ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846

มีเกมแนวใช้ชีวิตในอวกาศแนะนำไหมคับ

ถ้ามีแบบsimulator ได้ยิ่งดีเลยครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    The Swapper เลยครับ เกมอินดี้ high score จากหลายสำนัก มีรางวัลการันตีมากมาย !!

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlimZ อ่านกระทู้
    The Swapper เลยครับ เกมอินดี้ high score จากหลายสำนัก มีรางวัลการันตีมากมาย !!
    อันนี้เป็นแนว puzzleใช่หรือป่าวครับ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ตลุยสงครามอากาศ

เอาตัวรอด

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    Space Engineers
    Kerbal Space Program
    ลองดูอื่นๆข้างล่าง

http://store.steampowered.com/tag/en/Space/?snr=1_5_9__409#tag[]=3810&tag[]=599&os[]=win&p=0&tab=TopSellers

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    แนะนำคับ ใช้ชีวิตเอาตัวรอด เพิ่งมาใหม่ด้วย หาโหลดไม่ยากคับ Alien: Isolation

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liwzakicn อ่านกระทู้
    แนะนำคับ ใช้ชีวิตเอาตัวรอด เพิ่งมาใหม่ด้วย หาโหลดไม่ยากคับ Alien: Isolation
    ผมว่าเพราะเกมนี้แหละถึงถามหาเกมอวกาศ

Mass effect 1,2,3 Trilogy หนุกทุกภาค

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ออกทะเล กันหมดเลยครับ 555555555555+
    ผมแนะนำ Space colony ครับ เกมส์เก่ามากแล้ว แต่เพิ่งเอามาทำแบบ HD ใหม่
    หาห โหลดเอา หรือไปซื้อใน GOG.com ก็ได้ครับ