ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

TOT มีใครเน็ตเน่าสุดๆในช่วง 1 วันมานี้มั้ย

ที่บ้านติดเน็ต 10Mb ปกติวิ่ง 5-6Mb ดีๆหน่อยก็ 7Mb ตามสภาพเลย เคยแจ้งเรื่องว่าทำไมเน็ตวิ่งไม่ครบ
    คำตอบที่ได้ก็รู้กันอยู่ ระยะทางห่างจะชุมสาย(แล้วทำไมคุณมุงไม่เพิ่มชุมสายว่ะ เพราะแบบนี้ไงคนถึงเริ่มไม่
    ใช้ของมุงแล้วไง) แต่เมื่อวานไม่รู้ช่วงเย็นมั้ยเน็ตวิ่งอึดมากวิ่งไม่เกิด 0.2Mb เพิ่งแจ้งไปตอนเช้าคงจะปกติ
    วันจันละมั้ง เพราะบริษัทนี้เป็นรัฐวิสากิจครับ เปิดแค่ จ.-ศ. เวลาทำงาน ไม่มีทำ ส.-อา. อีกไม่นานคงจะ
    เปลี่ยนไปใช้ True แล้วละ ถ้าไม่ติดว่าผมไม่ใช่เจ้าของบ้านอะนะ รอให้มันเจ๊งก่อน แต่เน็ตภาคอีสานนี้ชุม
    สายน้อยมาก กว่าจะขยายเป็นกรุงเทพคงจะใช้เวลาไม่ต่ำกว่า 5 ปีถึงจะเสถียรเหมือนกรุงเทพได้ละนะ

Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

.:: FatBoy Gamer ::.
    Phetchaburi, TH
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ของผมปกติดีครับ วิ่งเต็ม 10Mb เลย

ปล.ผมอยู่เพชรบุรี

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ปกติ กทม คับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมเน่ามาตั้งแต่ไปขอมาเลยละ 5 55.
    Intel Core? i5-2500K Processor 3.70 GHz,Kingstons 4 G DDR 3 LT,Gigabyte GT 210 1 G DDR 3,Hitachi 1 TB,LED LG 23'' 2360

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ปกติ กทม คับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jobbyfatboy อ่านกระทู้
    ของผมปกติดีครับ วิ่งเต็ม 10Mb เลย

ปล.ผมอยู่เพชรบุรี
    ภาคกลางรู้สึกว่าจะไม่ค่อยมีปัญหาเท่าไร ถ้ายิ่งใกล้หัวเมืองใหญ่ๆ แต่พวกตามภูมิภาค
    โคตรกากสุดๆ ไม่มีเต็มเลย ขนาดว่าอยู่ขอนแก่น เน็ตมีปัญหากันยกจังหวัดเลยคิดเอา
    แต่ TOT จะมีปัญหาหนักสุด รองมานะจะ True 3BB น่าจะดีสุดเห็นเพื่อนว่ามา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plackna อ่านกระทู้
    ผมเน่ามาตั้งแต่ไปขอมาเลยละ 5 55.
    อยู่กรุงเทพ เลิกมาจะปีกว่าละครับ 555 ใช้ True มาเกินตลอดเล่นเกมชิวเลย
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    The most beautiful sunset views
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ผมปกติดีอยู่ กทม.

ที่เน่าสงสัยจะเป็นคอมผมเอง ฮ่าๆๆ
    ไม่ว่าจะอยู่ไกลแค่ไหน เมื่อแหงนหน้ามองท้องฟ้า ก็รู้สึกเหมือนอยู่ใกล้กัน เพราะท้องฟ้าที่เรากำลังเงยหน้ามองเป็นท้องฟ้าเดียวกัน

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    ของผมติด 7 MB แต่วิ่ง 8 - 9 MB ผิดปกติมาก กำ ผิด โทษๆ /// ของผมปกติน่ะครับ มีอะไรโทรไปที่ศูนย์เลยจะดีกว่าน่ะ
    .:ll:.

-อยู่หน้าคอมทุกวัน-
    !!ดาวอังคารโว้ยย!!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,329
    เห็นพี่เล่นโน๊ตบุ๊ค บ่นว่าเน็ตช้า มิน่าตอนนั้นผมเล่นDayzทำไมมันมันปิงเยอะจัง