ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    467
    ได้รับคำขอบคุณ: 335

Exclamation ' ใครเคยแอบรักเพื่อน สารภาพมาซะดี ๆ :)

' ใครมีประสบการณ์ตรงด้านนี้มาแชร์กันดีกว่า

สำหรับผมก็มีอยู่คนนึง รู้จักกันมาก็ 4-5 ปีแล้ว กินด้วยกัน เที่ยวด้วยกัน กลับบ้านด้วยกัน กอดคอกันเลยแหละ

แรก ๆ ก็ไม่คิดอะไรน้ะ พออยู่ด้วยกันไปเรื่อย ๆ กลับมีความรู้สึกบางอย่างที่เปลี่ยนไป

รู้สึกดีเวลาได้เจอ , พูดคุย , ไปไหนด้วยกัน รู้สึกหึงเมื่อเค้าคุย , เล่น กับผู้ชายคนอื่น

แต่ก็ไม่กล้าที่จะบอกเพราะว่ากลัวจะเสียเพื่อน

จนวันนึงผมเลยตัดสินใจที่จะไปบอกกับเค้าตรง ๆ เลย พอจะเอ่ยปากพูดปุ๊บ เค้าจองตาผมเท่านั้นแหละ

ผมนิ่งจนพูดไม่ออกเลย สุดท้ายก็ไม่ได้พูดความในใจออกไปให้เค้าได้รู้

ทุกวันนี้ก็ยังเจอหน้ากันอยู่ ผมก็ยังทำตัวเหมือนเดิม มีแค่ความรู้สึกที่มันไม่เหมือนเดิม ก็ยังรู้สึกอึดอัดมาจนวันนี้ที่ไม่ได้บอกเค้า

(ทิ้งท้าย) ข้อดี .. ของการเป็น "เพื่อน" คือไม่เคย " บอกเลิกกัน "

แต่ .. ที่มันเจ็บอยู่ทุกวัน .. ก็เพราะ " บอกรักกัน " ไม่ได้

' ใครมีประสบการณ์เหมือนกัน ไม่ว่าจะสมหวัง ไม่ได้บอก หรือ แห้ว แชร์กันทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~Scrubb~ : 11th July 2011 เมื่อ 18:51

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ไม่เคยเลยครับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    Blog Entries
    1
    ดีแล้วที่คุณยังเล่นกันอยู่
    ผมแอบรักเพื่อนผมมา 4-5 ปีแล้วเหมือนกัน
    ตอนแรกสนิทกันมากครับ พอหลังมาๆเริ่มห่างๆ กันเพราะอะไรไม่รู้
    แต่ก็คุยกันอยู่นะครับ ไม่ได้มีอะไร แค่รู้สึกเหมือนว่า วันเวลา
    ที่เคยเล่นกัน คุยกัน มันหายไปหมด ทรมานมากครับ ก่อนเคยเพื่อนเพื่อนรักกัน
    แต่เดี๋ยวนี้ เป็นได้แค่เพื่อนต่างห้องแล้วอ่ะ ToT อึดอัดมากๆ แต่เค้าก็ยังคุยเหมือนเดิมนะครับ
    แค่ไม่มีเวลาให้กันประมาณ นั้น จะร้องไห้ ได้แต่อยู่แบบแอบๆแหละครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมก็เคยเป็นครับ และยังคงเป็นอยู่ด้วย

แต่ผมติดปัญหาใหญ่อยู่คือ เค้าคนนั้นคือเพื่อนแฟนผม T T

ทรมานมากครับ รักแฟน แต่ก็แอบชอบเพื่อน TT"

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขึ้นสองโพสอ่ะครับ - -"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Freshment J-O-K-E-R : 11th July 2011 เมื่อ 21:58

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: