ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

วิธ๊แก้ Stop working สำหรับ Shadow of Mordor นะครับ ขออภัยที่ผิดหมวด

ผมก็หาวิธีแก้จนได้นะครับ มันแก้ได้สำหรับผม และคิดว่าน่าจะได้สำหรับคนอื่นด้วย

https://www.dropbox.com/s/lp9iawruir...onfig.rar?dl=0

อย่างแรกโหลดนี่ก่อนเลยนะครับ
    แล้วไปที่ Documents>> WB Games >> Shadow of Mordor
    แล้วเอาไฟล์สามไฟล์ใส่เข้าไป

ทีนี้ไปที่ ช่อง search bar ที่ล่างซ้ายตอนกดปุ่ม window
    พิมว่า task scheduler แล้วก็เปิดมันขึ้นมานะครับ
    เสดแล้วคลิกที่ Task Scheduler Library หนึ่งที
    ทีนี้ไอตรง name ที่เราสนใจคือพวก ชื่อแปลกๆนะครับ อย่าง {9w5d2t1} ไรงี้ให้ลองดูโดยการกด double click แล้วไป tab action
    ถ้า details มันมีชื่อ Shadow of Mordor เรา ก็ถือว่าใช่ละ ให้เรากด กากบาทออกจากตรงนั้นก่อน
    แล้วกดลบ task มันทิ้งไปเลย ปล. มันอาจจะมีหลายอันได้ลองดู

ส่วนทำเสดแล้วก็ลองเข้าเกมได้เลยคับ
    สำหรับคนที่ได้ก็คงจะยินดีด้วย แต่ถ้าไม่ได้ผมก็ขอโทดด้วยนะครับ -0- ไม่รู้จะทำยังไงแล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับๆ
    ง่อววววววววววววววว