล้างอายกับ skyrim โดยเฉพมาะสินะ DG2 เดินทางผิดไปนิดเนื่อเรื่องกับระบบเกมดี แต่ความอิสระสู่สกายไม่ได้แถม mod ยากกว่า แทนที่จะขึ้น top อีกฝ่ายคาบลูกค้าไปแดกเลย