ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ *New Software* Advanced SystemCare Pro v7.4.0.474 Incl License Code-Champ.5555+ [FileCondo|RabitFile|One2Up|RGhost|Shared] ★★★★★

Advanced SystemCare (โปรแกรมดูแลเครื่อง แก้ปัญหา เครื่องอืด เครื่องช้า) : โปรแกรมตัวนี้ เป็น โปรแกรมดูแลเครื่อง ชื่อว่า Advanced SystemCare Free สำหรับผู้ที่ใช้คอมพิวเตอร์แล้วรู้สึกว่า เครื่องอืด เครื่องผิดปกติ เครื่องช้า ทั้งที่เกิดจากการบุกของเหล่าไวรัสโฆษณาตัวร้าย หรือจะเนื้อที่บนฮารไดร์ฟที่จวนเต็ม เต็มแก่ โปรแกรมดูแลเครื่อง ตัวนี้ก็สามารถช่วยวิเคราะห์ให้คุณได้ เรียกได้ว่าครบเครื่องจริงๆ ทั้งการช่วยเหลือ ให้คำแนะนำ หรือทั้งยังใช้งานง่ายเท่านั้นยังไม่พอเอาไปใช้ได้ฟรีๆ อีกต่างหาก เป็นอีกโปรแกรมหนึงที่ควรมีติดเครื่องไว้นะครับ ไม่มีอะไรเสียหาย และที่สำคัญ ผู้พัฒนา โปรแกรมดูแลเครื่อง นี้ เค้าออกมารับประกันว่า ฟรี 100% จริงๆ ไม่มีอะไรใดๆ แอบแฝงมากับ โปรแกรมครับ

Features (คุณสมบัติ และ ความสามารถของ โปรแกรมดูแลเครื่อง Advanced SystemCare)

- เพิ่มความเร็วให้กับเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณ ให้พ้นจากปัญหา เครื่องอืด และ เครื่องช้า สามารถปรับแต่งไฟล์รีจิสทรี (Registry) และยัง เพิ่มความเร็วเน็ต (Internet Booster) โดยไม่ทำให้เครื่องเสียหายแต่อย่างใด
    - ปรับแก้ไข ปัญหาที่เกิดขึ้นในเครื่องพีซีของคุณ พร้อมแก้ไข ซ่อมแซมปัญหาทั้งหมด เพียงแค่ 1 คลิก
    - สามารถตรวจจับ และ กำจัด สปายแวร์ (Spyware) และ แอดแวร์ (Adware)
    - มีผู้ใช้ โปรแกรมดูแลเครื่อง มากกว่า 200+ ล้านคน จากทั่วโลก
    - และอื่นๆ อีกมากมาย

Champ 5555+ has released the updated version of “Advanced System Care Pro”. Keeping your computer in top-notch shape requires some specialized software that can identify and fix existing problems and also take precautionary measures to prevent the occurrence of some of those issues.

Fileconodo
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดซอฟต์แวร์!!)
    Part 1 (VIP)

RabbitFile
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดซอฟต์แวร์!!)
    Part 1 (VIP)

Shared

Part 1

RGhost

Part 1

One2Up

Part 1

วิธีการติดตั้ง
    1. แตกไฟล์
    2. ติดตั้งโปรแกรม (ให้กด Skip ข้ามการติดตั้งของ Toolbar)
    3. เปิดไฟล์ Serial.txt จากนั้นคัดลอก Serial แล้ววาง จากนั้นคลิก "Register Now!"
    4. Enjoy!
    5. ถ้าคุณชอบซอฟต์แวร์นี้ โปรดสนับสนุนของแท้!

ช่วยกันกดกล่าวคำขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดซอฟต์แวร์ต่อไป!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 5th October 2014 เมื่อ 18:25

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    มาเพิ่ม Link ครับ

Shared

Part 1

One2Up

Part 1

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ขอบคุณครับโปรแกรมนี้ดีมากๆ
    แต่ก็อับเดทถี่มากๆ ฮ่ะๆๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    ขอบคุณมากเลยครับ
    โปรแกรมใช้ได้ดีมากเลยครับ ผมใช้ประจำเลยครับ

ยืนยันได้เลยครับ

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ใช้ดีจึงบอกต่อ.....
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 181
    ขอบคุณครับ