ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 506

summoners war is requesting graphics apis

สำหรับท่านที่มีปัญหา summoners war is requesting graphics apis บน Bluestack

สำหรับเกมส์นี้ ผมมีวิธีแก้ง่ายๆคือให้ท่าน ไปหาโหลด Bluestack V 0.8.4 มาใช้ แล้ว ลงตามปกติแล้วโหลดเกมส์มาใหม่อีกครั้ง

จากนั้นเข้าเกมส์ ใหม่ ท่านจะสามารถเล่นได้ปกติครับ อันนี้ปัญหากับตัวผมเองเลยทราบมาทั่วกัน

แล้วหลังจากนั้น ท่านก็จะสามารถ ลง Mod Apk 1.2.8 ได้เช่นกันครับ
    ผักบุ้งซัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อีก 1 ทางแก้นะครับ ผมไปหาอ่านๆมาจากในเน็ต
    เปิดเมนู Start >> Run >> พิมพ์ Regedit >> มองหา HKEY_LOCAL_MACHINE >> Software >> Bluestacks >> Guests >> Android >> Config >> GIRenderMode

เปลี่ยนเจ้า GIRenderMode เป็น 1 นะครับ เสร็จแล้วครับ รีคอม รอบนึง แค่นี้ก็เล่น Summoners War ได้แล้วครับผม

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    เล่นในคอมระวังโดนแบนนะครับ มีคนโดนมาแล้ว