ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 77

Warinc Online FPS อยากให้ลองมาเล่นกันครับสนุกมาก

Warinc เกมส์ออนไลน์ FPS อันดับหนึ่ง ของเมืองไทย ต้นฉบับ Warz เกมแนวเดียวกับ Battlefield ภาพสวยสุดยอด ถ้าใครยังไม่เคยลองลองซะแล้วจะติดใน เล่นง่ายสนุกสุดมันส์

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Youtube

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ความต้องการของระบบ

Minimum System Requirements
    (30fps on LOW in 1280x720 )

CPU: Intel Core 2 Duo 1.8GHz or similar AMD
    RAM: 2GB of RAM
    HDD: 2GB of HDD space
    VIDEO: nVidia 9600 or similar ATI, 512MB dedicated video memory
    VIDEO: Pixel shaders 2.0

Recommended System Requirements
    (60fps on HIGH in 1920x1080)

CPU: Intel Core 2 Duo 3.0GHz or similar AMD
    RAM: 4GB of RAM
    HDD: 2GB of HDD space
    VIDEO: nVidia 570 or similar ATI, 1GB dedicated video memory
    VIDEO: Pixel shaders 2.0
    Download Warinc Online
    Click

เว็บไซต์ Warinc Online
    Click

เว็บบอร์ด Warinc Online
    Click

Facebook Warinc Online
    Click

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ต้นฉบับเกม WARZ นี่หว่า = =

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    เซิฟแท้ใช่ใหมครับ ต้องเทพ[ทรู]ด้วยใหมครับ ถึงจะเล่นได้ ไม่อยากเข้าไปแล้วตายรัวๆ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    นึงถึงbattle fieldไงไม่รู้นะ แค่มุมกล้องแบบwarz รูปแบบการเล่นเหมือนbattle field ภาพยังดูแปลกๆ แต่เอาเหอะ ขอลองไปเล่นดูละกันครับ ยังไงก็ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    5,434
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ใช้แอนจิ้น(เรียกแบบนี้ใช้ไหม) ที่สร้างในเกมส์ BlackFire ใช้ป่ะ แต่bf น่าจะดีกว่ามั้ง..เพราะดูแล้ว ปืน..กับanimation คล้ายๆกัน มากกว่า warz ด้วยซ้ำมั้ง นิดหนึ่ง..
    Love.. AlON... Kub

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เท่าที่ผมลองเล่นเซิฟจริง จนเวล 30 กว่าๆ และได้ลองเล่นเซิฟนี้แล้วหน่อยหนึง(ตอนเปิดเบต้าอะนะ)
    เซิฟจริง : ต้องเติมครับ ไม่เติมอยู่ไม่ได้เลย ยิงไครไม่เข้า ปืนถาวรแพงมากๆ ยิ่งเล่นยิ่งได้เงินน้อยลงๆ(เพราะยิงไครเค้าไม่เข้าเลย)
    โปรเยอะมากๆๆๆๆๆๆ วาร์ปฟันๆๆๆ ไม่ต้องเดินครับ เพราะเดื้ยวแฮคเกอร์จะวาร์ปมาฟันหลังหักเอง
    เล่นแล้ว ผมบอกได้เลยว่า ถ้ามึเงิน กับคอมแรงๆ ซื่อ bf มาเลยครับ รู้สึกดีกว่าเยอะ

เซิฟนี้ : มีของเทพทรูมาเยอะกว่าเซิฟแท้ซะอีก (ยิ่งเกราะ rebel custom นี่ ยิงตัวอย่าหวังว่าจะฆ่าได้ ต้องเล่นหัวเท่านั้น) นอกนั้นก็เหมือนเซิฟแท้ ยกเว้นเรื่อง เดืยวครับ เรื่องแฮกเกอร์ ที่น้อยกว่ามาก แต่มีบัคแทน ฮ้าๆๆๆ ทีมงานก็เร่งจัดการกันแบบทันบ้าง ไม่ทันบ้างครับผม

ทั้งหมดเป็นแค่ความเห็นของผมคนเดืยวนะ
    --------------------------------------------------------------------------------