ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1

Exclamation [20+ Only] อาการปิกาจูของผม หลังมี Sex ที่รุ่นแรง..

ผมมีอาการอยู่ดีๆปวดและเจ็บอวัยวะเพศทั้งแท่งเลยครับ

ตอนที่ไม่แข็งตัวปวดนิดๆพอลองแข็งตัวถ้าไม่งัดขึ้นเข้าหาตัวจะไม่เจ็บแต่พองัดเข้าหาตัวจะเจ็บๆปวดๆ

เวลาปัสสาวะก็รู้สึกเจ็บๆเหมือนจะแสบๆแต่ไม่มากขนาดฉี่ไม่ได้ ไม่ฉี่กระปิดกระปอย ฉี่บ่อยเพราะช่วงนี้พยายามดื่มน้ำเยอะๆ

และเวลาปกติมีเมือกขาวๆขุ่นๆเหมือนน้ำอสุจิตกค้างตรงปลายหนังหุ้ม ไม่มีกลิ่นคาว ไม่มีกลิ่นหนอง สีเหมือนอสุจิ แต่ไม่ได้ช่วยตัวเอง

ก่อนหน้านี้มีเพศสัมพันธ์กันแฟนครับแต่ผ่านมาประมาณ 5วันที่แล้ว

คือรักษายังไงครับ มียาทานเองมั้ย พอดีไม่ค่อยมีเวลาเข้า รพ ด้วยตัวเอง แล้วมันน่าเป็นห่วงมากแค่ไหนครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    ไปหาหมอเหอะ อาการนี้ชัดเจน "หนองใน" ไม่รู้ว่าแท้หรือเทียม ถ้าไม่อยากให้มันร้ายแรงไปกว่านี้ละก็ กรุณารีบแจ้นไปโรงบาลตอนนี้เลย
    จะหาว่าไม่เตือน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 10th October 2014 เมื่อ 10:55

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เข้าโรงบาลเหอะครับ ถึงขั้นมีเมือกแล้วนั่น

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    รีบไปโรงบาลเหอะครับ
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    กระเพอะ ฉี่อักแสบนะท่าน หาหมอขอยาแก้อักแสบฉเพอะมากินซะ แล้วท่านเพาๆ เรืองsex ไปก่อน ผมเคยเป็น แสดงว่าSExรุนแรงอยู่นะเนีย (เปิดซิงริป่าวท่าน)
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    แนะนำครับไปหาหมอ พาแฟนคุณไปด้วย บางทีแฟนคุณอาจเป็นโดยเขาไม่รู้ตัวก็ได้
    [IMG][/IMG]

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    มีอะไรการกะป้องกันด้วยนะครับ

ไม่ท้องและไม่ติดโรคนะครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    1
    OK ครับ โทรนัดโรงพยาบาลศิริราชแล้วจ้า ไปพรุ่งนี้เช้าาา เดียวเป็นไงจะมาเล่ามาแชร์นะครับ

เจอกับตัวจุกเลยครับ ก็ขอฝากเด็กๆ วัยรุ่นที่หื่นๆรักสนุกๆ ว่าให้ใส่ถุงอย่างดีกว่าครับ สดอ่ะสดได้แต่ขอให้ทำกับคนที่เรารักจริงๆ ไม่ใช่ความหลง

อาจจะไม่เสียวไม่ฟินเหมือนใส่สด ผมก็เป็น แต่พอเจอแบบนี้ สัญญากับตัวเองเลยทีเดียว อย่าทำตามละ พอดีผมได้เปรียบเพราะผมรู้ตั้งแต่เนิ่นๆ

ขอบคุณทุกๆความเห็นเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ตัดทิ้งซ้ะก่อนที่มันจะลุกลาม หึหึหึ

สาระ ตามเม้นบนๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ตัดทิ้งซ้ะก่อนที่มันจะลุกลาม หึหึหึ

สาระ ตามเม้นบนๆครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อาการนี้เริ่มหลังจาก sex ครั้งนั้น ประมาณ 7-12 วันป่ะคับ

อาการหนองใน จะเป็นแบบนี้

มีน้ำประหลาดไหลออกมาจากอวัยวะเพศ

เจ็บเวลาถ่าย

หาหมอฉีดยา หาย แต่ไม่หายขาดหรอก มีอาการประหลาดๆ ประปราย

แต่อาการ น้ำออก อาการถ่ายแล้วเจ็บ จะหายไป

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ฟังเเล้วเสียวเลย - -

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    1
    อู้ออออ......อื้อออออ เเหะ แหะ
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มันคืออากาณหนองในครับ ต้องดูว่าจะเป็นหนองในแท้หรือเทียม น่าจะติดจากฝ่ายผู้หญิงนะครับ มียาแก้กินแล้วหายแต่...ไม่มีทางหายขาดนะครับ เป็นตลอดชวิตต้องดูแลรักษาดีๆ เวลารู้สึกจริงๆต้องงดมีอะไรกับแฟน ทางที่ดีใส่ถุงครับจะได้ไม่ได้ติดใครถ้ามีแฟนใหม่ต้องใส่ถุงไม่งั้นติด ลองถามแฟนดูว่าไปติดใครมาก่อนหน้านี้หรือเปล่าถ้าผู้หญิงเป็นมาก่อนเขาจะรู้ตัวว่ามีโรคนี้อยู่ในตัวและจะป้องกัน ค่อยๆถามเด้อ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: