ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

ใครเล่นBlade&Soul เซิฟจีนข้ามาดูหน่อยครับอยากเล่นเเต่ไม่รู้จะเริ่มจากไหนก่อนน

ผมอยากเล่น นะครับ เเต่ว่าเรื่องปิงนี้เน็ต 12-15เม๊ก ไหวมั้ยครับ
    เเล้วมีเเพทอังกฤษรึยังครับเเล้วคนไทยเล่นเซิฟไหนกันครับ
    เคยเลยของNAเถื่อนเเล้วครั้งนึงติดใจมากเเต่ ปิงเยอะมากครับเกมดีเลย์บ่อยเลยเลิกไป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ไหวนะครับผมใช้ 3BB 10 MB

สบาย ๆ แต่ตอนนี้เล่นยากสักหน่อย

เพราะไม่ค่อยมีคนลงดันต่ำ ๆ กันแล้ว

สมัยก่อนเข้าดันไปเอาเงิน คนจีนแข่งกันประมูลของ

ตอนนี้ของถูก หมดละ - - และบอทเยอะมากถึงมากที่สุด

เลยเลิกเล่นละ - -

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kira002 อ่านกระทู้
    ไหวนะครับผมใช้ 3BB 10 MB

สบาย ๆ แต่ตอนนี้เล่นยากสักหน่อย

เพราะไม่ค่อยมีคนลงดันต่ำ ๆ กันแล้ว

สมัยก่อนเข้าดันไปเอาเงิน คนจีนแข่งกันประมูลของ

ตอนนี้ของถูก หมดละ - - และบอทเยอะมากถึงมากที่สุด

เลยเลิกเล่นละ - -
    บอทที่ว่านี้คือ AI ที่เป็นตัวละครเก็บเวลเเบบเรานะหรอครับ หรือว่ายังไง

กล่าวขอบคุณ
    15
    bot AI เดินไปมานิละครับ

ตรงที่ทำเควสฝ่าย ธรรมมะ - อธรรม เดินกันเป็นเส้นเลย

ลองไปดูครับ - -

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kira002 อ่านกระทู้
    bot AI เดินไปมานิละครับ

ตรงที่ทำเควสฝ่าย ธรรมมะ - อธรรม เดินกันเป็นเส้นเลย

ลองไปดูครับ - -
    อ่อครับ โหลด ช้ามา ขึ้น 120 kb กว่าๆเอง

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ผมว่ารอ อีกนิดก็ได้นะ จะมีประเทศไหนเอาไปเปิดอีกไม่รุอะ ลืม - -*

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    รอ US ครับ เซิฟภาษาen กำลังจะเปิด http://us.bladeandsoul.com/en/

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ีus มันไกลมากเลยไม่ใช่หรอครับ เน็ตๆ กากๆเเบบผม จะไหว หรอครับ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    US โครตไกลเลยครับไม่ไหวๆ

Blade and soul china มี English patch นะ

http://www.bladeandsouldojo.com/topi...for-bns-china/

ผมเล่นแล้วบอกไม่ได้นะครับตอนนั้นเล่นคอมเก่า

พอดีต้องปรับ low ทุกอันถึงจะเล่นได้แต่ก็ยังแลคอยู่ดี

ด้านดีเลย์ทางเน็ตผมก็เลยบอกไม่ได้ เพราะมันช้าที่เครื่องด้วย

ตอนนี้คอมใหม่แล้วแต่ HDD เต็มเลยไม่ได้เล่น :P

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    US โครตไกลเลยครับไม่ไหวๆ

Blade and soul china มี English patch นะ

http://www.bladeandsouldojo.com/topi...for-bns-china/

ผมเล่นแล้วบอกไม่ได้นะครับตอนนั้นเล่นคอมเก่า

พอดีต้องปรับ low ทุกอันถึงจะเล่นได้แต่ก็ยังแลคอยู่ดี

ด้านดีเลย์ทางเน็ตผมก็เลยบอกไม่ได้ เพราะมันช้าที่เครื่องด้วย

ตอนนี้คอมใหม่แล้วแต่ HDD เต็มเลยไม่ได้เล่น :P
    ผมเล่นอยู่ครับตอนนี้ patch Eng จากgoogle ตัวเดียวกัที่ท่านให้มาเลยครับ
    lv 15 เเล้ว vigor หมดซะก่อนน ไว้ต่อพรึ่งนี้ 555

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เซิฟจีนนี้มีข้อจำกัดป่าวคับ ต้องมุด หรือ มีเงื่อนไขรึป่าว อยากเล่นเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankkoker อ่านกระทู้
    เซิฟจีนนี้มีข้อจำกัดป่าวคับ ต้องมุด หรือ มีเงื่อนไขรึป่าว อยากเล่นเหมือนกัน
    ไม่ต้องมุดครับสมัคเกมเล่นได้เลย free to play เเต่ว่า มันcensor นะครับต้องไปหา mod uncensor เอา
    เเล้ว ก็ในเกมจะเป็นระบบ Satamina เหมือน C9 ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Double Dodge`
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 774
    ไม่เวิร์ค ตรง มี Stamina แต่ถ้าเติม VIP ก็ได้เปรียบไปอีก ว่าจะกลับมาเล่น คิดถึง บรรยากาศ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผู้เล่นธรรมดา กับ VIP แตกต่างกันยังไงเหรอครับแล้วถ้าไม่เติมจะเล่นไหวไหมครับ แต่ก่อนยังเป็น Airtime อยู่ ตอนนี่้ปรับเป็น Free to Play แล้วอยากลองเล่นดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nobunaka001 อ่านกระทู้
    ผู้เล่นธรรมดา กับ VIP แตกต่างกันยังไงเหรอครับแล้วถ้าไม่เติมจะเล่นไหวไหมครับ แต่ก่อนยังเป็น Airtime อยู่ ตอนนี่้ปรับเป็น Free to Play แล้วอยากลองเล่นดูครับ
    นี้ครับ http://bnsth.blogspot.com/2013/11/ftg-vip.html

กล่าวขอบคุณ
    15
    สมัยก่อนเอาเงินซื้อ VIP กันสบายเลยครับ

ผมเล่นกะพวกเพื่อน ๆ 4 - 5 คนซื้อ VIP

โดยใช้เงินในเกมสบาย ๆ เลย แต่ VIP

กะไม่ได้ช่วยอะไรมากหลอกครับ

ใช้เก็บ Stamina ได้มากขึ้น (เก็บไว้ใช้วันพรุ้งนี้)

ขายของได้เยอะมั่ง ได้เงินจากเควสเยอะ ประมาณนั้น

แต่ตอนนี้เงินเฟ้อคับ ไม่ไหว รอเซฟใหม่เถอะ

ปล. เซฟ จีนไม่ต้อง มุด ครับ ลื่น พอสมควร แต่ถ้าแลคนิ แลคกันยาว จน รอเล่นพรุ้งนี้ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    มีกลุ่มเฟสบุคไหมครับอยากลองเข้าไปเล่นดู ส่วนมากคนไทยเล่นเซิฟไหนกันเหรอครับ จีน หรือ เกาหลี ใต้หวันนี้ใช้เซิฟเดียวกับจีนรึป่าวครับ